Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 70 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Nhà xây mới 100 phần trăm - sở hữu để đón tết.Khu nhà mới đường Lê Văn Quới, P. Bình Trị Đông A, Bình Tân - 4.5 tỉ.DT: 5 x 14m.Kết cấu: 5 tầng nhà vừa...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất tại Đường Nguyễn Văn Quá - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      Nhà HXT đi tới nhà chỉ 30m.Nhà ngay Chợ Cầu, gần Nhà thờ, gần chợ, trường học,TTTM, khu tiện ích...khu vực chuẩn bị xây cầu vượt QL nên rất thuận tiện đi...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      hẻm xe tải 2 tầng 72 mét vuông sát Lê Văn Quới Bình Tân 9 chủ lâu năm nhỉnh 4 tỉ.Kết cấu 2 tầng kiên cố.Gồm 3 PN, 2  nhà vệ sinh.DT...

      Cần bán nhà riêng 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 13m tại Đường 5 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ Hạ gia bán ngay, nhà c4 còn mới vào ở luôn.🌹DT đất 70 mét vuông, ngang 5x12m. 🌹Chủ đang ờ, nhà xây dựng chắc chắn, còn mới vào ở...
      Đường 5, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sunny Plaza, Q. Gò Vấp gần sân bay DT: 70m2, 2 phòng ngủ giá 3.2 tỉ.liên lạc 0931 196 *** Thành.
      Dự án Sunny Plaza, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Bán chung cư Richstar ,căn hộ góc, 3 phòng ngủ , 85 mét vuông, đầy đủ nội thất, giá 3 tỉ 8 Bớt Lộc, 0908 435 *** VIễnđc: Tô Hiệu ,P. Phú...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      -Phương thức thanh toán 20 phần trăm chia ra 3 đợt đến khi nhận nhà 12/2024 cho căn hộ 80m²(2 phòng ngủ, 2 toilet) 4.2 tỷ full...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Thành Thái - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư Rivera Park Đường Thành Thái Q. 10.DT 70 mét vuông, 2 phòng ngủ Giá 3.6 tỉ.call ngay 0931 196 *** Thành.căn ...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,4 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 75 m2 58,67 triệu/m2
      đc: 119 Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận, TPTp HCM.Thông Tin:căn hộ chung cư: Golden Mansion.Tầng TrungDT: 75 mét vuông.Công Năng: 2 PN, 2 nhà ...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Xuân 21 - Quận 12, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      nhà phố khu vực sầm uất nhất nhì Thạnh Xuân, KD đa ngành nghề, không mua thì mua ở đâu?Chính chủ cần bán nhà phố Thạnh Xuân 21 gần Thạnh Xuân 13 Picity,...
      Đường Thạnh Xuân 21, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Lộ Trạch - Tân Phú, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 21 m2 150,96 triệu/m2
      - Bán nhà phố đường Nguyễn Lộ Trạch. P. Tân Quý - Q. Tân Phú.- DT: 3,2m x 7m.- Kết Cấu: 1trệt - 1lầu.- Đường rộng 6m thông Gò Dầu, Lê Sát, Tân Quý..., ngay...
      Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại 45 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse ngộp bank giá đầu tư 30 - 199m tại căn hộ chung cư cao cấp The Sun Avenue, 20 - 200 tr 1 tháng, HĐ thuê dài hạn 3 - 5...
      The Sun Avenue, Số 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      ✅ Chỉ 5 tỉ - Nhà 5 Tầng - 5  phòng ngủ- 70m²(4,3x16m)- MT đường số ngay Đỗ xuân hợp PL B, Q.9 🔔 Mật tiền đường oto 8m rộng rãi sạch sẽ thông tứ phía,...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 100 m2 45,5 triệu/m2
      - Còn duy nhất 1 lô giá 4,55 tỉ - sp tốt để đầu tư.- Vị trí: KDC Lovera Park Khang Điền, Phong Phú Bình Chánh.- DT: 5 x 20m2.- Đất MT đường số rộng 12m ô ...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất 82 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      - Bán đất ven sông Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.- DT: 6 x 13,7m = 82 mét vuông (hướng Tây Nam).- KDC hiện hữu, SHR chính chủ...- Giá: 3,1...
      Dự án KDC Nguyễn Bình, Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Hàng ngộp bán ngay mảnh đất khu compound Green Riverside Anh Tuấn đường oto Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè. DT: 5 x 16m, giá 4.3 tỉ, SHR - đối diện khu Amelie Phú...
      Dự án Green Riverside, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      + giá 3.5 tỉ thỏa thuận mạnh. Chủ gấp bán.+ Hẻm trước nhà xe oto Kia morning vào tới nhà. Khu dân trí, hàng xóm thân thiện.+ Nhà ngang 4m dài 11m. (công...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 43 m2 89,54 triệu/m2
      + Dt: 43m2, 3 tầng, 6.8 * 6.5 m, chủ vừa hạ giá chỉ còn 3 tỉ 9.+ Kết cấu 1 trệt 1 lửng 1 lầu đúc BTCT. Tổng 3 PN rộng rãi, 3 nhà vệ sinh, logia sân...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.