Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Sở hữu ngay căn 164 m2, giá 53 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      53 tỷ 164 m2 323,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ căn duplex căn hộ Zeit Thủ Thiêm, Q. 2. căn hộ góc MT, tầng caoDT: 164m2Nhà thôgiá: 53 tỉQuý khách quan tâm vui lòng liên hệ ngay:...
      đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 83 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 3 - Quận 5, giá 55 tỷ

      55 tỷ 83 m2 662,66 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường Nguyễn Trãi, Q. 5, Thành phố Hồ Chí Minh, DT 83.1m2, N4x21, 5 tầng BTCT.- Giá: 52 tỉ (TL Chính Chủ).- Vị trí trung tâm đắc địa...
      198 Đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 205,60000610351562 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1, giá 47 tỷ

      47 tỷ 205,61 m2 228,6 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 MT VÕ THỊ SÁU, P.TÂN ĐỊNH, Q. 1 – DT LỚN 205,6 mét vuông, GIÁ CHỈ 47 tỉ- Vị trí: Hẻm rộng 5,6m, 2 MT trước – sau, cực kỳ thông thoáng, thuận...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 200 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự CAO CẤP ĐẶNG THÙY TRÂM, P. 13 (BÌNH LỢI TRUNG), BÌNH THẠNH – KHU DÂN TRÍ CAO, NHÀ ĐẸP CÓ THANG MÁY📍Thông tin chi tiết- DT: 10m x 20m =...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 720 m2, giá 42 tỷ tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 720 m2 58,34 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trong khu Hà Đô – Q. 12, khu căn biệt thự cao cấp, dân trí cao, đường nội khu rộng rãi, cây xanh thoáng mát.🚗 Kết nối nhanh Gò Vấp – Tân Bình...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 475 m2, giá 45 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 475 m2 94,74 triệu/m2
      căn biệt thự SIÊU ĐẲNG MT K. KIẾN THIẾT 3 TẦNG GẦN ngã tư THỦ ĐỨC 14X35 CHỈ 45 tỉ-Chính chủ nhờ bán biệt thự sang trọng trong KDC lâu đời của Thủ Đức,...
      Đường Chu Văn An, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 279 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 279 m2 197,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.DT vàng: 11m x 26m (nở hậu 15m) 279m2, lô góc thoáng đẹp, thế đất cực đẹp.pháp lí chuẩn: sổ hồng riêng chính chủ, xây dựng tự do, đc...

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 200 m2, giá 51 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      51 tỷ 200 m2 255 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập Victoria, Khu căn biệt thự compound cao cấp Victoria Village – Novaland- đc: đường số 9, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (trước...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành Phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 160 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 160 m2 250 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường số 31E, Khu An Phú An Khánh, TP. Thủ Đức. Nằm trong Khu An Phú An Khánh (P. mới Bình Trưng), TP. Thủ Đức, KDC cao cấp, hạ tầng đồng...
      Đường Số 31E, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa CHDV Bến Vân Đồn, Quận 4, 133m², thu nhập 200 triệu/th, giá 45 tỷ

      45 tỷ 133 m2 338,35 triệu/m2
      Bán block dịch vụ Bến Vân Đồn, P. 5, TP. HCM (khu vực Q. 4 cũ, gần cầu Ông Lãnh, giáp Q. 1)- DT đất: 133m2 (ngang 6m x dài 20m)- DTXD theo sổ: 550m2 – DTSD...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 5, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 130 m2 tại Đường Nguyễn Văn Mai - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 130 m2 307,7 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Văn Mai (P. Võ Thị Sáu, Q. 3 cũ), nay P. Xuân Hòa, TPHCM- DT đất: 5,44 x 24m (≈130m2)- Kết cấu: 1 trệt, 5 tầng + 1 sân thượng- pháp...
      Đường Nguyễn Văn Mai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 105 m2 tại Đường Hoa Cau - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 105 m2 495,24 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hoa Cau ( P.7, Q. Phú Nhuận cũ), nay P. Cầu Kiệu, HCM- DT đất: 105,4m2 (ngang 6,3m x dài 17,55m)- Kết cấu: Hầm, trệt, 3 lầu kiên cố- pháp ...
      Đường Hoa Cau, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 68 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 68 m2 808,83 triệu/m2
      Bán nhà phố Sư Vạn Hạnh (P. 12, Q. 10 cũ), P. Hòa Hưng, Hồ Chí Minh. Đường lớn, sầm uất bậc nhất Q10, tập trung nhiều thương hiệu lớn, siêu thị, TTTM.-...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà CHDV Trần Khánh Dư, Q1, 4x27m, 1 hầm + 6 tầng, 13 căn hộ, 52 tỷ

      52 tỷ 107 m2 485,99 triệu/m2
      Bán toà chung cư dịch vụ MT đường Trần Khánh Dư, Q. 1. Vị trí nằm ngay MT đường 2 chiều Q. 1, nhà đẹp, có DT 4mx27m, DT công nhận 106.7m² đất- Kết cấu:1...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán khách sạn 24 phòng Phan Đình Phùng, Quận Phú Nhuận, 98m² giá 55 tỷ

      55 tỷ 98 m2 561,23 triệu/m2
      Bán hotel 24 phòng, MT Phan Đình Phùng (P. 2, Q. Phú Nhuận cũ), nay P. Cầu Kiệu, TP. Sài Gòn- DT đất: 98 mét vuông (ngang 4m, nở hậu 10m, dài 18m).-...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 93 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 15 - Phú Nhuận, giá 60 tỷ

      60 tỷ 93 m2 645,17 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Văn Trỗi (P. 15, Q. Phú Nhuận cũ), nay P. Cầu Kiệu, TP. Tp Sài Gòn.- DT đất: 93,2 mét vuông (7,52m x 13,5m).- Kết cấu: 1...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 15, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 173 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 173 m2 242,78 triệu/m2
      Bán đất Quốc Hương Thảo Điền, Q. 2 cũ, nay P. An Khánh, Tp. Thủ Đức- DT: 173 m2- pháp lí: sổ hồng, sang tên ngay📍 Vị trí tiềm năng: Nằm trong KDC Thảo...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 200 m2, giá 60 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 200 m2 300 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đường số 18, khu đô thị An Phú An Khánh, Q. 2 cũ, nay thuộc P. An Khánh, Hồ Chí Minh- DT đất: 200m2 (10x20m).- DTXD: 450m2.- Kết cấu:...
      Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá