Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 181 m2 tại Đường Thái Bình - Quận 1, giá 59,9 tỷ

      59.9 tỷ 181 m2 330,94 triệu/m2
      căn nhà phố đường Nguyễn Thái Bình.DT: 9x30m, CN: 181m2.Nhà 1 lầu, phù hợp xây building, CTXD: Hầm 7 tầng.Vị trí đắc địa nhất sát ngay bên chợ bến Thành,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Tân Định - Quận 1, giá 44 tỷ

      44 tỷ 0 m2
      Cạnh chợ Tân Định, đường bán vàng, có một ngôi nhà vừa xây kết cấu tốt, giá hợp lý nhất là căn này:- Vị trí: MT Nguyễn Hữu Cầu, P. Tân Định, Q. 1.- DT:...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 160 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 160 m2 312,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố Trần Hưng Đạo.Dt: 8x20m.KC: 5 tầng.Khu vực không còn căn thứ 2 nào so sánh đc, tiện sửa chữa hoặc xây mới đều ok.Giá chỉ có 50 tỉ TL.liên hệ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 8 tầng tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay tòa ngôi nhà phố Trương Công Định, Trường Chinh, Tân Bình.Vị trí: Nhà nằm đoạn 2 chiều lưu thông sầm uất, Kết cấu cao tầng thích...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 64 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 64 m2 625 triệu/m2
      MT phố tây Bùi Viện sầm uất nhất, ngày Đề Thám, Trần Hưng Đạo, Cách Chợ Bến Thành hơn 300m.- DT: 4x16m.- Kết cấu: 3 tầng 1 lầu đang cho thuê giá cao.- pháp ...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 225 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Phú Nhuận, giá 45 tỷ

      45 tỷ 225 m2 200 triệu/m2
      Góc 2MT Phan Đăng Lưu, P. 7, Q. Phú Nhuận.giá: 45 tỉ.- DT: 9m x 25m. Công nhận đủ.- Hiện trạng: 1 trệt + 3 lầu.- Đang cho The International Bank thuê ổn...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự Mỹ Thái 1, giá 40 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 126 m2 317,47 triệu/m2
      - DT : 7x18 - sở hữu 2 MT trước và sau - nthành phố Hà Nội thất siêu đẹp ( có thang máy ) - call ngay : 0917 416 *** em Đức thiên để xem nhà và chốt...
      Dự án Mỹ Thái 1, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đức thiên Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 260 m2, giá 50 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 260 m2 192,31 triệu/m2
      căn biệt thự nằm trong khu Compound cao cấp, khuôn viên luôn đc bảo vệ chặt chẽ với 3 lớp đảm bảo an ninh tuyệt đối và không gian riêng tư cho các thành...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự Mỹ Giang, giá 48 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 126 m2 380,96 triệu/m2
      Kỳ nghỉ quốc tế tại gia! Bán căn biệt thự Mỹ Giang, Phú Mỹ Hưng - Q. 7. DT 7x18m, Tây Nam, giá 48 tỉ.Mô tả:Chào mừng đến với không gian sống đẳng cấp tại...
      Dự án Mỹ Giang 1&2, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 95 m2, giá 45 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 95 m2 473,69 triệu/m2
      Dự án The Global City đc đánh giá cao về sự phát triển bền vững bởi những yếu tố sau:* Thứ nhất là vị trí tọa lạc ngay trung tâm TP Thủ Đức, là cửa ngõ...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 14m, hướng Nam tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 0 m2
      * Đặc điểm BDS:Khu đất thuộc vị trí trung tâm khu Him Lam, khu đất hướng Nam, DT rộng đến 237.5m2.Thích hợp KH đang tìm đất đầu tư XD KD.Mức cho thuê mặt...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 5, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 170 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận, giá 54,9 tỷ

      54.9 tỷ 170 m2 322,95 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự tr đô đẳng cấp 2MT Trường Sa, DT: 10x17, Hầm + 4 tầng, Giá chỉ: 54.9 tỉ TL.DT: 10x17.Kết cấu: Hầm + 4 tầng.Nhà nằm ngay vị trí...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, 112 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 40 tỷ

      40 tỷ 112 m2 357,15 triệu/m2
      Bán tòa nhà Góc 2 MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Võ Thị Sáu, Q. 3 ( Tin đã xác thực)- DT: 7x16m CN: 600 m2 sàn- Kết Cấu: Hầm + 8 Tầng nổi, thang máy, hệ thống...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 160 m2 tại Đường Châu Văn Liêm - 10 - Quận 5, giá 43,9 tỷ

      43.9 tỷ 160 m2 274,38 triệu/m2
      MT Châu Văn Liêm P10 Q. 5.DT: 7mx24m vuông vứt, công nhận 160m2.Trệt 2 lầu.Vị trí đẹp, KD sầm uất, Đường rộng hiện hữu 30m. Xung quanh nhiều NH và chuỗi f &...
      Đường Châu Văn Liêm, Phường 10, Quận 5, Hồ Chí Minh
      C
      Võ Dương Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Khánh - Quận 2, giá 52 tỷ

      52 tỷ 200 m2 260 triệu/m2
      Khuôn đất 2 MT khan hiếmKẹt công việc, giảm giá sâuDT: 10 x 20SHR chính chủliên hệ: 0902 361 ***
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      Siêu vị trí! Bán nhà phố đường Huỳnh Văn Bánh, P. 14, Q. Phú Nhuận.- Ngang lớn 12m.- DTCN: 75,2 mét vuông, SD: 232 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      - Bán căn hộ góc 2 MT: 224B đường Huỳnh Văn Bánh, P. 11, Q. Phú Nhuận, Tp. Tp HCM.- DT đất: 9m x 15m, DTCN: 75.2 m2.- Kết cấu nhà: 4 tầng, diện tích ...
      224B, Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 210 m2, mặt tiền 11m tại Đường Lương Ngọc Quyến - Gò Vấp, giá 42 tỷ

      42 tỷ 210 m2 200 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà góc 2MT ngay khu City Land Gò Vấp.- Nhà DT 12.2x19m nở hậu 12.6m công nhận 210 mét vuông, kết cấu 1 trệt 3 lầu, thiết kế hiện đại,...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.