Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 98 m2 48,98 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hưng Phúc giá mềm - Chỉ 4.8 tỉ:- Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, DT 98 mét vuông.- Lầu cao, view thoáng...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,57 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.58 tỷ 73 m2 62,65 triệu/m2
      Quy mô dự án: 6 block căn hộ - 33 tầng gần 2.700 hộ cư dân tương đương 12.000 người thuận lợi KD buôn bán, khai thác cho thuê.- Các loại hình sản phâm:...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 10

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      - Cần bán gấp chung cư Cao Cấp Xi Grand Court. 256 Lý Thường Kiệt, P14, Q. 10.- DT 75m thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, nhà đẹp thoáng mát.- Tiện ích hồ bơi,...
      Dự án Xi Grand Court, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 68 m2 61,77 triệu/m2
      chung cư Precia vị trí MT đường Nguyễn Thị Định, P. An Phú Q. 2.Chỉ 5 - 25 ph để đến trường học quốc tế, BV đa khoa TP, khu công nghệ cao, chợ, trung tâm ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,96 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.96 tỷ 85 m2 58,32 triệu/m2
      Suất nội bộ 2 phòng ngủ DT 85 mét vuông - Celesta Rise - Tầng 17 - TT 25 phần trăm nhận nhà.Nhận CK lên tới 3.5 phần trăm, Tặng máy...
      Dự án Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      1 căn hộ 2 PN thông thường thường bao gồm:Phòng khách: Đây là không gian chính của chung cư, thường là nơi để tiếp khách và nghỉ ngơi. Phòng khách thường...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 4

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      căn hộ chung cư Tresor nằm tại vị trí cụm 3 căn hộ chung cư cao cấp NovaLand với vị trí chỉ cách Q. 1 bằng 1 cây cầu. Rất thuận tiện di chuyển, có đầy...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      - Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph xe máy.- Centana nằm ngay...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2

      4.1 tỷ 59 m2 69,5 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:Gồm có: 1 PN liên kế 1 phòng vệ sinh, phòng khách vuông vắn nối liền logia thoáng đãng, bếp mở trẻ trung hiện đại, nơi...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư Jamila 76m2, nội thất xịn xò vì làm để ở chứ không nghĩ tới việc bán. Hiện tại gia đình có việc ngoài kế hoạch nên phải chuyển chỗ ở....
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,32 tỷ tại Tân Phú

      3.32 tỷ 71 m2 46,77 triệu/m2
      Chuyển xuống căn nhà phố, chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Emerald sát cạnh Aeon Mall Tân Phú.DT: 71 mét vuông thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      Thời điểm săn nhà giá mềm nhất từ trước tới giờ tại Eco Green SG Q.7 bán rẻ như cho là có thật.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - 67m2...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ tại Gò Vấp

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ Cityland Park Hills khu sầm uất bậc nhất Q. Gò Vấp.Nằm ở 18C Phan Văn Trị P. 10 Gò Vấp, gần trường học, siêu thị lớn, Tiện...
      Dự án CityLand Park Hills, 18C Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 59 m2 50,85 triệu/m2
      Dự án vin Grand Parkchung cư: 2 phòng ngủ Phân khu: OrigamiDT: 59m2Giá tiền: 3 tỉ bao hết (thuế, phí + 5 phần trăm ra sổ)Hướng logia: hướng ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      chung cư D - Aqua đã full pháp lí, từ 2.9 tỉ một căn 68, 2  phòng ngủ 2 WC. TT 30 phần trăm khoản 954 tr. Nhận nhà TT tiếp. liên lạc 0903...
      Dự án D-Aqua, Đường Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ SaiGonRes Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      KẸT TIỀN BÁN chung cư CC SAIGONRES, (BT),, 72m², 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, FULL NT,, V.TB, CỬA Đông NamGIÁ 3.tỉ, (K BAO SỔ...
      Dự án Saigonres Plaza, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Cần bán căn 88 mét vuông, có 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, căn hộ chung cư Satra Eximland, Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận. Tòa A.
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      4.3 tỷ 57 m2 75,44 triệu/m2
      thỏa thuận mạnh giá chốt nhanh trong tuần.- giá: 4.3 tỉ bao hết.- DT: 57m2.- nội thất đầy đủ.- đc: vin Central Park - Nguyễn Hữu Cảnh Q Bình Thạnh TP...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.