Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận 8

      3.35 tỷ 75 m2 44,67 triệu/m2
      The pegasuite phố châu âu Q. 8, 1002 Tạ Quang Bửu.Cần bán căn - 75m2 full sổ - đầy đủ nội thất.- Giá: 3ty350 tr y hình.- View Q. 1 - Đông Nam mát mẻ.-...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      bán nhanh chung cư River Panorama Q. 7Thông tin chung cư-Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet.-DT: 65m2.-Tầng cao, view sông.-giá: 3ty1 ( Hoàn lại...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Phú

      3.6 tỷ 92 m2 39,14 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư Melody CĐT Tập Đoàn Hưng Thịnh.- đc: 16 Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, TP. HCM.- DT: 92.49m2, có 3 PN, 2 WC, nhà...
      Melody Residences 16 Âu Cơ, 16, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Nhà phát triển dự án: Công ty CP Hưng Thịnh Land.Tên dự án: Avatar Thu Duc.Vị trí dự án: MT Đường Vành Đai 2, P. Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP. Tp HCM.Điểm...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Căn hộ Saigon Gateway Quận 9, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      - Bán lỗ chung cư đc chủ NĐT nội thất siêu khủng tại Saigon Gateway.- giá: 3 tỉ (bao thuế phí chưa bao sổ).- Thiết kế 3 phòng ngủ + 2 toilet...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Saigon South Residences, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 104 m2 36,54 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thành phố Hồ Chí Minh south :DT : 104m2 , 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá : 3.8 tỉ LH : 0948 449 *** em ngân
      Dự án Saigon South Residences, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Cần bán nhiều chung cư giá rẻ tại dự án Happy Valley.- Đường Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7 TP. HCM.- Bán chung cư Happy Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.*...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,2 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      * Chỉ với 420 tr đồng, sở hữu căn hộ chung cư cao cấp MT Nguyễn Hữu Thọ liên kế Phú Mỹ Hưng.TT 10 phần trăm sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 6

      3.3 tỷ 97 m2 34,03 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư Him Lam Chợ Lớn. Đ/C 491 Hậu Giang, P. 11, Q6.- DT chung cư: 97 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, ban công phòng khách...
      Him Lam Chợ Lớn, 491, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Viva Riverside, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 6

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Viva Riverside, Q. 6.- DT: 94m, 3 PN, nhà đẹp, view mát, thoáng.- Tiên ích: Hồ bơi - phòng gym, siêu thị, 2 MT, vị trí đẹp.- Giá:...
      Dự án Viva Riverside, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 53 m2 75,48 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư HaDo Centrosa Garden, Q. 10.- DT: 53 mét vuông, 1 phòng ngủ, 1 toilet.- Tiện tích đầy đủ: Hồ bơi,...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 105 m2 37,15 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Oriental Plaza đường Âu Cơ, Q. Tân Phú. - DT: 105 mét vuông, 3 PN. - Tiện ích: hồ bơi, phòng tập phòng gym, nhà hàng, siêu thị...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 2

      3.45 tỷ 77 m2 44,81 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Krista Q2 - Capitaland - đã có SHR.- 77 mét vuông - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh NT cơ Bản Dính Tường.- Nhà Hướng Nam...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 69 m2 61,6 triệu/m2
      + DT: 69m2 thiết kế 2 PN, 2  toilet.+ giá: 4,250 tỉ.+ Tầng cao view công viên vô cùng thoáng mát, nhà thiết kế hiện đại, nội thất luxury.+ Quy mô: 22...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nhận nhà liền. Nhà thật 100 phần trăm, (hình thật). giá siêu mềm thị trường. Bao hết thuế phí.chung cư...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,74 tỷ tại Tân Phú

      4.75 tỷ 108 m2 43,94 triệu/m2
      Diamond Alnata - Chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - Mua sỉ nên ck cao, giảm giá mạnh, giá cực rẻ thị trường - giá chỉ 47,4 tr/...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      * Rẻ nhất dự án* Cần bán nhanh CH Precia Q2 - 2 phòng ngủ - Giá 3,7 tỉ (đã bao thuế phí). liên hệ: 0782 461 ***- Thiết kế 2 phòng ngủ vuông ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hùng Minh Dương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Giải nhanh bài toán tổ ấm cho người trẻ với chung cư 1 + 1 của MT Eastmark City!Tìm đâu 1 căn hộ vừa có chất lượng tốt, với mức giá mềm?Tìm đâu 1 căn hộ...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.