Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, 140 m2 tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - Quận 1, giá 43 tỷ

      43 tỷ 140 m2 307,15 triệu/m2
      - Góc 2 MT Thạch Thị Thanh Q1 khu nhà giàu, an ninh, vị trí cực hiếm.- Gần Công viên, nhiều trường học, trung tâm anh ngữ, siêu thị tiện lợi, nhà hàng......
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng tại Phố Hổ Biểu Chánh - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      - DT cực hiếm 7x26m (nở hậu 11m).- Kết cấu: Hầm, trệt 3 lầu. Nhà mới, thang máy.- đầy đủ nội thất, nhà có sân vườn cây cối rộng rãi, thoáng mát.- Khu an...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 120 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 45 tỷ

      45 tỷ 120 m2 375 triệu/m2
      - Hãy LH: O92 532 44 98 . DANNY TRẦN (zalo 24/7 )THÔNG TIN CHÍNH XÁC 100%+ MT khu Trần Quang Khải.Tân Định. Q1+ DT: 8 x 16 (CN: 120m2 ).+ giấy phép xây ...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 2 tầng, 404 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 404 m2 111,39 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay biệt thự đường Lê Hữu Kiều, khu trung tâm hành chính Tp. Thủ Đức.Sát bên Đảo Kim Cương.Khu bờ sông cực mát và trong lành.DT 16,5 x...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Nguyễn Thông - 9 - Quận 3, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Hạ giá 45 tỉ TL căn biệt thự hẻm 56 đường Nguyễn Thông, P. 9, Q. 3 (6.5mx 28m) hầm + 5 tầng.0902 950 ***.Khu vực an ninh. Gần chợ, gần trường, gần BV,...
      Hẻm 56, Đường Nguyễn Thông, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 220 m2, giá 45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 220 m2 204,55 triệu/m2
      -BÁN căn biệt thự CITYLAND Q. 7, KHU COMPOUND AN NINH KHÉP KÍN.giá tốt nhất Cityland Q. 7- DT đất: 10x22m | diện tích sử dụng: 650m2- Hướng: hướng Tây...
      Dự án CityLand Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 220 m2, giá 52 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 220 m2 236,37 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập khu Mỹ Gia 1 - Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phong, Q. 7.- DT: 11x20m=220m2.- Xây 3 tầng, nội thất dính tường.- Đường 12m, Tây Bắc.- giá...
      Dự án Mỹ Gia 1, Đường 20, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 238 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 238 m2 168,07 triệu/m2
      Khuôn đất rẻ nhất Khu Fideco Thảo Điền View sông 14x18m, giảm mạnh 59 tỉ còn 40 tỉ TL:- DT: 14x18m, DTCN 238m2.- Khuôn đất đẹp thích hợp xây văn phòng công...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 144 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 52 tỷ

      52 tỷ 144 m2 361,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố đường ngay Phan Xích Long, P. 2, Phú Nhuận.- Vị trí vô cùng đắc địa, nằm trong khu ẩm thực Phan Xích Long, tập trung nhiều...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 296 m2, mặt tiền 9m tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân, giá 44 tỷ

      44 tỷ 296 m2 148,65 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố số 584 Kinh Dương Vương An Lạc, gần bến xe Miền Tây. Nhà góc hai MT với hẻm hông rất thông thoáng. Ngang 9 mét dài 34 mét. Đã xây sẵn 5...
      584 Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Tân Mỹ - Tân Phú - Quận 7, giá 51 tỷ

      51 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố, số 2 đường Tân Mỹ đối diện chợ Tân Mỹ. Căn kế góc.DT: 7x25 = 160,7m2.Kết cấu: Nhà xây 1 hầm 1 trệt 6 lầu. DT sàn sử dụng 1.137,8m2.Nhà có hợp ...
      Số 2, Đường Tân Mỹ, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 150 m2 tại Đường An Dương Vương - 4 - Quận 5, giá 56 tỷ

      56 tỷ 150 m2 373,34 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố ngay An Dương Vương P. 4 Q. 5 đoạn đẹp nhất đối diện căn hộ chung cư Everrich cách Nguyễn Văn Cừ 500m.- DT: 7,3x25m. CN: 150m2....
      Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 200 m2, hướng Tây tại Phường Tân Hưng - Quận 7, giá 56,5 tỷ

      56.5 tỷ 200 m2 282,5 triệu/m2
      Vị trí: Đường KD chính của KĐT - MT 35m, nối tuyến Đ. Nguyễn Thị Thập.Thích hợp đầu tư - KD - khu vực luôn full mặt bằng cho thuê.Hướng nhà: Hướng Tây.DT: 2...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouse 3 tầng, giá 42 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 0 m2
      Thông tin nhà phố thương mại khối đế Sarina cần bán:- Vị trí: MT đường B2 một trong những con đường đông nhất tại KĐT Sa La Q. 2.- DT: 8.2m x 9.3m.- Kết...
      Dự án Sarina Condominium, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 221 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 52 tỷ

      52 tỷ 221 m2 235,3 triệu/m2
      Thanh Giang Home đc sư ủy thác gia chủ tìm CĐT thích hợp nhằm sang nhượng bất động sản thông tin như sau : + đc : MT KD Lê Đức Thọ P. 17 Q. Gò Vấp ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 546 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 546 m2 75,1 triệu/m2
      Bán 546 mét vuông nền thổ cư MT đường 26 - P. Cát Lái Q. 2.- Dt: 546m (ngang 17.5 x 27m, nở hậu l 25m.- Toàn bộ nền thổ cư, không bị lộ giới.-...
      Đường Số 26, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Trần Phú - 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 58,5 tỷ

      58.5 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố Trần Phú 5 TẦNG trần phú, P. 9, Q. 5 6.6*24m nở hậu diện tích sử dụng 478m2 hoàn công đầy đủ, thực tế khoảng500m2 1T4L- Đang HĐ cho thuê...
      Đường Trần Phú, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 296 m2 tại Phường An Phú - Quận 2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 296 m2 135,14 triệu/m2
      Giảm sâu! Cần bán nhanh căn biệt thự mặt sông Thành phố Hồ Chí Minh, An Phú, Q. 2.- DT 15m x 20m, công nhận 296 mét vuông, 100 phần trăm...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.