Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay miếng đất hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      * Chính chủ bán ngay miếng đất 5.5x9.3m, ngay đường số 7 - Hồ Văn Long, BHH. B, Bình Tân, sát bên Tân Phú. liên hệ ngay: 0906 839 *** Tiến.- miếng đất...
      Đường Số 7, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn hộ góc mã B.09.16.DTSD 71,5 m2.2 PN 2  phòng vệ sinh.Nội thất cơ bản: 2 máy lạnh, 2 máy nước nóng, rèm cửa.Vị trí trung tâm, đầu...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,67 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.67 tỷ 76 m2 48,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Sun Avenue 2 phòng ngủ 2 toilet.---------------------------------------------------------+ DT 73m2, logia dài.+...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,7 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 78 m2 47,44 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư Akari City Bình Tân, CK khủng cho KH:Thiết kế căn hộ chung cư như sau:- 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh: 60 -...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 1 tầng, 76 m2 tại Đường Dương Đình Hội - Phước Long B - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 76 m2 65,79 triệu/m2
      + HXT ngủ trong nhà, hẻm rộng thông thoáng, khu vực xây toàn nhà cao tầng.+ Hiện trạng nhà c4 mới ken, PK, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, gian ...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 1 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Đường Đông Hưng Thuận 17 - Quận 12, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Nhà Đông Hưng Thuận giá 34,5tr/ mét vuông có hay không?Bán nhà MT 5,1m nở hậu 7,5mx18m CN 109,8 mét vuông hẻm 3m thông Đông Hưng Thuận 17...
      Đường Đông Hưng Thuận 17, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - Quận 7, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 52 m2 84,43 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà hai tầng, 3 PN rộng rãi, nở hậu nhẹ.- tầng một có PN. Thuận tiện cho người lớn tuổi.- Có sân để xe thoải mái. Hẻm trước nhà 4m, sạch sẽ, an...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      G
      Hiền Nhà Phố Nam Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường 16A - Bình Tân, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 77 m2 50 triệu/m2
      DT công nhận là 79.1m2, bề ngang 5 mét 1Đường rộng 8 mét, gần đường Miếu Gò Xoài, đường Lê Văn Quớiđăng là để bán, chứ không phải câu SDT, mong tìm đc khách...
      Đường 16A, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 5 tầng tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 0 m2
      Nhà 5 tầng, ô tô đỗ, 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.Đối diện Mercedes Quang Trung.Chỉ 4tỷ390tr.DT: 39.7m2.4.05 x 9.7 x 5 Tầng BTCT.Trệt, lửng, 2...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 33 m2 tại Đường Trần Tấn - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 33 m2 140,91 triệu/m2
      - nhà phố đường Trần Tấn - Tân Sơn Nhì - Q. Tân Phú.32 mét vuông - 3 tầng - giảm chào chỉ còn 4 tỉ x.MT KD sầm uất. Khu vực KD đa ngành nghề.Giao...
      Đường Trần Tấn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 80 m2, hướng Nam tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Chủ gửi vài nền vị trí đẹp dự án Đặng Gia Phát, Đường Long Thuận, p. Long Phước, Q. 9.- Vị trí: Kết nối ngay mặt đường Long Thuận đi vào 30m.+ Dự án có hạ...
      Dự án Đại Phúc Green Stone, Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      nền đất tuyệt đẹp, ngay khu Tam Đa BCR Trường Thạnh Q. 9, cụm xây tự do.- DT: 5m x 30m = 150 mét vuông. vuông vắn.- nền đất nằm trong khu sinh thái...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 1 tầng, 48 m2 tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 3,34 tỷ

      3.34 tỷ 48 m2 69,59 triệu/m2
      Siêu phẩm Thạch Lam Tân Phú - hẻm ô tô - nhà đẹp.- DT 48m2 ngang 4m.- Kết cấu 1 trệt 1 lầu sân thượng 2 phòng ngủ, 2 toilet, nhà xây chắc chắn,...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Gia Phú - 1 - Quận 6, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      bán nhanh nhà ở đường Gia Phú, P. 1, Q. 6, giá 3 tỉ 200 trKết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng gồm: Phòng khách, bếp, 4 PN, 3 WC.Đường: 5m oto.DT: 60m2 (4m...
      Đường Gia Phú, Phường 1, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Thân - 8 - Quận 6, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 52 m2 60,58 triệu/m2
      Bán nhà mới đường Văn Thân, P. 8, Q. Q. 6.+ DT: 52 mét vuông (3.9m x 13.3m).+ Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2 WC, logia rộng.Nhà mới đẹp, chỉ cần xách...
      Đường Văn Thân, Phường 8, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 65 m2, hướng Tây tại Đường Chuyên Dùng 9 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 65 m2 73,54 triệu/m2
      Nhà đẹp đón xuân.bán ngay nhà SHR góc 2 MT hẻm 3m Chuyên Dùng 9, P. Phú Mỹ, Q. 7.Cách hẻm xe hơi CD9 =50m.DT: 3,05m x 21m (nở hậu 3.1m).Hướng: Tây.Giá:...
      Đường Chuyên Dùng 9, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phong Phú - Tăng Nhơn Phú B - Quận 9, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,58 triệu/m2
      Chủ tha thiết bán trước Tết.Nhà 52m2, HXT, Đình Phong Phú, Chỉ 4.2 tỉ.Thông số: 4 x 12, 1 trệt 1 gác.Vị trí quá VIP nằm phía sau Vincom Q9, phía sau nhà...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 60 m2 83,17 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết - lô góc 2 MT thoáng mát - công nhận đủ - ngay KCX Tân Thuận - 2 tầng - 4x15m - hoàn công - giá siêu mềm nhất Q. 7 - nhỉnh 4 tỉ TLCC.-...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.