Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hoàng Anh Gia Lai 2, 119 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 119 m2 27,74 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh 2.đc: Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q. 7.DT: 118,7m2.Tầng thấp, bìa đỏ chính chủ.Nhà đang ở để lại toàn bộ nôhi thất (trừ...
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai 2, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,05 tỷ tại Bình Tân

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      Em cam kết tìm cho anh/chị những căn đẹp và phù hợp theo nhu cầu mua của anh/chị tại dự án Akari. Hiện tại giỏ hàng của em đang có 200 căn.* PTTT linh...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Tài Trọng Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,38 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.38 tỷ 73 m2 60 triệu/m2
      - ̉ Đ̛́ ...| chỉ từ 2.1 tỉ/căn.KÝ hợp đồng đợt 1 : 4.5 phần trăm~120tr, TT 0,75 phần trăm/tháng ị í: P.Trường Thọ - ụ ô ọ ủ à ố ủ Đứ.ề ề ế ế...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 50 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 50 m2 72 triệu/m2
      Tiện ích trên cả tuyệt vời tại chung cư Gateway Thảo Điền bao gồm: TTTM, hồ bơi, mini mart Mart, khu cafe cao cấp, công viên cây xanh và đường chạy bộ...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 97 m2 45,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 2

      3.25 tỷ 64 m2 50,79 triệu/m2
      Cần bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ thuộc dự án căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm nằm ở MT đường Mai Chí Thọ P. An Phú Q2.căn hộ chung cư...

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,27 tỷ tại Quận 2

      4.28 tỷ 76 m2 56,23 triệu/m2
      Vị trí: 116 Lương Định Của, P. An Khánh, TP. Thủ Đức- logia hướng Đông Nam mát mẻ, view thoáng.- Nhà mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng.- Bàn giao...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 96 m2 46,88 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ The Sun Avenue Q2 96 mét vuông DT siêu lớn full NTCB.Xem ngay chờ chi căn hot nhất thị trường.Căn 3 phòng ngủ DT Siêu rộng...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.3 tỷ 111 m2 38,74 triệu/m2
      Rổ hàng bán hòa vốn Diamond Alnata: - 2 phòng ngủ 85 mét vuông giá 4ti3-2 phòng ngủ 92 mét vuông giá 4ti4-3 phòng ngủ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Căn hộ Lavida Plus, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Ông anh mình đang kẹt tiền nên cần bán lỗ chung cư 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet như hình.Nhà đã hoàn thiện cơ bản, chỉ cần thêm nội...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 109 m2 36,7 triệu/m2
      DT: 109 m2, 3 PN, view hồ bơi, hướng balcony hướng Đông Nam Có sẵn HĐ thuê, thích hợp đầu tư, tích sản. Giá 16.8 tỉ. LH Uyên: 0933 838 ***
      Dự án The Landmark 81, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 90 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp Hồ Chí Minh Airport, đc: số 1 Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình. DT: 90 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ ...
      Dự án Sài Gòn Airport, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,44 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.44 tỷ 81 m2 54,81 triệu/m2
      Tại sao nên chọn Celesta Rise?- Vị trí tiệm cận KĐT Phú Mỹ Hưng, là dự án phức hợp nhà ở thương mại mới nhất tại Q. 7.- CĐT Keppel Land và Phú Long uy tín...
      Dự án Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Không bị che - Trọn vẹn - Vĩnh viễn Masteri Centre Point sở hữu vị trí trung tâm, tại "trái tim đại đô thị Grand Park mang đến tầm nhìn đẹp nhất và vĩnh...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, hướng Nam, giá 3,34 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.34 tỷ 50 m2 66,72 triệu/m2
      chung cư 1 phòng ngủ giá siêu mềm nhất The 9 Stellars.Vị trí: Đường Hoàng Hữu Nam, P. Long Bình, Q. 9, TP. Mới Thủ Đức.(cạnh Bến xe miền Đông mới,...
      Dự án The 9 Stellars, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,32 tỷ tại Quận 7

      4.32 tỷ 75 m2 57,55 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh (75m) - Tầng trung an toàn toà  mét vuông.- Layout thông minh, rộng rãi...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 7

      3.65 tỷ 77 m2 47,41 triệu/m2
      DT: 77m2.Bố trí: 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinhs.Nhà nt dính tường.giá: 3.65 tỉ.Trở thành dân cư PMH, di chuyển thuận tiện đến các trường quốc tế...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ tại Phú Nhuận

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán ngay.- Xem nhà mua call ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Satra Eximland, Q. Phú Nhuận, TP...
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.