Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Sở hữu ngay đất nền 3000 m2 tại Đường Long Thuận - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 3000 m2 20 triệu/m2
      Bán miếng đất góc 2 MT đường Long Thuận, Long Phước, Q. 9, TP Thủ Đức, DT đất 3000m², thổ cư 200m².- Đất đường Long Phước có tiềm năng tăng giá mạnh trong...
      Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 270 m2, giá 46 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 270 m2 170,38 triệu/m2
      BÁN PENTHOUSE ESTELLA HEIGHTS – THÁP T4 – VIEW SIÊU ĐẸP✨ Thông tin chi tiết:Loại hình: Penthouse 2 tầng cao cấp- DT: 270.91m²- Vị trí: Tháp T4 – Estella...
      Ấp 3, Đường Xa lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cơ hội vàng, nhà xưởng thổ cư thu nhập 50 triệu/tháng, đắc địa, 830m², chỉ 40 tỷ, thương lượng

      40 tỷ 830 m2 48,2 triệu/m2
      --- DT: 830 mét vuông nền thổ cư, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.---  2 MT: MT đường chính và MT hẻm thông, xe tải đỗ tận cửa –  thuận...
      Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 308 m2, giá 45 tỷ tại Đường 3 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 308 m2 146,11 triệu/m2
      Bán căn căn hộ duplex tại Diamond Island, tầng cao tòa tháp Bahamas, thiết kế lại gồm 2 tầng, 3 PN, 4 phòng tắm, phòng khách rộng, ... với DT...
      Số 01 Đường số 104, khu phố 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 238 m2, giá 46 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 238 m2 193,28 triệu/m2
      Bán 2 căn hộ duplex thông tầng trần cao tại dự án Opera Metropole Thủ Thiêm - Q. 2 - TP Thủ Đức- Căn có DT 238m², gồm 4 phòng ngủ - 4 phòng ...
      Khu đô thị mới Thủ Thiêm, thuộc phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 240 m2, giá 58 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      58 tỷ 240 m2 241,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu An Phú- An Khánh, TP Thủ Đức ( Q. 2 cũ) tọa lạc tại vị trí đẹp ngay MT đường số 17 khu B - An Phú An Khánh, kiến trúc gồm 1 hầm, 1...
      Đường Số 17, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 200 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 57 tỷ

      57 tỷ 200 m2 285 triệu/m2
      + DT đất: 10 x 20m, công nhận đủ 200m²+Vị trí: trục đường cao đức lân 18m, đoạn đẹp nhất khu an phú – an khánh, đối diện chính công viên hồ sinh thái + KDC...
      Đường Cao Đức Lân, An Phú

      Chủ bán gấp lô đất 5800m2 ngay kênh Trung Ương, Hóc Môn giá 10tr/m2

      58 tỷ 5800 m2 10 triệu/m2
      Đất Ở Kênh Trung Uơng, Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn.Tổng DT: 5800 mét vuông, có 250 mét thổ cư còn bao nhiêu là đất trồng cây lâu năm.- Vị trí ngay...
      Đường Bờ Kênh, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 325 m2, giá 46 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 325 m2 141,54 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư biệt thự trên cao tại Define Capitaland, Thạnh Mỹ Lợi:-  đc: Đường 60- P. Thạnh Mỹ Lợi - (Q. 2) TP. Thủ Đức- Tháp D, Tầng...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 160 m2, giá 41 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 160 m2 256,25 triệu/m2
      căn biệt thự 5 tầng Vip Lê Văn Sĩ, Q. 3, khu dân trí, an ninh yên tĩnh, hiếm nhà bán. + Thiết kế gồm hầm xe, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 phòng master...
      Đường lê văn sỹ, 14

      Bán gấp nhà sổ riêng 74 m2 tại Phường Nguyễn Thái Bình - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 74 m2 743,25 triệu/m2
      Bán nhà phố Q. 1, Nguyễn Thái Bình, Q. 1, Hồ Chí Minh– DT: 4.1x18m khoảng 74m² đất– Kết cấu: 1 trệt 3 lầu– MT lớn, vỉa hè rộng, phù hợp cho KD, văn...
      Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh shophouse 216 m2, giá 46 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 216 m2 212,97 triệu/m2
      SHOP.HOUSE CARDINAL COURT – SỞ HỮU LÂU DÀI VỊ TRÍ CBD PHÚ MỸ HƯNGChỉ 216 tr.iệu/m2 – Mức g.iá siêu tốt ngay trung tâm tài chính Phú Mỹ Hưng, trong khi căn ...
      Lô C13B, Đường Raymondienne, Phường Tân Phú, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

      Bán tòa CHDV trung tâm Bình Thạnh, gần Điện Biên Phủ, 9x19m đất, 6 tầng, 20 căn

      48 tỷ 162 m2 296,3 triệu/m2
      Bán block căn hộ căn hộ dịch vụ trung tâm Bình Thạnh, gần đường Điện Biên Phủ, P. 17, Q. Bình Thạnh, Tp Tp HCM- DT đất: 162m², ngang 9mx19m, DTSD:...
      Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 133 m2, giá 55 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 133 m2 413,54 triệu/m2
      sp villa vườn Sola.- Đơn vị phát triền dự án: Masterise Homes.- Quy mô dự án: Tổng DT 12.3 ha 2 phân khu: Compound & non - compound.- Tổng số sàn phẩm:...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, phường An Phú, TP Thủ Đức, TP HCM

      Bán nhanh đất 1480 m2, hướng Tây tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 52,5 tỷ

      52.5 tỷ 1480 m2 35,48 triệu/m2
      bán ngay khuân đất lớn MT Lê Tấn Bê, P. An Lạc, Q. Bình Tân- DT: 17,3m x 88,5m - DTCN: 1480 mét vuông full thổ, 1 đời chủ.- Đường nhựa 10m container...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà nhà văn phòng Bình Thạnh, gần cầu vượt Hàng Xanh, 240m2 đất, 7 tầng

      49 tỷ 240 m2 204,17 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng Q.Bình Thạnh, gần cầu vượt Hàng Xanh, tại P. 12, Q. Bình Thạnh, TP.HCM. hẻm xe hơi tránh nhau, Hẻm đẹp. Tiện ích khu vực: Gần siêu...
      Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 650 m2 tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 47.79 tỷ

      47.79 tỷ 650 m2 73,53 triệu/m2
      Bán nhà MT Âu Cơ, P. 9 Q. Tân Bình, kv ngã 4 Lạc Long Quân - Âu Cơ.- DT: 10m x 65m, nở hậu gần 12m, CN 650 mét vuông đất.- Hiện trạng: nhà c4, tiện...
      Đường Âu Cơ, 9

      Bán gấp nhà biệt thự 133 m2, giá 55 tỷ tại Đường Đỗ Xuân Hợp - An Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 133 m2 413,54 triệu/m2
      sp villa vườn Sola - khan hiếm chỉ 426 căn - phân khu mới tại khu đô thị The Global City.- Đơn vị phát triền dự án: Masterise Homes.- Quy mô dự án: Tổng...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, phường An Phú, TP Thủ Đức, TP HCM

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.