Thông tin mô tả
Bán VP góc 2MT C18, P. 12, Tân Bình: DT 9x25m - Hầm 8 tầng -
Khu chuyên văn phòng và
Qui hoạch đẹp, đồng bộ.
Khuôn viên nhà rộng - mới đẹp.
Mua về là có thu nhập ngay.
Giá: 57 Tỷ
Diện tích: 225 m2
Giá/m2: 253,33 Triệu/m2
685190
Mua bán
Khu chuyên văn phòng và
Qui hoạch đẹp, đồng bộ.
Khuôn viên nhà rộng - mới đẹp.
Mua về là có thu nhập ngay.
SUSHI
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2