Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanic Towers, 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 113 m2 42,48 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp CC Botanic ( phòng ngủ) - 113m - 3 phòng ngủ - 2 toilet.Giá: 4.8 tỉ có thỏa thuận.Có...
      Dự án Botanic Towers, Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Grand Park, 68 m2, giá 4,76 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.76 tỷ 68 m2 70 triệu/m2
      Glory Heights - vin Grand Park.Chỉ với 30 tr/1 đặt khi Quý Khách chọn mua thành công sẽ đc gì đây?1. Hỗ trợ LS trong vòng 7 năm.2. Sở hữu tầm view độc...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Phú Hoàng Anh, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 4,25 tỷ tại Nhà Bè

      4.25 tỷ 200 m2 21,25 triệu/m2
      Alo: 0917 800 *** Ms. Phương.Độc quyền phân phối sp căn hộ chung cư Phú Hoàng Anh.Cần bán ngay căn loft house, DT 200m2, giá cực rẻ phú hoàng anh.DT...
      Dự án Phú Hoàng Anh, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      Thông tin chung cư 3 phòng ngủ view Hồ bơi tại vin Grand Park Q. 9 (TP. Thủ Đức).- DT 81 mét vuông:- Hướng nhà: hướng Tây Nam.- View: Hồ bơi...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 72 m2 63,89 triệu/m2
      Phân khu Lumiere Boulevard nằm trong đại đô thị vin Grand Park, mười năm có 1 tiến độ TT cực hấp dẫn Đầu tư AN NHÀN.LH: 0903 685 *** Chính sách TT Nhàn Hạ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      BÁN LỖ căn hộ chung cư [SAIGON ASIANA] 68 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh ban công + ban công3.1 tỉ bao hết. Vị trí giao thông...
      Dự án Saigon Asiana, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 9

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      Q. 9 - Jamila Khang Điền: Bán căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất tầng đẹp, sổ hồng riêng.- sổ hồng riêng sẵn.- Hướng logia...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,8 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 112 m2 42,86 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên mình cần bán duplex 112m2 nằm ở tầng cao nhất ở căn hộ Ricca, Phú Hữu, Q9Nhà có 2 sàn, mỗi sàn 56m2Nhà đc thiết kế mềm mại,...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3 tỷ tại Bình Thạnh

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Richmond City Hưng Thịnh tại đường Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh.Căn 1 phòng 52 mét vuông, vị trí góc...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 83 m2 59,04 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng sang nhượng tốt nhất khu Landmark (vin Central Park Tân Cảng) đầy đủ căn đẹp giá chỉ từ 3.0 tỉ bao hết. chung cư đa dạng, full tiện nghi...
      The Landmark 81, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,67 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.67 tỷ 54 m2 67,97 triệu/m2
      Mình cần sang nhượng HĐĐC dự án Moonlight Center Point.Thông tin dự án: Vị trí: Số 09 đường Tên Lửa, Q. Bình Tân, TP. Thành phố Hồ Chí Minh. Quy mô:...
      Dự án Moonlight Centre Point, 9 Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Thạnh

      3.8 tỷ 66 m2 57,58 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán căn 2 phòng ngủ, 2 toilet dự án Richmond City.DT: 66 mét vuông.đầy đủ nội thất: Máy lạnh, tủ lạnh, bàn ăn, sopha,...

      Bán căn hộ Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      căn hộ góc 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh tầng 1x.Công viên sân vườn rộng 5.600 mét vuông, công viên MT đường Mai Chí Thọ 3.500 mét ...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      Khách thân cần tìm chủ mới cho căn hộ chung cư 3 phòng ngủ mới tinh nội thất luxury, chỉ cần dọn va li vào ở.- căn hộ góc 85m2 3 phòng ...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Krista2 phòng ngủ 2 toilet 78 mét vuông nhà trống giá 3 tỉ 2 phòng ngủ 2 toilet 78 mét ...
      Dự án The Krista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 4

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn hộ Masteri Millennium (Q. 4).- đc: 132 Bến Vân Đồn, P. 6, Q. 4.- DT chung cư 72m2, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Bán chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      NGUYỄN HIẾN - CHUYÊN BĐS CAO CẤP.Là khu chung cư cao cấp của CĐT Capitaland đến từ Singapore. Feliz en Vista đc chú trọng vào mảng xanh và tiện ích cùng...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.