Thông tin mô tả
- Bán nhà siêu khan hiếm
-
-
- Còn 9.6
- Hiện trạng: 2 tầng.
-
-
* Khách gặp
Giá: 49,9 Tỷ
Diện tích: 127 m2
Giá/m2: 392,91 Triệu/m2
639361
Mua bán
- Bán nhà siêu khan hiếm
-
-
- Còn 9.6
- Hiện trạng: 2 tầng.
-
-
* Khách gặp
Lê Đức Tiên
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2