Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 36 m2 tại Phường 24 - Bình Thạnh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 36 m2 119,45 triệu/m2
      NHÀ GẦN CHỢ BÀ CHIỂU 36M - NHỈNH 4 tỉ NỞ HẬU TÀI LỘC Mô tả: + DT: ngang 3m ( nở hậu 3.2m ) x dài 11.8m+ Nhà 1 trệt, 1 lầu. Gồm 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Quận Thủ Đức, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      Bán nhà 1tr 1 lầu ra dg Nam Hòa 30m, P. Phước Long A.Dt đất sử dụng 75m2.Sổ CN 50m2, DT sàn 71m2.Gồm 3 phòng ngủ, 3 toilet, 1 nhà kho, sân xe máy...
      Đường Nam Hòa, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Biểu - 2 - Quận 5, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 66 m2 46,22 triệu/m2
      BÁN NHÀ Nguyễn Biểu , F1 , Q5 -DT : 4 x 16 , 5 ( 66  mét vuông ) -Giá : 3 tỉ 050 ( còn thỏa thuận ) -Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương - Bình Tân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 41 m2 112,2 triệu/m2
      Siêu phẩm An Dương Vương - P. BTĐ Bình Tân - HXT - sát MT đường An Dương Vương - 4 tầng btct - chỉ 4 tỉ nhỉnh.Mô tả:+ Bình Tân, hẻm ô tô, vị trí cực đẹp,...
      Đường An Dương Vương, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 26 m2 tại Phường 24 - Bình Thạnh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 26 m2 151,93 triệu/m2
      NHÀ MỚI 4 TẦNG ĐÚC BTCT Ở NGAY ĐÓN TẾT BÀ CHIỂU BÌNH THẠNH NHỈNH 3 tỉ.+ Nhà trệt 2 lầu + sân thượng đúc BTCT, mỗi tầng 1 PN,  toilet khép kín, phòng...
      Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 32 m2 107,82 triệu/m2
      3 tỉ NHỈNH - NGUYỄN PHÚC CHU- TRƯỜNG CHINH- CẠNH khu công nghiệp TÂN BÌNH- NHÀ XINH- 2 TẦNG - 36M- KHU DÂN TRÍ, TIỄN ÍCH ĐẦY ĐỦ -Kết cấu : 3.2 x 11m. 1...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 55 m2 78,19 triệu/m2
      Siêu phẩm đầu tư - Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú hẻm ô tô tránh - 55 mét vuông ngang 4m vuông A4 - bán chỉ nhỉnh 4 tỉ.Mô tả.Kết cấu: Cấp 4 suốt,...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 46 m2 86,96 triệu/m2
      + Chủ cần bán gấp căn nhà diện tích cực rộng, nhà đẹp, hẻm thẳng trục ra điện biên phủ ngay ngã tư hàng xanh cách quận 1 ít phút.+ Vị...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 61 m2 54,1 triệu/m2
      THỜI ĐIỂM CÓ 1-0-2 ĐỂ MUA căn nhà phố ĐẠI LỘ VÕ VĂN KIỆT, GIÁ TỪ 45 tr/ mét vuông Quý 4/2023, thị trường BĐS đc nhận định đang ở thời điểm tốt nhất...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      Bán chung cư Flora Panorama 60m 2 phòng ngủ 1 toilet logia | Bán thu hồi vốn.- Giá gốc hợp đồng mua bán: 3.105.000.000 = Bán lại 3 tỉ 105...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 87 m2 45,98 triệu/m2
      Căn hộ biệt lập Panorama-view 360, mua hàng trực tiếp chủ đầu tư:- Nhận nhà ngay chiết khấu 2 phần trăm khi chọn thanh toán nhanh, rồi trả...
      Dự án Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 78 m2 46,16 triệu/m2
      Sở hữu nhà SG, TT chỉ 3 tr đồng/ tháng.Akari City chung cư MT đại lộ Võ Văn Kiệt. Bàn giao hoàn thiện nội thất luxury.* Giá chỉ 45 tr/m.- CK thêm trực...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      Sở hữu nhà SG, TT chỉ 3 tr đồng/ tháng.Akari City căn hộ chung cư MT đại lộ Võ Văn Kiệt. Bàn giao hoàn thiện nội thất xịn xò.* Giá chỉ 45 tr/m.- CK...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 78 m2 55,13 triệu/m2
      - Chỉ cần TT 20 phần trăm GThợp đồng ~ 700 tr nhận nhà ở ngay- Đợt 1: Tháng 1/2024 TT 5 phần trăm- Đợt 2: Tháng 4/2024 TT 5 phần trăm-...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 27 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 27 m2 144,45 triệu/m2
      Dt: 5 x 5,5, 3 tầng, 3 PN, 3 nhà vệ sinh, SHR Đường trước nhà 7m, ô tô đậu ngày đêm.cách sân bay 3kmKhu Bàu cát phân lô, đường Đồng Đen rộng 12mô ...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - Quận 8, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 45 m2 84,45 triệu/m2
      🌈 NHÀ DƯỚI 4 tỉ oto ĐỖ CỬA PHẠM THẾ HIỂN 4 TẦNG KDC HIỆN HỮU- DT: 3.8m x 12m- Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, phòng khách, bếp, 2 phòng, 3 WC, sân thượng...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      chào bán block căn hộ AK NEO đẹp nhất dự án Akari City, giá từ 3 tỉ căn 2 phòng ngủ, CK lên đến 9 phần trăm.Giỏ hàng giá gốc CĐT, nhiều vị...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - Tân Bình, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 51 m2 82,36 triệu/m2
      #HẺM_XE_HƠI THÔNG VÀO KHU PHÂN LÔ 5 TẦNG CỐNG LỠ - TÂN BÌNH - Dt 3.6x14 sổ vuông- đg cho thuê 8tr- sổ hồng , pháp lí chuẩn Giá 4.2 tỉ thỏa ...