Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 60 m2 57,5 triệu/m2
      giá cực rẻ khu Eco Green Q. 7. L/H chốt ngay.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.DT: 60 mét vuông.Hiện trạng: Hoàn thiện, full bếp,...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,23 tỷ tại Bình Tân

      4.24 tỷ 81 m2 52,23 triệu/m2
      Akari City căn 80m2 - 2 phòng ngủ 2 toilet 2 logia view trực diện hồ bơi lầu 15, nhìn đc toàn khu tiện ích, tầng trung.Đông Nam rất thoáng mát.-...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      Thông tin chung cư 3 phòng ngủ view Hồ bơi tại vin Grand Park Q. 9 (TP. Thủ Đức).- DT 81,5 mét vuông:- Hướng nhà: hướng Đông Bắc.- View: Hồ...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Hoa Sen - Lotus Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 11

      3.7 tỷ 95 m2 38,95 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Hoa Sen, P. 10, Q. 11.- DT: 95m2.- Thiết kế: 3 PN, 2 WC, bancon view đẹp.- Tiện ích: shop tiện lợi, khu vui chơi trẻ em, cafe, quán...
      Dự án Lotus Apartment, Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 76 m2 59,22 triệu/m2
      Đề suất 5 căn hộ chung cư Palm Heights đáng mua nhất thời điểm hiện tại.(76 mét vuông) 2 phòng ngủ tầng trung bán: 4.5 tỉ all in (View nội...
      Dự án Palm Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Khánh Hội 3, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Khánh Hội 3, đường Bến Vân Đồn, Q. 4. - DT: 76 mét vuông, 2 PN.- Tiện ích: logia rộng rãi, view sông và TP thoáng mát, rất gần với...
      Dự án Chung cư Khánh Hội 3, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 10

      4.6 tỷ 78 m2 58,98 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Rivera Park HCM tầng 20, DT 78m2, 2 PN 2  toilet, nội thất cơ bản.Wiew hồ boi, ai cần liên hệ ngay: 0909 242 ***Hân).
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Em Huyền Nhi chuyên mua bán giá cực rẻ Bến Vân Đồn.* Thông tin sp.- DT: 50 mét vuông.- Loại chung cư: 1 phòng ngủ riêng biệt 1 nhà vệ ...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,38 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.38 tỷ 73 m2 60 triệu/m2
      30 chung cư Lumiere Boulevard nhận ưu đãi lớn:+ 2023: TT 460 tr + nhận nhà ở hoặc cho thuê.+ 2024: TT 460 tr.+ 2025: TT 460 tr.+ 2026 trở đi: Mõi đợt TT...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 9

      4.1 tỷ 99 m2 41,42 triệu/m2
      nóng quá nóng - 3 phòng ngủ 99 mét vuông Jamila bán full nt decor xịn chỉ 4.1 tỉ (NH định giá 4.232 tỉ nhà trống).- Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Scenic Valley 1 tòa căn hộ I, Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phú, Q. 7.- giá: 4 tỉ (SHR).- DT: 71m2, 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 91 m2 54,95 triệu/m2
      chính chủ cần bán lại chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng Tòa The Symphony Q. 7.+ DT: 91m2 gồm 02 phòng ngủ 02 phòng vệ sinh.+ View hướng Đông ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 2

      3.55 tỷ 78 m2 45,52 triệu/m2
      Dự án The Krista là của CaptiLan (Singrapo).The Krissta mang lại mái ấm gia đình và không gian sống thật trong lành.Vị trí rất thuận tiện gần chợ gần trường...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 56 m2 tại Xã Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 56 m2 73,22 triệu/m2
      MT KD Ấp Đông 4, DT 57 mét vuông 4x14 - sát chợ ngã 3 Bầu - tiện về trung tâm các Q. giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.Mô tả:- Vị trí: MT KD, đường rộng có lề 10m...
      Đường Ấp Đông 4, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất Khu đô thị Cát Lái , 119 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 4,76 tỷ

      4.76 tỷ 119 m2 40 triệu/m2
      Bán một số nền Cát Lái, thuộc KDC Cát Lái Invesco, Q. 2- DT: 7x17m,- Vị trí liên kế Sol Villas, Citibella- Đường rộng 12 mét- KDC quy hoạch chỉnh trang,...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án Đất nền nhà phố - Khu nhà ở Thiên Lý, 100 m2 , giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 100 m2 47,5 triệu/m2
      Bán đất nền An Thiên Lý, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức- Đối với Nền ngang 5m như bên dưới:+ 5x17 hướng TB giá 4,75 tỉ+ 5x18 hướng ĐN giá 4,95 tỉ+5x22 hướng TN...
      Dự án Khu nhà ở Thiên Lý, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 6

      3.05 tỷ 68 m2 44,86 triệu/m2
      Bán căn hộ căn hộ chung cư Asiana Capella184 Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6.Diện tích: 62 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2...
      Dự án Asiana Capella, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,02 tỷ tại Quận 8

      3.02 tỷ 92 m2 32,83 triệu/m2
      chính chủ mua để ở nhưng do cần chuyển đi nên cần chuyển nhượng lại chung cư tâm huyết căn hộ chung cư Topaz Elite Q. 8.Thiết kế: 3 phòng ngủ -...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Trọng Đại Hiệp Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.