Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 164 m2 tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình, giá 46 tỷ

      46 tỷ 164 m2 280,49 triệu/m2
      bán ngay tòa hotel hầm 8 tầng đường Hoàng Việt P. 4 Q. Tân Bình.- Vị trí đẹp. Tuyến đường thương hiệu chuyên hotel, building văn phòng...- DT: 8.2 x 20m...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 41 tỷ

      41 tỷ 0 m2
      - Bán tòa building hầm 8 tầng MT Cộng Hòa P. 4 Tân Bình!- DT: 9.6 x 31m công nhận đủ.- Kết cấu: Hầm 8 tầng + Thang máy.- HĐ thuê: 246 tr/tháng.- Giá 64 tỉ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Ngô Gia Tự - 3 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 40,2 tỷ

      40.21 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Ngô Gia Tự, P. 3, Q. 10! Tuyến đường huyết mạch chuyên building văn phòng, spa thẩm mỹ, NH, showroom.- DT: 5.9 x 29m công nhân đủ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 342 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh, giá 55,5 tỷ

      55.5 tỷ 342 m2 162,29 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh.- DT: 9 x 38m, nở hậu, công nhận đủ DT.- Kết Cấu: Trệt cấp 4, XD hầm 7 tầng.- giá bán: 55 tỉ 5 TL.-...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu biệt thự Nam Thông 1, 300 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 300 m2 160 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Nam Thông 1, 2, 3 - DT: 8x18m, 11x18m, 11x20m. Giá 23 - 60 tỉ. gọi ngay 0919 582 ***.+ Nam Thông 3 MT đường Tân Phú đối diện trường...
      Dự án Nam Thông 1 - Phú Mỹ Hưng, Đường Tân Phú, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 11017 m2 tại Xã Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 58 tỷ

      58 tỷ 11017 m2 5,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 11017m2 đất nhà vườn ở Xã Trung Lập Hạ, huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh- Tổng DT: 11017m2 bao gồm 300m2 thổ cư- Đã xây nhà vườn đẹp, sạch sẽ,...
      Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án Khu biệt thự Nam Thông II, 252 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 252 m2 238,1 triệu/m2
      1/ Đất trống Nam Thông 2, 2 MT đường nhìn trực diện công viên nội khu, DT 14*18m Đông Nam, có thể xây dựng 1 hầm 2 lầu 1 áp mái, giá 60 tỉ thỏa thuận. bìa...
      Dự án Nam Thông 2, phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án Khu biệt thự Nam Thông II, 252 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 252 m2 238,1 triệu/m2
      Dự án Nam Thông 2, phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 200 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 200 m2 210 triệu/m2
      * bán nhanh miếng đất khu B An Phú An Khánh, gần Mega Market, P. An Phú, Q. 2, TP Thủ Đức- DT: 10m x 20m- Đường: 12m, vị trí đẹp- pháp lí: SHR- Giá:...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 340 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 57,8 tỷ

      57.8 tỷ 340 m2 170 triệu/m2
      Bán 340m2 đất căn biệt thự gần sông, nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2Giá 170tr/m2Vị trí: khu Compound. Tiện xây căn hộ dịch vụ, Văn Phòng hoặc căn ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền Khu biệt thự Nam Thông II, 252 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 252 m2 238,1 triệu/m2
      Dự án Nam Thông 2, phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 160 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 44,8 tỷ

      44.8 tỷ 160 m2 280 triệu/m2
      Cần bán đất Dự án Huy Hoàng thạnh mỹ lợi, ngay UBND Tp thủ đức ( Q. 2 cũ )8x20m đường 20m xây 7 tầng giá 280 tr8x20m đối diện công viên giá 160 tr8x20m giá...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu biệt thự Nam Thông II, 252 m2 tại Quận 7, giá 60 tỷ

      60 tỷ 252 m2 238,1 triệu/m2
      Dự án Nam Thông 2, phường Tân Phú ,Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất Khu biệt thự Nam Đô, 216 m2 tại Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 56 tỷ

      56 tỷ 216 m2 259,26 triệu/m2
      Bán nền đất góc Nam Đô 2 MT 2 đường lớn, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 12m*18m. Kết cấu xây dựng 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu và áp mái.- Giá siêu tốt: 56 tỉ.Xem vị trí...
      Dự án Nam Đô Phú Mỹ Hưng, Đường 19, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất Khu biệt thự Nam Thông II, 252 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 252 m2 238,1 triệu/m2
      Dự án Nam Thông 2, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 300 m2 140 triệu/m2
      - Bán nền đất căn biệt thự khu compoud Sát sông TP.HCM chỉ 140tr/m2 giá siêu mềm nhất thị trường Thảo Điền Q. 2 trong các khu compou- DT: 15x20 công...
      Đường Số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án Khu biệt thự Nam Đô, 144 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 144 m2 312,5 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nền đất Nam Đô - PMH.DT 8*18m.MT đường số 19.Xây dựng hầm trệt 2 lầu.Cạnh công viên lớn 2ha.giá 45 tỉ.liên lạc 0969 232 ***hậu).

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu biệt thự Nam Thông II, 252 m2 tại Quận 7, giá 60 tỷ

      60 tỷ 252 m2 238,1 triệu/m2
      Dự án Nam Thông 2, phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.