Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán khách sạn 2MT Tân Quy, Q7, 15 phòng, 124.5m2 đất, 1 hầm + 4 tầng, giá 45 tỷ

      45 tỷ 124,5 m2 361,45 triệu/m2
      Bán hotel góc 2 MT Tân Quy – Q. 7. Tọa lạc tại góc Đường số 85 – Đường số 42, P. Tân Quy, thuộc Q. 7. Khu vực sầm uất, gần KDC đông đúc và nhiều tiện ích...
      Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 55 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 55 m2 818,19 triệu/m2
      Bán nhà phố Hai Bà Trưng – ( P. Võ Thị Sáu – Q. 3 cũ), nay P. Xuân Hòa, HCM📍 Tọa lạc tại đường Hai Bà Trưng, Q. 3, một trong những tuyến đường huyết mạch...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán toà nhà văn phòng mặt tiền Ngô Tất Tố, Bình Thạnh, 484m2 sàn, 7 tầng, 60 tỷ

      60 tỷ 108 m2 555,56 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng MT Ngô Tất Tố, (P. 19, Q. Bình Thạnh cũ), nay P. Thạnh Mỹ Tây, TP. Tp Sài Gòn- DT đất: 108,4 mét vuông (khoảng7,69 x 17m), MT...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 405 m2, giá 46,84 tỷ tại Huyện Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh

      46.84 tỷ 405 m2 115,66 triệu/m2
      Vài căn điển hình view đẹp, giá mềm dự án vin Cần Giờ, một trong số ít dự án đáng giá, thanh khoản tốt thời điểm hiện tại (chủ đầu tư sắp tăng giá nhịp...
      Huyện Cần Giờ, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 436 m2, giá 52,5 tỷ tại Đường D3 - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      52.5 tỷ 436 m2 120,42 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Riviera Cove, Q9 – khu compound ven sông đẳng cấp📍 Tọa lạc tại đường D9A, thuộc khu căn biệt thự cao cấp Riviera Cove, nay thuộc Thủ...
      Đường D3 , Phường Phú Hữu, Quận 9 , Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 216 m2 tại Phố Lương Định Của - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 216 m2 277,78 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự khu Him Lam đường Lương Định Của, Bình An, Q. 2. Khu Vip, quy hoạch đẹp, nội khu toàn căn biệt thự sang trọng, đường rộng...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 45 tỷ

      45 tỷ 100 m2 450 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Thị Thập Q. 7  khu dân cư Him Lam  1 Hầm 4 Lầu  100m²  Giá 45 tỉ  Có HĐ Thuê 70 tr/ThángChính chủ bán...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 624 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 44 tỷ

      44 tỷ 624 m2 70,52 triệu/m2
      🔥 HÀNG SIÊU HOT ĐẦU NĂM– CƠ HỘI HIẾM 📍 Bán đất 2 MT đường nhựa – ô tô lưu thông thoải mái📐 DT: 624 m2 – đất nở hậu, phong thủy cực tốt🏠 Tặng căn ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 120 m2 tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 120 m2 416,67 triệu/m2
      Bán nhà cấp bốn hai MT đường Hùng Vương Q. 10- Giấy tờ pháp lí đầy đủ - Địa thế tốt ngay trục BV Quốc tế thích hợp KD đa cấp - Nằm ngay KDC sầm...
      Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 118 m2, giá 52 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 118 m2 440,68 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp Grand Marina Saigon, Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q1, Tp HCM. DT 118 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Số 2, đường Tôn Đức Thắng, phường Bến Nghé, quận 1, thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 152 m2, giá 57,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      57.5 tỷ 152 m2 378,29 triệu/m2
      [ Cặp ] căn biệt thự Sola Đảo Ánh Dương - The Global City.------------------- Cặp căn biệt thự liên kế hồ bơi trung tâm- DT đất: 152m2 (8x19).- DTXD:...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 276 m2, giá 56 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      56 tỷ 276 m2 202,9 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu compound , Đường 53a, P. Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức📍căn biệt thự nằm trong khu compound, KDC cao cấp, an ninh 24/24, môi trường sống...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 162 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 47 tỷ

      47 tỷ 162 m2 290,13 triệu/m2
      Bán đất Saigon Mystery Villas TML có DT 9x18m = 162 mét vuông, ngang 9m, MT thoáng rộng, đất đẹp vuông vắn, liên kế căn hộ góc. Thích hợp xây căn ...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 234 m2, giá 58 tỷ tại Đường Cao Thắng - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      58 tỷ 234 m2 247,87 triệu/m2
      Bán nhà khu căn biệt thự đẳng cấp đường Cao Thắng, ( P. 5, Q. 3 cũ), nay P. Bàn Cờ, HCM📍 vị trí khu căn biệt thự hiếm giữa lòng Q. 3 – khu vực dân trí...
      Đường Cao Thắng, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 476 m2, giá 47 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      47 tỷ 476 m2 98,74 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư penthouse căn duplex The Vista An Phú Q2, Hồ Chí Minh.- căn hộ chung cư 476m2 thiết kế 5 phòng ngủ, 4 phòng vệ ...
      628C Xa lộ Hà Nội, phường An Phú, quận 2, TP Thủ Đức, TP HCM

      Bán toà nhà Bình Thạnh khu Trường Sa, 30 phòng, 6 tầng thang máy, giá 47 tỷ

      47 tỷ 167 m2 281,44 triệu/m2
      Bán toà nhà Vũ Huy Tấn, P. 3, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh📍 vị trí đẹp khu Trường Sa – sát căn hộ Miếu Nỗi, khu Trường Sa, ngay căn hộ Miếu Nỗi,...
      Đường Vũ Huy Tấn, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 110 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 45 tỷ

      45 tỷ 110 m2 409,1 triệu/m2
      Bán nhà Trần Đình Xu, P. Cầu Kho, Q. 1📍 vị trí trung tâm Q. 1 – khu Cầu Kho KD ổn định, liên kế Trần Hưng Đạo, Nguyễn Trãi, Cống Quỳnh. KDC đông đúc, KD...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 160 m2 tại Đường Trần Lựu - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 160 m2 375 triệu/m2
      Bán 2 ngôi nhà liên kế Trần Lựu, P. An Phú, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ)📍 vị trí An Phú – trục thương mại & dịch vụ khu Đông – khu vực cư dân hiện hữu, KD...
      Đường Trần Lựu, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.