Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà riêng 150 m2 tại Đường Võ Trường Toản - Thảo Điền - Quận 2, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 150 m2 310 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thảo Điền Thủ Đức, đường Võ Trường Toản, Thảo Điền, Tp. Thủ Đức (Q. 2 cũ), với DT 150m² đất (10x15m), DT sàn 184m²,  nhà 1 trệt + 1...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 42 tỷ

      42 tỷ 100 m2 420 triệu/m2
      cực hiếm   BÁN nhà phố NGUYỄN THỊ THẬP, khu dân cư HIM LAM  sổ hồng riêng, GIÁ CHỈ 42 tỉ!!!  Vị trí kim cương: MT đường Nguyễn Thị...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán khách sạn đang kinh doanh Q. Tân Bình, 37 phòng, doanh thu 250tr/tháng

      58.5 tỷ 146 m2 400,69 triệu/m2
      Bán hotel Nguyễn Thái Bình (P. 12, Q. Tân Bình cũ), P. Bảy Hiền, Tp. Tp Sài Gòn. Khu vực tập trung hotel, văn phòng, lượng khách doanh nhân – du lịch...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 246 m2 tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh, giá 56 tỷ

      56 tỷ 246 m2 227,65 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Quang Định (P. 5, Q. Bình Thạnh cũ), P. Bình Lợi Trung, Tp Sài Gòn- DT: 7,3m x 31m (nở hậu 10,2m).- DT công nhận: 246 mét vuông.- Kết...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 865 m2, mặt tiền 25m tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 865 m2 69,37 triệu/m2
      * 865 mét vuông MT Bàu Cát 4*.Khuôn thổ cư lớn MT trung tâm chỉ 75tr/ mét vuông.+ Vị trí đoạn giao đẹp giữa BC_Trương Công Định_Âu Cơ. Hiện đang...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 238 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 44 tỷ

      44 tỷ 238 m2 184,88 triệu/m2
      Bán nhà đất đường số 7, P. An Phú, Q. 2 (sau lưng khu căn hộ chung cư cao cấp The Vista)- DT khuôn viên: 9,77m x 24,05m = 238m2- Công nhận sổ: 200m2-...
      Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 279 m2 tại Phường 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 279 m2 197,14 triệu/m2
      DT vàng: 10m x 25m (nở hậu 15m), lô góc thoáng đẹp, thế đất cực đẹp.pháp lí chuẩn: sổ hồng riêng chính chủ, xây dựng tự do, đc phép xây hầm + 5 tầng.Tiện...
      Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 838 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 838 m2 47,74 triệu/m2
      • DT: Công nhận 838m2 – sổ nở hậu – tiềm năng 2 MT• Vị trí: Cách MT Mã Lò vài bước – khu vực nhà xưởng/kho sầm uất• Hiện trạng: Đang cho thuê khai thác thu...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 285 m2, giá 60 tỷ tại Đường 10 - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 285 m2 210,53 triệu/m2
      🏰 căn biệt thự CHÂU ÂU SANG TRỌNG – AN KHÁNH, TP. THỦ ĐỨC 🏰💰 Giá:  60 tỉ – thỏa thuận chính chủ📍 Vị trí: Khu căn biệt thự  –...
      Đường 10, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền Bùi Đình Tuý Bình Thạnh, 164m², 5 tầng hầm, giá chỉ 47 tỷ

      47 tỷ 164,5 m2 285,72 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Bùi Đình Tuý (P. 12, Bình Thạnh cũ), P. Bình Thạnh, TP. HCM. Khu vực tập trung nhiều toà nhà văn phòng, căn hộ chung cư dịch vụ và...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 216 m2 tại Phố Lương Định Của - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 216 m2 277,78 triệu/m2
      Bán nhà hẻm lớn oto tại đường Lương Định Của, P. Bình An, Q. 2 – ngay trung tâm khu vực phát triển mạnh, tiếp giáp Thủ Thiêm, chỉ vài ph ra Mai Chí Thọ hoặc...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 71,69999694824219 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 71,7 m2 767,09 triệu/m2
      Bán nhà phố Bùi Thị Xuân, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1, TP. HCM- DT đất: 71,7m2 (ngang 4m x dài 18m)- Kết cấu: Trệt, 4 lầu (tổng cộng 5 tầng sử dụng)- HĐ thuê: 70...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 57,599998474121094 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 57,6 m2 868,06 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Cư Trinh, Phạm Ngũ Lão, Q. 1, có HĐ thuê cao, trung tâm sầm uất- DT công nhận: 57,6m2- DT thực tế: 8,3 x 9,5m- Kết cấu: Trệt, 4 lầu, sân...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 66 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 66 m2 606,07 triệu/m2
      Bán nhà phố Trần Khắc Chân, P. Tân Định, TP. Thành phố Hồ Chí Minh (trung tâm KDC lâu đời Q. 1 cũ)- DT đất: 66 mét vuông (ngang 6,25m x dài 12m)...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 160 m2, giá 55 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 160 m2 343,75 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- Tòa: Lake Marriott quản lý vận hành, lễ tân 24/24.- DT: 160 mét vuông. (căn hộ góc).- Kết cấu: 3 phòng ngủ - 2 nhà ...
      Số 2, đường Tôn Đức Thắng, phường Bến Nghé, quận 1, thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 155 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 155 m2 270,97 triệu/m2
      Bán nhà Phan Đình Phùng, Phú Nhuận, TP. Thành phố Hồ Chí Minh- DT đất: 155m2 (ngang 9m x 14m) – nhà nở hậu hình chữ L, cực kỳ hiếm- Kết cấu: 1 trệt, 2...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 142,60000610351562 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lạc, giá 45 tỷ

      45 tỷ 142,61 m2 315,57 triệu/m2
      Bán nhà 3 mặt thoáng đường Nguyễn Văn Lạc, P. 21, Bình Thạnh, TP. Tp Thành phố Hồ Chí Minh- DT đất: 142,6m2 (ngang khoảng6m x dài 28m)- Kết cấu: Trệt,...
      Đường Nguyễn Văn Lạc, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 102 m2 tại Đường Đinh Công Tráng - Tân Định - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 102 m2 588,24 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Đinh Công Tráng, Q. 1, TP. TP.HCM- DT đất công nhận: 102 mét vuông (ngang 6m × dài gần 20m); thực tế sử dụng lên đến 123 mét vuông-...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.