Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Tổ hợp Nhà cao tầng Phú Mỹ, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 118 m2 30,51 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Phú Mỹ - Vạn Phát Hưng, nhà thoáng mát đẹp, các cửa sổ và view đều thoáng.,- DT: 118 mét vuông, 3 PN, 2  phòng vệ sinh,...
      Dự án Căn hộ Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 11

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp Lữ Gia Plaza, đc: 70 Lữ Gia, P. 15, Q. 11, ngay trường đua Phú Thọ. DT: 100m2, nhà thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh,...
      Lữ Gia Plaza, 70, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Mỹ Khánh 4, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 7

      3.55 tỷ 112 m2 31,7 triệu/m2
      - Cần bán nhiều căn hộ dự án Happy Valley.* đc: Đường Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7, TP. HCM.* CĐT: Phú Mỹ Hưng.- Bán:- DTSD: 112m2 - 118m2.- Giá:...
      Dự án Mỹ Khánh 4, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Thương mại Dịch vụ & Căn hộ Central Premium Plaza

      3.3 tỷ 73 m2 45,21 triệu/m2
      Chính chủ cần Tiền bán nhanh căn hộ chung cư Central Premium Q. 8.Cam kết giá cực rẻ dự án - Căn nào rẻ hơn hoàn tiền.gọi ngay xem nhà: 0909 029 ***...
      Dự án Central Premium, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 8

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư The Pegasuite Tạ Quang Bửu P6 Q8.- DT: 68m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất như hình.- Tầng trung view...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Quận 4

      5 tỷ 0 m2
      Thời điểm vàng để sở hữu căn hộ chung cư cao cấp tại Icon 56, giá hot chính chủ bán MTG:- căn hộ chung cư 3 PN, 2  nhà vệ sinh.- Bàn giao: Hoàn...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,75 tỷ tại Gò Vấp

      3.75 tỷ 73 m2 51,37 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Cityland Park Hill Phan Văn Trị P10 Gò Vấp.DT 73m2 có 2  phòng ngủ 2 phòng vệ sinh. Nhà đã trang bị nội thất đầy ...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      P
      Hà Xuyên Toàn Thịnh Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 86 m2 39,31 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Mizuki Park - phòng KD: 0902 765 ***Mr.Trung)* Thông tin căn hộ chung cư- Thuộc KĐT Mizuki Park (37ha) của chủ đầu tư...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 82 m2 45,74 triệu/m2
      Vị trí: Gần trường học Quốc tế Nam HCM, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng...- DT: 82m, 2 PN. 2  nhà vệ sinh.- giá:...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      [căn hộ góc - VIEW SÔNG] - Opal Riverside- DT: 71m, logia hướng Đông Bắc, view sông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2  toilet, bancol, lô gia, bếp.-...
      Dự án Opal Riverside, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Galaxy 9, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 4

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, 2 logia, căn hộ góc, có sổ hồng riêng, nhà sạch đẹp, thoáng mát.- DT chung cư 70m.- chung cư đc thiết kế...
      Dự án Galaxy 9, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận 4

      3.99 tỷ 126 m2 31,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Constrexim Copac Square , 12 Tôn Đản, P. 13, Q. 4, diện tich 126m2, 3 PN, 2 WC, tặng đầy đủ nội thất luxury, căn hộ góc, view đẹp,...
      Dự án Constrexim Copac Square, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      Hot hot hot.Cơ hội sở hữu chung cư tại Diamond Alnata KĐT Celadon City.DT: 85m2 (2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 2 Bancon).View: Phố đi bộ đại lộ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Bình Chánh

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 78 mét vuông Đông Nam view sông ở Mizuki Park.- DT: 78 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, logia.- Nhà đã có sổ.-...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Mỹ Phúc, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,88 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.88 tỷ 125 m2 39,04 triệu/m2
      - DT chung cư 125m2.- Nhà thiết kế 3 phòng ngủ.- giá: 4.88 tỉ có thể thỏa thuận với khách thiện chí.- Có logia rộng trong suốt nhìn về view thoáng...
      Dự án Mỹ Phúc, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,86 tỷ tại Quận 7

      4.87 tỷ 118 m2 41,19 triệu/m2
      Cần bán nhiều chung cư cao cấp Grand View, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 118 mét vuông giá 4,86 tỉ, 150 mét vuông giá 6,5 tỉ, 190 mét vuông giá...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Thương mại Dịch vụ & Căn hộ Central Premium Plaza

      3.3 tỷ 73 m2 45,21 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh chung cư Central Premium Q. 8.Cam kết giá cực rẻ dự án - Căn nào rẻ hơn hoàn tiền.liên hệ ngay xem nhà: 0938 877 *** Mr....

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.