Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, hướng Bắc, giá 3,65 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 88 m2 41,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư M-One nam TP.HCM Q. 7Cần bán gấp chung cư 3pn2wcđầy đủ nội thất cao cấpLầu cao view đẹp giá đẹp Bán chỉ: 3.650tr bao thuế phí sang...
      M-One Nam Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 118 m2 32,21 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư cao cấp Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q7 DT 118 mét vuông giá 3.8 tỉ gọi ngay 0918 622 ***.Nhà 3 PN, 2  toilet đầy đủ nội ...
      Dự án Mỹ Viên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 62 m2, giá 4,39 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.39 tỷ 62 m2 70,81 triệu/m2
      - DT 62 mét vuông (có logia, lô gia)- view về sông; hồ bơi rất đẹp - Nội thấy cơ bản, ở luôn hoặc đầu tư cho thuê giá mềm - Có ô ô tô; sổ hồng ...
      Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,18 tỷ tại Đường D1 - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.18 tỷ 68 m2 46,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư Florita cần bán ngay căn hộ chung cư2pn2 phòng vệ sinh lầu trung view thoáng đẹpcăn hộ chung cư ở vị trí Đường D 1 khu đô...
      Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền nên cần bán nhanh trước tết căn hộ chung cư 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh tầng trung DT 55m2căn hộ chung cư nội thất đầy ...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 95 m2 42,64 triệu/m2
      Bán căn hộ Carillon Apartment,- đc: 171A Hoàng Hoa Thám, P13, Q Tân Bình, TPTp HCM.- DT: 95 mét vuông, 3PN, 2 phòng vệ sinh, tặng nội thất.-...
      Carillon Apartment, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 200 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 200 m2 17,5 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán nhanh miếng đất 200m, cách chợ Cầu Xáng 2 kilomet, gần đường Mai Bá Hương, Vườn Thơm.- Đông đúc cư dân, gần trường học, chợ.- Giá:...
      Đường Mai Bá Hương, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Thọ - Gò Vấp, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 47 m2 82,98 triệu/m2
      hẻm ô tô LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - VỊ TRÍ KD coffee SPA SALON TÓC Vị trí Lô góc 2 mặt thoáng, KD tốt. MT đường 12m. Kết cấu: 2 tầng, gồm sân để xe, phòng...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 120 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 8 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 120 m2 38 triệu/m2
      *** [HOT] Duy nhất 1 nền giá cực tốt KDC Phú Lợi, P. 7, Q. 8- DT: 5x24 = 120  mét vuông** Giá: 38tr/ mét vuông (4,6 tỉ), SHR trao tay- Chỉ 1 ph...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 61 m2 tại Đường Tú Xương - Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 61 m2 63,94 triệu/m2
      + Đất khu phân lô ngay khu trung tâm Q. 9.+ DT: 7.5 x 8 = 61m2 vuông vắn, công nhận đủ.+ Mật độ xây dựng tự do, nội khu an ninh, yên tĩnh.+ hẻm ô tô tới...
      Đường Tú Xương, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 30 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      Cần bán nhà gấp 3 tầng hoàn công đủ đường Tô Hiến ThànhGần 30m2 với ngang 5m, cách hẻm ô tô 10m, hẻm trước nhà 2,5m thông.Kết cấu: bê tông cốt thép,...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 50 m2 72 triệu/m2
      Bán Nhà Phước Long B Q. 9 Tp Thủ Đức .DT.50 mét vuông đất , Nhà Xây Dựng 3 lầu mới như Hình.Nhà nằm KDC hiện hữu. pháp lí sổ hồng. Tiện ích Bao...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Mr Ba Chuyên Bđs Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Bình Tân, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      Cần bán nhà đường số 5 giáp Tân Phú, SHR, chính chủ ở lâu đời chưa sang cho ai.- Gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 Phòng Khách, 1 Bếp logia.-...
      Đường Số 5, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai - Long Trường - Quận 9, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 53 m2 69,63 triệu/m2
      + DT: 5.15x10.5, diện tích sử dụng: 137 mét vuông.+ Kết cấu: nhà 1 trệt 2 lầu xây lệch tầng , 3  phòng ngủ logia thoáng mát.+ hẻm ô tô đỗ...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 61 m2 79,51 triệu/m2
      Hương Lộ 2 - hẻm xe hơi 6m oto quay đầu - thông tứ tung - không lộ giới - 61 mét vuông - 4.2 x 14m - 3 tấm - 4.85 tỉ.Mô tả: Kết cấu: 1 Trệt + 2 Lầu...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng tại Phường 1 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      DT: Nhà 2 tầng, ngang 4.6m nở hậu 4.4 x 14.5 m+ Công năng: nhà lô gốc thoáng mát, 1 trệt 1 lầu, sãnh lớn, khu bếp, 2 PN, 2  nhà vệ sinh+ 5 ph sang...
      Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 48 m2 tại Đường Thép Mới - 12 - Tân Bình, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 48 m2 82,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường Thép Mới, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 48 mét vuông (4,2 x 11,5)- Kết cấu: 1 Trệt 1 lầu Sân Thượng...
      Đường Thép Mới, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 48 m2 tại Đường Trần Kế Xương - 7 - Phú Nhuận, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 48 m2 77,71 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn bán ngay nhà hẻm ô tô Trần Kế Xương, P. 7, Q. Phú Nhuận- Đường thông thoáng, sạch sẽ.- DT: 48m (4mx12m).- Giá: 3 tỉ 730 ( còn thỏa thuận...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.