Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Saigon Pavillon, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      Bán Saigon Pavillon Q3.DT 55 mét vuông, 1 phòng ngủ, giá 4.7 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,95 tỷ tại Bình Thạnh

      3.95 tỷ 66 m2 59,85 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh dự án Richmond City.DT: 66 mét vuông.đầy đủ nội thất: 2 Máy lạnh, tủ lạnh, máy...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2

      4.8 tỷ 95 m2 50,53 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm.Tin đăng chính chủ - Sam Elizabeth (Ms) chuyên bán sp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Imperia.- căn hộ chung cư 2...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.6 tỷ 87 m2 41,38 triệu/m2
      Bán chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công.đc: 3 Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò Vấp.Nằm ở tòa căn hộ E, SHR đầy đủ, lầu cao.Dt 87m, 2 phòng ngủ, nhà trống sạch...
      Dự án Hà Đô Green View, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The Splendor, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,2 tỷ tại Gò Vấp

      3.2 tỷ 87 m2 36,79 triệu/m2
      Do GĐ có việc nên Khách Trang cần bán căn hộ chung cư Splendor Gò Vấp.DT: 87.4m2, 2 phòng ngủ 2 toilet + phòng khách lớn.Đã có sổ hồng ...
      Dự án The Splendor, Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 4

      3.7 tỷ 65 m2 56,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh cao cấp The Tresor 65 mét vuông.- Đặc điểm: Lầu cao, mã số đẹp.- Vị trí ngay MT Bến Vân...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      phòng kinh doanh Keppel Land xin giới thiệu đến quý khách siêu phẩm dự án chung cư cao cấp Q. 7 Celesta Rise liên doanh giữa Keppel Land và Phú Long.Dự...
      Dự án Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      R
      Pkd Keppel Land Celesta Rise Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 76 m2 47,37 triệu/m2
      Giá ngày.+ 1 phòng ngủ: 1.3tr/ngày.+ 2 phòng ngủ: 1.8tr/ngày.+ 3 phòng ngủ: 2.3tr/ngày.- Giá tháng.+ Căn 1 phòng ngủ: Giá 11tr/th...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      Bán chung cư Celesta Rise, chỉ còn 3 căn giá gốc chủ đầu tư Keppel Land.* Giỏ hàng đã bán hết hiện tại còn 03 căn rất đẹp.* Đợt 1 TT chỉ 10 phần ...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      Kẹt vốn KD nên cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh DT 69m2 căn hộ góc vin Grand Park Q. 9, TP. HCM.+ DT tim tường 69m2. DTTT...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,5 tỷ tại Bình Tân

      4.51 tỷ 95 m2 47,4 triệu/m2
      Bán căn 95 mét vuông - 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh mua trực tiếp chủ đầu tư.- View Võ Văn Kiệt Q. 1.- Chỉ TT 1,3 tỉ trong 36 tháng đến...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Phú

      3.7 tỷ 86 m2 43,03 triệu/m2
      chung cư Carillon 7 (căn hộ góc).đc: 33, Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú.DTTT: 79 mét vuông.DT tim tường: 86 mét vuông, 3...
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      bán gấp Homyland 3.403 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.Nhà mới chưa nhận bàn giao 100 phần trăm hình thật giá thật, mua trực tiếp từ chủ ...
      Homyland Riverside, 403, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư New City Thủ Thiêm, Q. 2.- Nằm ở tòa Babylon, tầng trung.- View sông kết hợp nội khu thoáng mát.- DT: 75 mét vuông.-...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 77 m2 44,16 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Florita Q7.DT: 77m2, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Tầng cao, view thoáng mát.giá: 3,4 tỉ (TL).gọi ngay: 0909 532 *** Hiền.
      Dự án Florita Đức Khải, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Sun Village Apartment, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 96 m2 46,88 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Sun Village Apartment.- đc: Đường Nguyễn Văn Đậu, P. 6, Bình Thạnh, Sài Gòn.- DT: 96m 3 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án Sun Village Apartment, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Green Home Residence (Osimi Tower), 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư CC Osimi Gò Vấp DT 68m2, 2 PN / 2  toilet / phòng Khách / logia (rộng và thoáng). Căn gốc tầng thấp nhìn xuống...
      Dự án Osimi Tower, Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Homyland RiverSide (Nguyễn Duy Trinh, q2)DT 81 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toa lét, tầng 25, view đường Nguyễn Duy...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.