Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 73 m2 58,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư.Tọa lạc tại P. Trường Thọ TP Thủ Đức.- Căn Studio 38m: Giá từ 2,6 tỉ.+ TT 98 phần trăm.- Giá còn lại: 1,248 tỉ.- Căn 1 phòng ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 54 m2 60,19 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 56 m2 55,36 triệu/m2
      chính chủ đi Mỹ nên cần bán gấp căn hộ chung cư Sunrise city North.- căn hộ chung cư 1 PN DT nhỏ phù hợp với vợ chồng trẻ hoặc đầu tư cho thuê.+ DT:...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Giỏ hàng 20 căn Lumiere Boulevard TT mỗi năm 480tr.TT 1.4 tỉ nhận nhà ở ngay vào cuối 2023. Ở hoặc cho thuê đến Tháng 6/2025 mới TT tiếp.Mua nhà với tiến độ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 11

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh tại tò nhà Lữ Gia Plaza, 70 Lữ Gia, P15, Q11.Nhà tôi mới sửa làm lại mới...
      Lữ Gia Plaza, 70, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      chào bán Tháp D đẹp nhất dự án MT Eastmark City, cơ hội đầu tư và sở hữu nhà tại TP. Thủ Đức cho các a/c TT 810 tr nhận nhà cuối năm 2024.CĐT uy tín nhất...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Eco Green Thành phố Hồ Chí Minh. Tại số 39B Nguyễn Văn Linh. P. Tân Thuận Tây, Q. 7.DT: 70m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.NThủ đô Hà...
      Eco Green Sài Gòn, số 39B, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 83 m2 38,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ căn hộ chung cư Oriental Plaza, Tân Phú.- Diện tích: 83 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2  nhà ...
      Dự án Oriental Plaza, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng giá siêu mềm của dự án Celadon City Tân Phú, gặp trực tiếp chính chủ để thỏa thuận theo giá mong muốn.* contact tư vấn: 0903 002...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      Tận hưởng cuộc sống và không gian nghỉ dưỡng mỗi ngày chỉ có tại TP Nhật Mizuki Park dễ dàng hơn với chính sách ưu đãi chưa từng có tại Nam Long:Giỏ hàng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,1 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 58 m2 70,69 triệu/m2
      Một số thông tin cơ bản của dự án!- Vị trí: 218 Võ Văn Ngân P. Bình Thọ Q. Thủ Đức Hồ Chí Minh.- Quy mô: 2 block căn hộ cao 30 tầng và 1 tầng lửng.*...
      King Crown Infinity, 218, Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 89 m2 47,2 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Green Valley Phú Mỹ Hưng.đc: Đường Nguyễn Đổng Chi, P. Tân Phú, Q. 7.DT 89m2 thiết kế 2 PN 2  phòng vệ sinh.đầy đủ nội thất...
      Dự án Green Valley, Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.2 tỷ 83 m2 50,61 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại căn hộ Satra Eximland, đường Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận, ngay gần khu vực ngã 4 Phú Nhuận, Phan Đình Phùng...DT: 83m2, gồm 2...
      Dự án Cao ốc Satra - Eximland, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn...

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tp Thành phố Hồ Chí Minh Airport, Đường Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình:- DT: 90m2, 2 PN, 2wc- Khu vực an ninh, dân trí cáo tiện...
      Dự án Sài Gòn Airport Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 6

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      - Cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Novaland căn hộ Lucky Palace, đường Phan Văn Khỏe, Q. 6. DT: 85 mét vuông, 2 PN, 2 toilet, 2 logia,...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ cao cấp 2 PN, nhà đủ nội thất xịn xò, view trực diện sông thoáng đẹp.- Thiết kế gồm 2 PN, 2 WC, balcony nhìn thẳng hướng sông...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Riva Park, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 61 m2 51,64 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn Riva Park SHR. đc 504 Nguyễn Tất Thành P. 18 Q. 4.- Nhà lầu trung view đẹp có 2p, 2 toilet 61 mét vuông.- giá 3,15 tỉ SHR...
      Riva Park, 504, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.