Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh chung cư cao cấp vị trí vàng tại Q. 4 The Gold View.- Vị trí: 364 Bến Vân Đồn, P. 1, Q. 4.Hình thật giá thật.- DT căn hộ chung cư: 80m2, 2 PN...
      The Gold View, 364, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 125 m2 27,6 triệu/m2
      chung cư Belleza Apartment Vị trí: Belleza Apartment nằm tại đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Q. 7 - vị trí đắc địa, tiếp giáp với nhiều khu vực lân cận như Phú...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 55 m2 67,28 triệu/m2
      cần bán chung cư 1 phòng ngủ MASTERI MASTERI AN PHU giá 3 tỉ 7 còn thỏa thuận*** view sông thoáng mát*** DT tim tường: 55m2*** nội thất đầy đủ...
      Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 2, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 77 m2 49,36 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Scenic Valley 2, Phú Mỹ Hưng Q7.DT 77  mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh đầy đủ ...
      Dự án Scenic Valley 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 59 m2 74,58 triệu/m2
      anh/chị đang tìm cho gia đình mình một căn hộ để ở thì tuyệt đối không thể bỏ qua căn này, cam kết nhà đẹp như hình, giá tốt nhất nhì thị trường.liên lạc...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Lavida Plus, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7

      3.6 tỷ 96 m2 37,5 triệu/m2
      Giảm giá bán gấp căn 3 phòng ngủ dự án Lavida Plus.Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ đối diện SC Vivo City Q. 7.- DT: 96m2 - 3 phòng ...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Cosmo City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Cosmo City, 99 Nguyễn Thị Thập, Tân Phú, Q. 7.DT: 72m2, 2 PN, 2 WC, nội thất luxury, ngay dưới có siêu thị Big C, phòng tập...
      Cosmo City, 99, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ Newton Residence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,25 tỷ tại Phú Nhuận

      4.25 tỷ 75 m2 56,67 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư cao cấp Newton Residence.- DT 75m2, 2 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng mát, view đẹp.- Tiện ích hồ bơi, gym, siêu thị, cừa hàng tiện...
      Dự án Newton Residence, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Lê Thành - Khu A, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 3,19 tỷ tại Bình Tân

      3.19 tỷ 121 m2 26,37 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Lê Thành block căn hộ B Q Bình Tân. DT 121 mét vuông, 3 PN, SHR, có nội thất cơ bản, nhà rộng view thoáng mát, khu an ninh....
      Dự án Lê Thành, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng.* Tổng hợp những căn hộ chung cư 1 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.* DT...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,16 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 99 m2 42 triệu/m2
      Cửa ngõ giao thương - kết nối lý tưởng.Với mức giá trung bình chỉ 42tr/ mét vuông tại cửa ngõ TP. Thủ Đức, song MT Eastmark City sở hữu nhiều giá trị...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Millennium , 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 55 m2 65,46 triệu/m2
      Chuyên bán căn hộ chung cư Masteri Millennium.- 132 Bến Vân Đồn, Q. 4.- Nhà nội thất đầy đủ đẹp và có logia để trồng cây xanh, lầu cao view thoáng.-...
      Dự án Masteri Millennium, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp The Botanica, Q. Tân Bình.DT 75m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, full NT.Tiện ích: Hồ bơi, gym, shop tiện lợi, quán coffee,...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 55 m2 81,82 triệu/m2
      Bảng tin tổng hợp em Mạnh xin cập nhật giỏ hàng chuyển nhượng các căn 1 - 2 - 3 phòng ngủ, căn hộ thông tầng giá tốt tại One Verandah (03/2023)...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 6

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Lucky Palace, 50 Phan Văn Khỏe, P. 2, Q. 6, Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 80m, thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, lầu...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 86 m2 54,54 triệu/m2
      Chỉ 4.69 tỉ Sở Hữu Ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ Tầng Cao + Hướng Mát Tại Golden Mansion? Tại Sao Không.- Đ/c: 119 Phổ Quang, P. 9, Phú Nhuận.- DT...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Giỏ hàng căn hộ chung cư chưa sử dụng MT Điện Biên Phủ, view LM81.Có logia - view LM81.Tiến độ công trình: Đã hoàn thiện.---------------------------Căn...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.