Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Búp - Quận 12, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Vị Trí VIP Nguyễn Thị Búp DT- 60mz, 4mx 15m, nhỉnh 3tỉ, P Tân Chánh Hiệp, Q. 12. + Mô tả chi tiết:TÂN CHÁNH HIỆP - LÔ GÓC 2...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Quận 11, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 42 m2 95 triệu/m2
      Chính chủ Bán Nhà 3.5 Tầng 89m2, oto đỗ cửa, Lạc Long Quân, F.10, Q.11 chỉ 3 tỉ 989TL+ Vị trí đắc địa, gần chợ, trường học, BV, công viên.+ DT Ngang 3.89m...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 52 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 52 m2 67,31 triệu/m2
      Bán mảnh đất ở hiện hữu đường thông oto, P. Long Trường, Q9, TP. Thủ Đức.Ngay khu dân cư Việt Nhân SHTP - Hẻm 58 Võ Văn Hát.DT đất: 52m (4x13m).Ưu điểm.+...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      SỞ HỮU căn hộ chung cư AKARI CITY CHỈ VỚI 680 tr. MỖI THÁNG GÓP 2 tr.Mỗi 3 tháng TT 5 phần trăm (150 tr)free quản lý đến hết 31/12/2026MUA NHÀ DỄ...
      Dự án Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường Dương Đình Hội - Phước Long B - Quận 9, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ 2 toilet, sân để xe rộng thoáng.Nhà 2 mặt hẻm xe 7 chỗ, cải tạo ô tô vào nhà, gần MT đường.Bán kính 1 kilomet...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.
      S
      Lê Viên Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Điện Biên Phủ - 22 - Bình Thạnh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Nhà mới hẻm oto ĐBP, P22, BT.DT: 4.8m x 7m x 2 tầng (39m2, nở hậu 6.6m).Giá: 4,8 tỉ TL.* NH định giá 4.475 tỉ (có giấy định giá của NH).- Nhà mới 1 trệt 1...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà phố shophouse 2 tầng, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Dự án KDC TP.Hồ Chí Minh Intela tọa lạc tại ấp 5, xã Phong Phú, huyện Bình Chánh, TPHồ Chí Minh, dự án đã đc lấp đầy dân cư sinh sống, tiện ích nội khu...
      Dự án Sài Gòn Intela, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 1 tầng tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      MS: A887 (Tòng).Nhà mới - khu dân trí - ngay chợ.1/ Bình Trị Đông, P. BTĐ - Q. BT.Giá: 4.65 tỉ bớt lộc.DT: 5 x 12 (: 5.2m) CN: 62,3m2.Hướng Nam.Kết cấu: 1...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán lô đất sổ riêng mặt tiền 14m, hướng Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Ngang 14m, dài 15m.Giá: 3,6 tỉ (còn thỏa thuận).
      Đường 792, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 50 m2 84 triệu/m2
      - Nhà gần Lũy Bán Bích, Hòa Bình.- Nhà sát MT đường, bê tông cốt thép.- Ngang 3mx16.5m. Nở hậu.- Nhà 1trệt 3lầu, 6 PN - Hẻm trước nhà 4m, không lộ giới -...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 118 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 118 m2 40,68 triệu/m2
      Ngộp Giảm Sốc 2 tỉ bán ngay Nhà Gần Kha Vạn Cân Linh Tây, Thủ Đức 118m2_6.5x18m Chỉ Nhỉnh 4 tỉ Nóng !!! 5 LẦN HẠ CHẢO TỔNG GIẢM CHÀO 2 tỉ _LINH TÂY THỦ...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 38 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 38 m2 110,53 triệu/m2
      hotline 0355 038 *** !!!+ Kết cấu 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, BTCT chắc chắn+ Hẻm ba gác thông , vị trí thuận tiện giao thông+ Chính chủ lâu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Trần Quốc Toản - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,46 tỷ

      3.46 tỷ 0 m2
      Vợ chồng tôi kẹt tiền cần bán ngay nhà đường Trần Quốc Thảo, P. Võ Thị Sáu, Q. 3 đang có HĐ cho thuê nhà 21tr/thángMT đường lớn: 4,5mDT:...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án tại Đường Long Thuận - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Bán nền đất Đảo Kim Cương P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức.Mã nền B17.Dt 52,4m2 đất vuông vắn đường thông.giá 3,9 tỉ.hotline 0908 979 *** E Trí.
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 69 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 69 m2 62,32 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ 2 MT - HẺM NGUYỄN VĂN LƯỢNG ĐỐI DIỆN LOTTE MART, CITYLAND- Nằm trong khu vực siêu an ninh của Q. Gò Vấp, Hẻm chung có cổng riêng ra...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 107 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 107 m2 42,06 triệu/m2
      Bán nhà trọ nhà cấp 3 đang có 8 phòng cho thuê, ngang 9.5m dài 12m, nhà hoàn công đầy đủ.Khu vực hẻm 2174 Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, hẻm...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 71 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thới An 22 - Quận 12, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 71 m2 60,57 triệu/m2
      Kết cấu: 71 mét vuông: 3.5 (NH 7m) x 18m, 1 trệt 1 lầu Đúc Chắc chắn, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, (có  phòng ngủ dưới trệt),...
      Đường Thới An 22, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường An Bình - 5 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 0 m2
      Chú hai cần bán nhà đường An Bình P. 5 Q. 5 gần chợ Hòa Bình, thuận tiện di chuyển các Q..DT: 36,3m²(4,4x 8,15).Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 lửng(4 PN, 4...
      Đường An Bình, Phường 5, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá