Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 25 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 3 tỷ

      3 tỷ 25 m2 120 triệu/m2
      NHÀ 2 LẦU - KHU BÀU CÁT - HẺM 6M XE TẢI - NGANG 5M - 2 phòng ngủ LỚN - 3 phòng vệ sinh - GIÁ 3 tỉ 9 TL.P. 14, Tân Bình.Hiện trạng 1 trệt 2 lầu...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 55 m2 67,1 triệu/m2
      + Đường Nguyễn Thị Minh Khai - P. ĐaKao - Q. 1+ DT: 55,8 mét vuông (4,5Mx12,4M)+ giá: 3Tỷ690 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: 1 Trệt - 2 Lầu - 4 PN - 3...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đường Âu Dương Lân - 2 - Quận 8, giá 5 tỷ

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      Trung tâm P. 2, Q. 8 - Âu Dương Lân - hẻm ô tô thẳng 1 trục tới nhà - sổ đẹp vuông vắn - hoàn công đầy đủ - giá chỉ 5 tỉ.Mô tả:Nhà hướng chính Bắc.DT:...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      Kẹt Tiền bán gấp CosMo city 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh nội thất luxury Trong hìnhNhà Còn mới, do chuyển công tác nên m cần bán lại ngôi nhà...
      Dự án Cosmo City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng tại Phố Mai Hắc Đế - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà chính chủ hẻm 49 Mai Hắc Đế, P. 15, Q. 8. Hẻm thông và ngắn ~ vài ngôi nhà, Cách MT Mai Hắc Đế vài bước chân, khu vực không ngập nước, đi...
      Hẻm 49, Phố Mai Hắc Đế, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      * Cơ hội mua nhà Akari giá mềm*.DT: 60m; 78m; 95 mét vuông.- Nhiều chính sách ưu đãi trong tháng 9/2023 này.TT chỉ 5 phần trăm.- NH hỗ trợ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 42 m2 117,86 triệu/m2
      Mô tả:Nhà mới phun nội thất.Kết cấu: 1 trệt, lửng, 2 lầu, phòng khách, bếp, 3 PN, phòng thờ, 3 phòng vệ sinh, sân để xe, logia thoáng mát.0971 442 ***
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      - Bán nhà: MT nội bộ đường Số 25 Lê Văn Quới, DT: 4x15m.- Hiện trạng: MT đường rộng 6m thông qua đường Miếu Gò Xoài và Gò Xoài, cách MT đường Gò Xoài chưa...
      Đường Số 25, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 35 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      MS: A882 (Kiệt).- DT: 4,3m x 10m. Công nhận: 35  mét vuông.- Hiện trạng: Nhà cũ, 1 trệt 1 gác. Tiện xây mới theo ý gia chủ.- Vị trí: HXT thông thoáng....
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Chu Trinh - Bình Thạnh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐÓN TẾT 60/10 Phan Chu Trinh P24 Bình Thạnh- DT: 5 x 8m. Công nhận 39,4m2- căn hộ góc 3 MT hẻm thông, siêu thoáng- 1 lầu đúc, 2 PN, 2 WC, 2 logia...
      60/10 Đường Phan Chu Trinh, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 22 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 22 m2 213,19 triệu/m2
      - hẻm xe hơi ngay khu sầm uất Nguyễn Hồng Đào đường thông thoáng gần trường chinh - đồng đen.- Nhà 5 tầng đã hoàn công đủ, xây ở đúc chắc chắn BTCT, có...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shop house 45 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      nhà phố thương mại ngộp bank giá đầu tư 30 - 199m tại căn hộ cao cấp The Sun Avenue, 20 - 200 tr 1 tháng, HĐ thuê dài hạn 3 - 5 năm. Tin mới đăng ngày...
      The Sun Avenue, Số 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Đường Tản Đà - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Do chuyển chổ ở nên gia đình cần bán căn hộ cao cấp Tản Đà Court.- Vị trí trung tâm Q. 5 rất thuận tiện di chuyển làm việc và học tập, có rất nhiều trường...
      Tản Đà Court, 86, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      chính chủ cực kỳ thiện chí bán gấp chung cư Scenic Valley Tân Phú, Q. 7, TP. Tp Sài Gòn.* Layout: Kiểu chung cư DT 110m2, 3 PN, 2  phòng vệ ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      The Sun Avenue.----------------------------------------------------- Thiết kế: 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh - DT: 56m2.- chung cư nội thất ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 61 m2 49,19 triệu/m2
      Giỏ hàng Akari City trực tiếp từ CĐT Nam Long.Chính sách mới nhất có 1 - 0 - 2 tháng 12/2023. Chỉ còn 04 suất Happy Suprise ưu đãi đến 150 tr.- Lịch TT hấp...
      Akari City Nam Long, Số 77, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 72 m2 68,06 triệu/m2
      bán ngay căn căn hộ Kingdom 101 thu hồi vốn.- đc: 334 Tô Hiến Thành, P. 14, Q. 10.- DT: 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh view...
      Dự án Kingdom 101, 334 Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 0 m2
      * đc: 537/10 Nguyễn Duy Trinh - P. Bình Trưng Đông - TP Thủ Đức - HCM.* Thông tin căn hộ chung cư:- Gồm: 2  phòng ngủ - 2  toilet;- DT: 70,28...
      The Krista, 537/10, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.