Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 1 tầng, 173 m2, giá 49 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      49 tỷ 173 m2 283,24 triệu/m2
      Quí Ngọc 37Realty chuyên Metropole, văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Bán nhà phố thương mại shophouse Metropole - Vị trí ngay mặt đối diện toà nhà văn...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, giá 52 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 227 m2 229,08 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse Opera Metropole.- Sở hữu vĩnh viễn.- Vị trí nội khu cạnh ngay sảnh ra vào và lối ra nhà hát.- Kết cấu 1 trệt 1 lầu,...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất hướng Nam tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 0 m2
      * Đặc điểm BDS:Khu đất thuộc vị trí trung tâm khu Him Lam DT rộng đến 237.5m2.Hướng đất thuộc hướng Nam.Thích hợp KH đang tìm đất đầu tư XD KD.Mức cho thuê...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 5, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 292 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 50 tỷ

      50 tỷ 292 m2 171,24 triệu/m2
      BÁN nhà phố KD CỰC ĐẸP - LŨY BÁN BÍCH, TÂN PHÚ - 11,6 X 30 mét vuông - 6 TẦNG - NHĨNH 50 tỉ VỊ TRÍ MT NGAY ngã 4 CỰC KỲ SẦM UẤT, KHU ĐÔNG ĐÚC -...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 4 tầng, 95 m2, giá 41,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41.8 tỷ 95 m2 440 triệu/m2
      Theo tình hình hiện tại thì nhiều NĐT thường sẽ có xu hướng tìm các dự án chính sách tốt, ưu đãi nhiều, vốn đầu tư ít nhưng đảm bảo có LN, vì thế để đáp ứng...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 5, giá 40 tỷ

      40 tỷ 110 m2 363,64 triệu/m2
      Bán tòa nhà măt tiền ngay Nguyễn Trãi, P. 7, Q. 5.- DT: 7 x 16m, CN: 110 m.- Kết cấu: 5 Tầng + Thang máy.- Vỉa hè rộng gần 8m, đậu ô tô, xe máy thoải mái-...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 210 m2, giá 43 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 210 m2 204,77 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 4 TẦNG x 210 mét vuông VIP KHU CITYLAND- P5- GÒ VẤP. CHO THUÊ 100 tr/ THÁNG . GIÁ CHỈ 43 tỉ TL.Mô tả. + cực hiếm siêu Víp cho 1 siêu phẩm...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 200 m2, giá 43 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      Vị Trí: căn biệt thự Số 5 Đường Số 33 - P. An Phú - Q. 2+ DT đất : 200  mét vuông (10 x 20m)+ Kết cấu : 1 Hầm, 3L ;  phòng ngủ ; ...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 550 m2, giá 50 tỷ tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 550 m2 90,91 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh căn biệt thự đường nội bộ P. Tân Sơn Nhì, DT: 16x30, nở hậu 15x20, tổng DT đất: 550m2, khuôn viên nở hậu vuông vứcg rất đẹp, vị trí...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 320 m2, giá 41 tỷ tại Đường Cao Đức Lân - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 320 m2 128,13 triệu/m2
      THÔNG TIN THẬT 100 phần trăm TỐT NHẤT Q. 2.CHỈ 100 tr/ mét vuông. căn biệt thự HỒ BƠI MT CAO ĐỨC LÂN NGAY GẦN SONG HÀNH.-TRẦN NÃO AN KHÁNH AN...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 41 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 200 m2 205 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hiện đại kiến trúc Âu Châu, P. An Phú:- DT 200m2 vừa xây dựng - Kết cấu thoáng, chừa hông trước sâu. Hầm 3 tầng - SHR đã hoàn công -...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 43,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43.5 tỷ 202 m2 215,35 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 4 phòng ngủ THE RIVER - VIEW TRỰC DIỆN SÔNG - 43,5 tỉ all inBán nhanh 4 phòng ngủ Suất SPA - The River Thủ Thiêm...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 1 m2, mặt tiền 24m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 1 m2 50000 triệu/m2
      Một mảnh đất đẹp Khu Ven Sông Hiệp Bình Chánh, view Landmark 81, khu ViP Hiệp Bình Chánh Thủ Đức.1008m2 đất , ngang 24 nở hậu 38, dài 37m.Trong đó thổ cư :...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 160 m2, hướng Tây - Nam tại Quận 10, giá 48 tỷ

      48 tỷ 160 m2 300 triệu/m2
      Gia đình đi định cư cần bán nhanh căn biệt thự góc 2 MT khu Hà Đô centrosalDT:10x16 xây 5 tầng,căn hộ góc rất đẹp,đang cho thuê 150tr/thánggiá bán ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 250 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi, giá 40 tỷ

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Siêu Phẩm Toà Nhà Văn Phòng --- Hướng Về Tương Lai --- Siêu DT --- Giá Về Cực Mạnh =)) D/t : 12 x 25m K/c : Hầm 7 Tầng Giá Về Mạnh chỉ 4x tỉ...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 9 tầng, 250 m2 tại Đường Trường Chinh - 15 - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 250 m2 196 triệu/m2
      - Tòa building MT 199A Trường Chinh, Q. Tân Bình.- Nhà 2 MT đường.- DT: 12 x 25m. vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Hầm 9 tầng.- Đang có hợp ...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 196 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Bình Thạnh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 196 m2 204,09 triệu/m2
      Bán Nhà Góc 2 MT Đường Bùi Hữu Nghĩa, Q. Bình Thạnh - Sát Q. 1.- DT : 8m x 25m nở hậu- CTXD : Hầm + 7 Tầng- hợp đồng thuê 65 tr/tháng- giá : 40 tỉLH : 0784...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 25m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 53 tỷ

      53 tỷ 120 m2 441,67 triệu/m2
      Bán Nhà Vị Trí Thương Hiệu - MT Nguyễn Thị Minh Khai, P. Bến Thành, Q. 1.- DT khuôn viên:129 mét vuông, 6m x 21.65m, công nhận: 74,7m2- Kết cấu: trệt,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.