Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.681 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 87 m2 51,73 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp The Flemington, đường Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, Thành phố Hồ Chí Minh.- DT 87m2, 3 PN, 2 WC.- chung cư cao cấp,...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 99 m2 43,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ xanh mát tại Riviera Point - Keppel Land tiện ích nội khu chuẩn Singapore.DT: 99  mét vuông.Tầng cao...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ Res Green Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Phú

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Res Green Tower, Q. Tân Phú.- DT: 75m2.- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách thoáng view đẹp.- Tiện ích: shop tiện...
      Dự án Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Bình

      3.65 tỷ 74 m2 49,33 triệu/m2
      Bán căn Sky Center, Đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Sài Gòn.- Thiết kế 74 m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng khách.- Lầu cao, view mát, nhà để...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      bán ngay CH Celadon City - Khu Ruby tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.DT: 82m2.Thiết kế: 3  phòng ngủ 2 toilet phòng khách, bếp + logia.Hướng cửa: hướng ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,1 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 54 m2 57,41 triệu/m2
      Vị trí độc tôn - xứng tầm đẳng cấp.Một siêu phẩm của tập đoàn Hưng Thịnh.---------------------------------TT giãn tới 66 tháng.Ký hợp đồng chỉ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m2, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 10

      4.2 tỷ 50 m2 84 triệu/m2
      KINGDOM101 - 334 Tô Hiến Thành, P14, Q. 10bán gấp chung cư 1 PN, 1  phòng vệ sinh 50 mét vuông tòa căn hộ B view Tô Hiến ThànhNội thất chủ ...
      Dự án Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 54 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư m.one nsg , 3 phòng ngủ , 2 nhà vệ sinh , full nt , chính chủ cần bán ngay
      Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Tp Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7

      3.6 tỷ 106 m2 33,97 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư An gia skyline Q. 7, cách trung tâm phú mỹ hưng 5 ph di chuyển bằng xe máy- Tiện ích nội khu cao cấp , sang trọng fitness , spa,...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp 72 mét vuông - 2 phòng ngủ - Essensia - Nhà Bè chỉ 400 tr(10 phần trăm) - hỗ trợ vay 80 phần trăm.căn hộ...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 78 m2 42,31 triệu/m2
      Dự án The Krista là của CaptiLan (Singrapo).The Krissta mang lại mái ấm gia đình và không gian sống thật trong lành.Vị trí rất thuận tiện gần chợ gần trường...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư Krista.Đ/C: 537 Nguyễn Duy Trinh TP. Thủ Đức.Giá 3.3 tỉ bao sang tên.Có SHR.DT: 78.88m2.Tầng cao view ĐN mát cả ngày.contact xem nhà 0338...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Garden 3 70.12m2, 3 phòng ngủ. Giá: 3,1 tỉ. Đ. Phạm Văn Nghị -P. Tân Phong, Q.7, Tp Hồ Chí Minh.Thông tin cơ bản: (Giống hình)....
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 2

      4.16 tỷ 58 m2 71,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ DT 58m.- Tiện ích đầy đủ, nội thất full, bếp mở thoáng mát- View tầng cao đẹp nhìn trung tâm TP.- pháp lí: SHR.- Giá...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Him Lam Riverside Q. 7. căn hộ chung cư nằm trong KĐT Him Lam, sát bên Q1 và PMH. Nhà thoáng mát, view đẹp, có cửa sổ...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Ruby Garden, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      *** chính chủ CHUYỂN ĐỊNH CƯ, BÁN LỖ căn hộ chung cư RUBY GARDEN SHR CHÍNH CHỦ ***GIÁ CHỈ 3 tỉ CÒN thỏa thuận CHO KHÁCH THIỆN CHÍ*** đc : số 2 Nguyễn Sỹ...
      Dự án Ruby Garden, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá