Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 52 m2 tại Phường 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      hotline 0355 038 *** !!!+ Cách HXT 7m, P1, Bình Thạnh, buôn bán sầm uất.+ Gần chợ Bà Chiểu, BV Gia Định, Ung Bứu, DH Mỹ Thuật+ Nhà BTCT chắc chắn,...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 35 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 3.5m đường Thống Nhất, P. 16, Gò VấpDT: 3.5m x 10m, đúc 1 lầu, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, giếng trờiKhu an ninh, dân trí cao không ngập nước....
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 41 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 41 m2 106,1 triệu/m2
      THÍCH QUẢNG ĐỨC P5 PHÚ NHUẬN hẻm xe hơi ĐỖ CỬA 2 TẦNG 2  phòng ngủ 41m² GIÁ 4 TY35 Mô tả:FH.CA 4.4 9.4+ Phú Nhuận, hẻm xe hơi, gần MT, vừa ỏ vừa...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 21 m2 tại Đường Cù Lao - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 21 m2 147,62 triệu/m2
      KHU PHAN XÍCH LONG ĐƯỜNG CÙ LAO P1  phòng ngủ 20.8m² NHÀ 4 TẦNG 4 phòng ngủ CÁCH MT một căn 4.8 4.5 GIÁ CHÀO 3TY1 Mô tả:FHb+ Kết cấu: 1...
      Đường Cù Lao, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Định, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 60 m2 78,17 triệu/m2
      Nhà Bán 3 Tầng 60m2 hẻm xe hơi gần an dương vương đại lộ võ văn kiệt sổ hoàn công đủ chỉ 4.7 tỉ- Công năng: 1 trệt 2 lầu logia mỗi tầng, có giếng trời...
      Đường Bến Phú Định, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 81 m2 61,73 triệu/m2
      - Sở hữu vị trí 4 MT đường, 3 mặt view sông thoáng mát- Đa dạng sp 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ DT từ 55m2 - 110m2- 100 phần...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 27 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 27 m2 137,04 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ HÉM 217// NƠ TRANG LONG P12 BÌNH THẠNH H ẺM TRƯỚC NHÀ 3M CÁCH MT VÀI CĂN CÁCH 30M LÊN ô tô 27.3  mét vuông nhà 3 tầng BTCT GIÁ 3TY7 TL ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 44 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Quy - Quận 7, giá 5 tỷ

      5 tỷ 44 m2 113,64 triệu/m2
      Cần bán nhà trước tết, chủ giảm giá ngôi nhà đẹp 2 lầu chỉ 5 tỉ.- Nhà hẻm Lê văn Lương, P. Tân Quy, Q. 7.- DT: 4 x 11, xây 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 PN,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 61 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Thạnh Xuân 22 - Quận 12, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 61 m2 52,46 triệu/m2
      Kẹt tiền NH cần bán ngay căn bên Thạnh Xuân 22, Q. 12.Vị trí: Đường Thạnh Xuân 22, gần UB Thạnh Xuân, gần đường Tô Ngọc Vân.DT: 4x15.25m.Kết cấu: Nhà 1...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạnh Lộc 31, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 64 m2 58,75 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh ngôi nhà tại Thạnh Lộc.Vị trí: Cách MT 70m, nằm gần chợ cầu đồng, gần đường mở Hà Huy Giáp 2, đường Thạnh Lộc 31.DT: 4x16 (64 mét ...
      Đường Thạnh Lộc 31, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Nhà đẹp đón Xuân - Chỉ 5 tỉ.DT: 5.6 x 7m.Giá: 5tỉ.Vị trí: Đường Số 9 - P16 - Gò Vấp.Mô tả:- Thiết kế cực đẹp và hài hòa. Tận dụng tối đa không gian sử dụng...
      Đường Số 9, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 35 m2 tại Phường 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 35 m2 112,86 triệu/m2
      Mô tả:+ Ngay Hà Đô, vòng xoay Dân Chủ.+ Cạnh trường Bách Khoa, Kinh Tế...+ Vị trí có 1 không 2.+ pháp lí chuẩn đét.
      Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, hướng Bắc tại Đường 6 - Bình Tân, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô 7m như hình, 2 xe 7 chỗ đậu thoải mái, cách Aeon Mall Tân Phú 500m, gần chợ - trường học - BV. Khu bàn cờ, hẻm 7m thông nhau. P. bình...
      Đường 6, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 0 m2
      Nhà Lê Đức Thọ, P. 17, GV.DT: 3.1x14m = 3.75 tỉ.Nhà chính chủ, trệt 2lầu đúc sân thượng. Hẻm trước nhà 3m thông thoáng. Vị trí trung tâm, giao thông thuận...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 58 m2 56,9 triệu/m2
      + HXT thông, cách 30m ra MT đường.+ Ngay ngã 4 Bình Trị Đông - Hương Lộ 2, gần BV Bình Tân, chợ Bình Trị Đông.+ Nhà 1 trệt, 1 lầu gồm PK rộng, 4 phòng...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2, hướng Đông - Nam tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ bán đất khu dân cư Phú Lợi 120m2 (5x24m) - giá cả thỏa thuận.Thông tin lô đất:- Đường 10m, Đông Bắc.- Vị trí cao ráo không ngập nước.- DT:...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 120 m2 35,84 triệu/m2
      nền thổ cư 6x20m khu dân cư Cotec Phú Xuân, gần ủy ban nhân dân Huyện Nhà Bè.- DT 120 mét vuông (ngang 6m dài 20m).Vị trí đất nằm MT đường nhựa...
      Dự án Phú Xuân Cotec, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất mặt tiền 5m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền NH cần bán nhanh trả nợ lô trục chính Tăng Long Garden sát Đông Tăng Long Q. 9.- Vị trí đẹp nằm trên đường 10m nối đường A1 Đông Tăng Long sát...
      Dự án Tăng Long Garden, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá