Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 77 m2 49,36 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 77m2, căn hộ góc.Thiết kế 2 PN 2  nhà vệ sinh, view thoáng mát.Bao gồm...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu chung cư Phúc Thịnh, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 5

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Thịnh Q. 5.3 PN, 2 phòng vệ sinh, có tặng 1 sô nội thất.Giá 3 tỉ 5.Có SHR, chính chủ hỗ trợ khách vay NH nếu khách có nhu...
      Dự án Chung cư Phúc Thịnh, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 8

      3.8 tỷ 115 m2 33,05 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư căn hộ chung cư Giai Việt, 856 Tạ Quang Bửu P. 5 Q. 8, Tp Sài Gòn, nhà nội thất đầy đủ, DT 115m2, 2 PN, 2 WC, giá 3.8...
      Chánh Hưng Giai Việt, 856, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Cần bán căn 95 mét vuông 3 PN 2 WC, ban công, ban công rộng và dài thông phòng khách và PN- Mua trực tiếp từ CĐT- Nhà có sẵn, có thể nhận nhà ở ngay...
      Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2

      4.35 tỷ 71 m2 61,27 triệu/m2
      Chuyên cập nhật những căn giá siêu mềm, chính chủ cần bán nhanh, chấp nhận thấp hơn thị trường. Cam kết hàng độc quyền.gọi ngay: 0932 640 *** Ms Thuỷ....
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 69 m2 51,45 triệu/m2
      Chủ không vay nhưng bán lỗ hơn 600 tr căn 2 phòng ngủ + 69 mét vuông S7 The Origami vin Grand Park TP Thủ Đức.Vị trí phải gọi đẹp nhất KĐT cách...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Tpkg Đại Lý Nhà Ở Đẹp F1 Vinhomes Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 8

      3.2 tỷ 92 m2 34,78 triệu/m2
      Căn ngộp thấp hơn thị trường: 200 tr.Topaz Elite 39 Cao Lỗ, P. 4, Q. 8.----------------tòa căn hộ Dragon 1Căn 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh...
      Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,25 tỷ tại Tân Phú

      3.25 tỷ 85 m2 38,24 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay chung cư cao cấp Oriental Plaza, đường Âu Cơ, Q. Tân Phú.- DT: 85m2, 2 PN sáng, 2 WC, lầu cao view trung tâm Q. 1, thoáng mát.-...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 54 m2 74,08 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư Vista Verde.Căn 1 phòng ngủ, đầy đủ nội thất.giá 4 tỉ bao thuế phí.Liện hệ xem nhà 0966 062 *** Mr Quảng.
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 4

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      Ra mắt dự án De La Sol - chào bán đợt 1 ưu đãi 70tr/ mét vuông - 95tr/ mét vuông.* Delasol - Capitaland - giàu kinh nghiệm tư vấn căn đẹp đầu...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 3

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Bán chung cư Screc Tower Q. 3.DT: 81 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nhà đẹp, hướng mát.Tiện ích nội khu có đầy đủ: Khuôn viên tập...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ góc Moonlight Đặng Văn Bi, 2 view về Metro và view hồ bơi, Landmark 81.- Nhà tầng trung thoáng mát, lộng gió, vị trí...
      Dự án Moonlight Residences, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Riva Park, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 4

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Riva Park 504 Nguyễn Tất Thành P. 18 Q. 4 ngay trung tâm, sông nước mát mẻ.- 81 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Riva Park, 504, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Sunrise Cityview, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 63 m2 60,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Sunrise City View - Nguyễn Hữu Thọ, Tân Hưng, Q7, Sài Gòn.- căn hộ góc đẹp nhất khu: 2 phòng ngủ,...
      Dự án Sunrise City View, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Thạnh

      3.8 tỷ 67 m2 56,72 triệu/m2
      Mình vừa sanh em bé nên chuyển nhà, cần bán chung cư Richmond 2 phòng ngủ Nguyễn Xí Q. Bình Thạnh nhà mới.giá: 3tỷ8 bao thuế phí.Tại căn hộ có đầy...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 69 m2 54,35 triệu/m2
      [chung cư BOTANICA PREMIER] bán gấp căn 2 phòng ngủ 2 toilet giá siêu mềm chỉ 3.750 tỉ nhận nhà ngay • DT: 69 mét vuông thiết kế...
      Botanica Premier, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      Bán chung cư Green Valley đường Nguyễn Đổng Chi khu Phú Mỹ Hưng P. Tân Phú, Q. 7 DT 89 mét vuông có 2 PN, 2  nhà vệ sinh có nội thất đầy ...
      Dự án Green Valley, Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không đăng tin ảo tránh mất thời gian.hotline Trang 0943 905 *** - Nhận ký gửi bán và cho thuê các dự án Q. 4.Thông tin:- DT:...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Nguyễn Mai Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.