Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,49 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.49 tỷ 74 m2 47,17 triệu/m2
      - căn hộ chung cư rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ, lầu cao, view đẹp, vô ở ngay. Thiết kế theo phong cách Châu Âu sang trọng, ấm cúng: 2 PN, 1 phòng...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Nguyễn Kim, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Quận 10

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Bán chung cư Nguyễn Kim, đường Lý Thường Kiệt, Q. 10.Lầu 4, căn hộ góc, 68 mét vuông. 2 PN, 2 nhà tắm.Sổ riêng, nhà trống, công chứng bàn giao...
      Dự án Nguyễn Kim, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 7, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Oriental Plaza, đường Âu Cơ, Q. Tân Phú.- DT: 85 mét vuông, 2 PN. - Tiện ích: hồ bơi, nhà hàng, phòng gym, siêu thị,...- Vị trí...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,04 tỷ

      4.05 tỷ 86 m2 47 triệu/m2
      chung cư Flora Panorama thuộc KĐT Mizuki Park là chung cư biệt lập cao cấp, gần sông, có thiết kế độc đáo và có hướng view thoáng, đẹp nhất tại KĐT Mizuki...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Tân Phú

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      bán ngay CH Oriental Plaza tại P. Tân Thành Q. Tân Phú. DT: 85m 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh phòng khách, bếp + logia. pháp lí: sổ hồng ...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN:+ DT 70m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, view thoáng.+ Giá: 4,3 tỉ.+ sổ hồng riêng.+ NH hỗ trợ 70 phần trăm.căn hộ chung ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,97 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.97 tỷ 95 m2 41,79 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp khu dân cư Sunrise Riverside - LK Q. 7, khu đô thị Phú Mỹ Hưng.Thiết kế: căn hộ góc DT lớn với 3 phòng ngủ -...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 6

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Bán căn hộ Asiana Capella.184 Trần Văn Kiểu, P. 10, Q. 6.DT: 62m2, thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh. Giá 3.050 tỉ bao hết.Nhà có 1 số nội thất. View...
      Asiana Capella, 184, Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 82 m2 44,52 triệu/m2
      - Vị trí: Gần trường học quốc tế Nam Thành phố Hồ Chí Minh, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng...- DT: 82m, 2 PN. 2 WC.-...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      HOT_HOT_HOT *** HẠ_GIÁ_SẬP_SÀN căn hộ chung cư Oriental Plaza Đã có SHR giảm 200tr chỉ còn 3 tỉ 200tr. đc: 685 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú. DT: 85m...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 9

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư vin Grand Park Q. 9.DT 71 mét vuông nội thất xịn xò chủ bán cắt lỗ 600tr chỉ còn 3tỷ250 bao hết thuế phí.Quá hiếm một căn trên...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Ngọc Lành Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,2 tỷ tại Bình Thạnh

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      Park View Residents mới nhận nhà cần bán nhanh.- Vị trí: 152 Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, kế D1, D2.- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - 72 mét ...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,18 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.18 tỷ 72 m2 58 triệu/m2
      * chủ đầu tư Phú Long chính thức nhận đặt đợt 2 chung cư Essensia Nam TP.HCM với các chính sách ưu đãi vô cùng ưu việt:1. TT chỉ 10 phần trăm (420...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      Thông tin:Loại: 2 phòng ngủ + (2 phòng vệ sinh).DT: 69 mét vuông.Tầng trung view toàn cảnh nhà mặt tiền thương mại, hồ bơi, sân tennis,...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ La Casa, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 128 m2 29,69 triệu/m2
      DT: 128 mét vuông (3 phòng ngủ), nội thất xịn xò đẹp sạch sẽ, thoáng mát, sổ hồng riêng đầy đủ, căn hộ góc.- Tiện ích nội khu có: Siêu...
      Dự án La Casa, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư D - Homme, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,49 tỷ tại Quận 6

      4.49 tỷ 69 m2 65,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp D-Homme tại Hồng Bàng Q. 6.Tổng DT: 5624,6 mét vuông.Tổng tầng: 30.1 căn hộ với vô vàng tiện ích hướng đến sức khoẻ của...
      Dự án D-Homme, Đường Hồng Bàng, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư hợp đồng mua bán công chứng sang tên 0978 932 ***- Giá: 5 tỉ.- Nội thất đẹp và thoáng đầy đủ tiện nghi.- Thiết kế...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 74 m2 66,22 triệu/m2
      Duy nhất 30 căn đc áp dụng chính sách Nhàn hạ TTTại dự án Lumiere Boulevard - chủ đầu tư Masterise Homes 0339 321 *** Hoài Bảo1 phòng ngủ 3,2 tỉ / 3...
      Dự án Lumiere Boulevard, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.