Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,86 tỷ tại Tân Phú

      4.87 tỷ 97 m2 50,16 triệu/m2
      Bán lỗ căn hộ chung cư Diamond Brilliant 2 phòng ngủ - 2 toilet giá siêu hời.DT: 97m2.Giá: 4.865 tỉ (bao hết thuế phí sang tên).Nthành phố ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 111 m2 37,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư HLRVS DT 111m2.- Với thiết kế 2 phòng ngủ lớn 3  nhà vệ sinh, phòng ăn, phòng khách cực kỳ rộng rãi, bếp riêng.- Có thể cải...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đoàn Nguyễn Đức Hạnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,11 tỷ tại Bình Tân

      4.11 tỷ 80 m2 51,35 triệu/m2
      Thiết kế đặc biệt chỉ có Akari City Phase 2 với căn 2 phòng ngủ với 2 logia.- 1 logia cho phòng khách.- 1 logia riêng cho  phòng ngủ Master để...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Khánh Hội 3, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Khánh Hội 3. MT đường Bến Vân Đồn, view thoáng mát.- DT 76m2 đầy đủ nội thất.- Giá: 3.2 tỉ TL.- Đã có SHR.+ Ị trí: 360 Bến Vân...
      Dự án Khánh Hội 3, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      Chuyên bán căn hộ chung cư Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.* Vị trí: Nằm trên trục đường Tôn Dật Tiên, P. Tân Phú, Q. 7.Cập nhật giỏ hàng Scenic...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 6

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      bán gấp chung cư Asiana Capella, Q. 6.- 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, nội thất cơ bản, view đẹp thoáng không bị che tầm nhìn.- Tiện ích gồm có...
      Dự án Asiana Capella, Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư An Gia Garden, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Có SH - 3 phòng ngủ - nhà đẹp; cắt lỗ sâu, bán nhanh CH An Gia Garden - Tân Phú:* Căn này có SHR, pháp lí chuẩn chỉnh, nhà cửa đầy đủ nội thất...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 2, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- chung cư thiết kế: 2 PN + phòng khách + 2  nhà vệ sinh.- DT: 77 m2.- đầy đủ nội thất.- giá: 4 tỉ.- căn hộ nằm gần ngay trung...
      Dự án Scenic Valley 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      chung cư Dragon Hill 3 - Essensia Nam Tp Thành phố Hồ Chí Minh.MT đường Nguyễn Hữu Thọ, kế bên Phú Mỹ Hưng sầm uất.gọi ngay: Ms Giang 0902 908...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      Chuyên bán căn hộ chung cư Oriental Plaza vị trí MT 685 Âu Cơ P. Tân Thành Q. Tân Phú.- DT 106 mét vuông, thiết kế 3  phòng ngủ.+ Căn số 1...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình

      4.1 tỷ 73 m2 56,17 triệu/m2
      Chính Chủ Bán chung cư 104 Phổ Quang P2 Tân Bình CC Botanica Lầu 20 liên lạc 0901 873 *** Hữu Thọ.DT: 73 mét vuông, 2 phòng, 2 nhà vệ sinh.
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      Chủ gửi bán gấp căn hộ chung cư Him Lam Riverside Q. 7.DT: 78 mét vuông.Nội Thất cơ bản.Lầu cao view thoáng.Tiện ích: Hồ bơi, fitness, spa, siêu...

      Bán chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 6

      3.75 tỷ 97 m2 38,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Him Lam Chợ Lớn, ĐC 491 Hậu Giang, P11, Q6.- Him Lam thiết kế căn nào cũng là căn hộ góc, 2  phòng ngủ,...
      Him Lam Chợ Lớn, 491, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 4

      4.6 tỷ 72 m2 63,89 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn hộ Masteri Millennium (Q. 4).- đc: 132 Bến Vân Đồn, P. 6, Q. 4.- DT chung cư 72 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ...
      Masteri Millennium, 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng cho thuê căn hộ cao cấp Q. 2 (Công ty TNHH bất động sản Gia Việt Phát - Văn phòng tòa căn hộ A căn hộ Lexington Residence).căn ...
      Lexington Residence, 67, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 83 m2 60,25 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Tọa lạc tại tháp T1, căn hộ Vista Verde.- Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam, view nhìn đc sông, thoáng mát.- đầy đủ nội ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      đc: 537 đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Thông tin căn hộ chung cư:2 phòng ngủ - 2 toilet - 79 mét vuông giá 3tỉ (đã có...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 4

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      bán ngay chung cư.2 phòng ngủ, 1 toilet.DT: 66m2.View cực thông thoáng.Nội thất sang trọng, cao cấp 100 phần trăm.giá rẻ nhất chỉ 3.3...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.