Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      B9.5 là chung cư sở hữu vị trí đẹp nhất dự án; Nhân dịp sinh nhật 8 năm - Rio Land đang Ưu đãi cực khủng cho KH mua vào tháng 3 này.Bán căn hộ góc 3...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      * Vị trí trung tâm bán đảo xanh Phú Mỹ Hưng.- Hưng Phúc Happy Residence là dự án chung cư do Phú Mỹ Hưng phát triển. Dự án với 4 tòa căn hộ nhà, chỉ cao...
      Dự án Happy Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      Tầng cao thoáng mát, view đẹp.full nội thất sang trọng.Giá: 4,300,000,000 VND (bao thuê phí).Tiện ích ngoại khu: Chợ, siêu thị, BV quốc tế, trường học,...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 11

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư Lữ Gia Plaza , đường Nguyễn Thị NHỏ , Q. 11DT : 100 mét vuông Thiết kế : 3 phòng ngủ , 2WCGiá : 4.1ty Có sổ hồng riêng...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Tân Bình

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Chào các Ac.Ac chính chủ đi Mỹ định cư nên gửi bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - Full NT đẹp tại tòa căn hộ A dự án Botanica Premier - 108 Hồng...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Center, Q. Tân Bình, 80m, 2 PN, nhà mới, gần công viên, sân bay, có siêu thị Vincom, trường học, gần BV, vị trí trung tâm, đi lại các Q....
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.65 tỷ 86 m2 42,45 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư CARILLON 7 - TÂN PHÚ - SHRVị trí: 36 Lương Minh Nguyệt P. Tân Thới Hòa Tân phú.Tôi cần bán căn 2 phòng ngủ để đổi căn...
      Dự án Carillon 7, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có SHR lâu dài,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 62 m2 69,36 triệu/m2
      Dự án Avatar Thủ Đức mang đến cho dân cư những căn hộ chung cư cao cấp với thiết kế thông minh, đáp ứng nhu cầu sống hiện đại và tiện nghi của KH. Dưới...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Tuấn Phạm (hưng Thịnh) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      phòng KD The Sun Avenue - tại Sav7.03.07 hiện đang năm nhiều căn hộ chung cư chính chủ gửi bán ngộp giá, thấp hơn thị trường.- căn hộ chung cư 1 + 1...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư The Sun Avenue - 28 Mai Chi Thọ, P. An Phú, TP Thủ Đức.- Vị trí tháp 7 tầng trung.- DT 56 mét vuông, 2 PN, nội thất ...

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 67 m2 53,74 triệu/m2
      chung cư phân khu The Origami đc thiết kế chuẩn theo phong cách Nhật Bản, là phân khu có nội khu vườn Nhật đẹp với hồ Cá khôngi rộng lớn duy nhất tại dự...
      Dự án The Origami - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,08 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.08 tỷ 70 m2 44 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Sunrise Riverside, Nguyễn Hữu thọ- DT 70 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.- căn hộ chung cư có...
      Dự án Sunrise Riverside, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Riverside, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 86 m2 36,63 triệu/m2
      Chỉ 3tỷ150 sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 86 mét vuông Diamond Riverside, Võ Văn Kiệt, Q. 8.- NH Pulicbank,...
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,85 tỷ tại Tân Bình

      3.85 tỷ 69 m2 55,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Botanica Premier - Novaland.Nhà đẹp nội thất để ở đầy đủ tiện nghi y hình.Nhận nhà ở ngay 3.850 tỉ.Xem nhà thực tế và deal giá...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,37 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.37 tỷ 74 m2 45,55 triệu/m2
      Cần bán Sky Garden 3 - Phú Mỹ Hưng, Q. 7.Kết cấu: 74 mét vuông, 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.full nội thất như hình.Nhà hiện đang...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,04 tỷ

      4.04 tỷ 77 m2 52,47 triệu/m2
      Khu CH 1542 Điện Biên Phủ Bình Thạnh - Vị trí siêu Vip.Nhận nhà ngay - HD bank hỗ trợ vay lên đến 65 phần trăm giá trị hợp đồng.-----------------Giỏ...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.6 tỷ 84 m2 54,77 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN dự án Celadon City, Tân Phúđc: đường N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP.HCM- DT: 84m2; Full nt - giá: 4,6 tỉ; thỏa thuận- Sàn gỗ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.