Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 137 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 49 tỷ

      49 tỷ 137 m2 357,67 triệu/m2
      Bán tòa nhà Q1 vừa xây xong, hầm 5 lầu đường Trần Quang Khải, Q1. giá siêu mềm nhất khu TĐ Q1 chỉ 49 tỉ. Call 0932,723,936 Ms Tâm.- đc: 68 Trần Quang...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 300 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 300 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ bán TS 300 mét vuông . Công trình căn nhà phố căn biệt thự.Nằm Gần Phố Tây Bùi Viện. Gần hotel Pullman. DT khuôn viên 300 mét ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 360 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Quý - Tân Phú, giá 60 tỷ

      60 tỷ 360 m2 166,67 triệu/m2
      chính chủ ngộp Bank nặng!bán ngay căn nhà phố ngay Tân Sơn Nhì, P.Tân Quý, Q.Tân Phú- Vị trí MT đường 20m, vỉa hè 6m, gần Aeon Mall Tân Phú, cực kỳ sầm...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 128 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 55 tỷ

      55 tỷ 128 m2 429,69 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ bán nhanh! MT khu phố đi bộ ẩm thực Phan Xích Long, P2, Phú Nhuận chỉ 55 tỉ TL.- DT: 8x16m, CN 128 m2.- Kết cấu: Hầm 3 tầng ST.- hợp đồngT: 125...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 245 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, giá 52 tỷ

      52 tỷ 245 m2 212,25 triệu/m2
      Bán Toà Nhà căn hộ dịch vụ 90 Phòng Đường Nguyễn Oanh, Gò Vấp - Có Sẵn hợp đồng Thuê Khoán 4.32 tỉ/Năm - Hiệu Suất 8.5 phần trăm/Năm- Vị Trí đẹp,...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 160 m2 tại Phường 9 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 160 m2 300 triệu/m2
      Ngay ngã 7 Lý Thái Tổ- tòa nhà 2 MT Lý Thái Tổ, P. 9, Q. 10 - DT: 8x30m, nở hậu - Kết cấu: hầm 7 tầng mái che thang, hệ thóng chữa cháy đầy đủ - Vị trí:...
      Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 200 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 43 tỷ

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      Tọa lạc đường Cao Đức Lân - P. An Phú - Q. 2 (ngay công viên lớn hồ sinh thái) - DT: 10 x 20m - công nhận: 200 m - vuông vắn.- Kết cấu: Hầm 3 lầu - đầy đủ...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 246 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 46 tỷ

      46 tỷ 246 m2 187 triệu/m2
      *** bán gấp tòa nhà căn hộ dịch vụ ngay đường Nguyễn Oanh P. 17 Q. Gò Vấp.- DT 7.6m x 33m.- Công nhận 246 mét vuông.- Kết cấu Hầm - 5 lầu với 90...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 263 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 50 tỷ

      50 tỷ 263 m2 190,12 triệu/m2
      Siêu phẩm giữ tiền! Bán toà căn hộ dịch vụ vừa xây 100 phần trăm Cạnh Ngã 5 Big C cũ- Vị trí cực đẹp, ngay ngã 5 Big C đ sầm uất, gần trường ...
      212A Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 250 m2 tại Phường 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Siêu LN căn hộ chung cư dịch cụ nhà vừa xây ngay MT Nguyễn Oanh, P. 17, Q. Gò Vấp- DT: 8x35m - Công nhận: 250m- Kết cấu: hầm 5 tầng - 90 căn hộ chung ...
      Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, 144 m2 tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 43 tỷ

      43 tỷ 144 m2 298,62 triệu/m2
      Kẹt bank bán nhanh tòa nhà building văn phòng MT ngay 3 Tháng 2, P. 14, Q. 10.Ngay 3 Tháng 2 vị trí cách Thành Thái, Nguyễn Tri Phương 500m, 5 ph đi bộ.-...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 136 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 60 tỷ

      60 tỷ 136 m2 441,18 triệu/m2
      Bán nhà MT phố đi bộ, phố Ẩm thực đường Phan Xích Long, P2, Phú Nhuận, TP. TP.HCM.- DT: 8m x 17m = 136 mét vuông, DT đất đc công nhận trên SHR đủ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 280 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 6 - Gò Vấp, giá 48 tỷ

      48 tỷ 280 m2 171,43 triệu/m2
      Bán toà nhà chung cư dịch vụ nguyễn oanh Q. gò vấp - DT : 8 x 35m - CN 280m2 - Kết cấu : 1 hầm - 7 tầng - phòng cháy chữa cháy hoàn chỉnh - tổng...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 170 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 170 m2 294,12 triệu/m2
      Bán nhà MT KD Nguyễn Hữu Cảnh, P22, Bình Thạnh, 170 mét vuông, 2 tầng, ngang 6m.+ Dt: 6m/nở hậu 6.3m x 29m.+ Vị trí tuyệt đỉnh: MT đường...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố shophouse 3 tầng, giá 42 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 0 m2
      Thông tin khối đế Sarina cần bán:- Vị trí: MT đường B2 một trong những con đường đông nhất tại KĐT Sa La Q. 2.- DT: 8.2m x 9.3m.- Kết cấu: Trệt (G) + 2...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 200 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Cần sang nhượng cặp góc 2MT view công viên khu dân cư Kim Sơn, Q7Vị trí cực đẹp, Góc 2MT view MT Nguyễn Hữu Thọ và công viên Dự án đối diện 2 trường đại...
      Dự án Kim Sơn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 201 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1, giá 59 tỷ

      59 tỷ 201 m2 293,54 triệu/m2
      𝐂𝐎𝐅𝐅𝐄𝐄 𝐁𝐄 𝐌𝐈𝐍𝐃 𝐏𝐡𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐓𝐚̂𝐧 Đ𝐢̣𝐧𝐡, 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟏▪️DT: 7.8m x 25m. Công nhận 201m2▪️Kết cấu: 4 tầng lầu▪️Thiết kế mới đẹp 🌟 Vị Trí...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 400 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 400 m2 147,5 triệu/m2
      - ngôi nhà phố, KD sầm uất, khu tập trung nhiều toà nhà văn phòng, hotel, NH, đặt biệt nằm ngay toà Etown Cộng Hoà, tiếp nối của dự dán Metro và Nhà Ga T3...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.