Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 39 m2, hướng Bắc tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 5 tỷ

      5 tỷ 39 m2 128,21 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà hẻm đường Số 53 Tân Quy. Q7. Cách đường Số 53 chỉ 10m.Đang có hợp đồng thuê: 12tr/ tháng.DT: 3x13m.Trệt + 2 lầu: 4 phòng ngủ,...
      Đường Số 53, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 4 tỷ

      4 tỷ 49 m2 81,64 triệu/m2
      Bán nhà hẻm / đường Tân Quý P. Tân Quý Q. Tân Phú TP- Sài GònKết Cấu nhà 1 trệt , 1 lầu, 2 PN, 2 tolet, DT: 4 x12,5 sổ hồng riêngGiá ban: 4 tỉVị trí: ...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 60 m2 75,84 triệu/m2
      - Bình Tân bán nhà sát Aeon Mall Tân Phú 2 tầng đúc - 4x15m (60m), hẻm oto - chỉ 4,55 tỉ.- Nhà đẹp, 2 tầng BTCT, gồm phòng khách, khu vực bếp,...
      Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 67 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 7 - Quận 5, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 67 m2 45,53 triệu/m2
      CẦN TIỀN GẤP CẦN BÁN CĂN hẻm xe hơi TRẦN HƯNG ĐẠO, P. 7 Q. 5. - Cách MT Trần Hưng Đạo 30m. hẻm xe hơi chạy tới nhà.- Khu an ninh, dân trí cao, hàng xóm...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 34 m2, hướng Bắc tại Đường Hưng Phú - 9 - Quận 8, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 34 m2 108,53 triệu/m2
      💲 Giá : 3 tỉ 690- Nhà Mới sau căn MT hẻm 779 /296F Hưng Phú P9 Q8 - DT : 3,4m x 10m- Nhà 1 Trệt 3 Lầu, 5 PN, logia rộng rãi, 4 Tollet , Cửa sau bên hông...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 50 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 50 m2 61,8 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhà 3tỷ090/50 mét vuông - Đ. Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Bình Tân đang cho Thuê 16tr/tháng.* Mô tả:- DT: 50 mét vuông (Ngang 4m x...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 84 m2 57,74 triệu/m2
      một căn duy nhất bán nhà đẹp giá siêu mềm đầu tư - hẻm xe hơi đỗ cửa - căn hộ dịch vụ 7 phòng cho thuê - 84 mét vuông thổ cư Âu Dương Lân Q. 8...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Quận 12, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 120 m2 40,42 triệu/m2
      Nhà 4 tầng như biệt phủ 6x20. Đơn giá đất chỉ 31tr/m2. Hai MT nhựa thông. oto tránh nhau.+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu với 3 PN, có thêm 3 phòng trọ phía sau.+...
      Đường Tân Thới Hiệp 20, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 3m tại Đường Chuyên Dùng 9, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 63 m2 75,88 triệu/m2
      Nhà đẹp đón xuân.bán ngay nhà SHR góc 2 MT hẻm 3m Chuyên Dùng 9, P. Phú Mỹ, Q. 7.Cách hẻm xe hơi CD9 =50m.DT: 3,05m x 21m (nở hậu 3.1m).Hướng: Tây.Giá:...
      Đường Chuyên Dùng 9, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 1 tầng tại Đường Tân Hòa Đông - 14 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      MS: B826 (Tòng).* DT: 3x11m, nở hậu xíu, công nhận 24,6m2, sân 3m.* Kết cấu: 1 lầu, nhà đẹp tinh tươm 100 phần trăm như hình đăng, có sẵn 1 số đồ nội...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 72 m2 tại Đường Bùi Tư Toàn - Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      MS: B251 (Tòng).* DT: 4x20m, công nhận 72m2, xây dựng mới chừa sân 3m.* Hiện trạng nhà c4 nát thích hợp xây mới.* Hẻm 4m, vị trí cụt cuối hẻm rất an ninh...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet tại căn hộ Icon 56, số 56 Bến Vân Đồn, Q. 4. Đã có sổ hồng riêng.- DT: 88m2.- giá: 5 tỉ.-...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 81 m2 54,33 triệu/m2
      Bán hạ giá cuối năm chung cư Scenic Valley 1 Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phú, Q. 7.Chính chủ cần bán chung cư với DT 81m2.2 PN tiện nghi đầy đủ, nội thất mới view...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Tây, giá 3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh DT 71 mét vuông giá bán ngay 3 tỉ nội thất cơ bản.Cam kết giá thật không đăng ảo.liên ...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,05 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 67 m2 60,45 triệu/m2
      - chung cư Richmond City 207C Nguyễn Xí, P26, Bình Thạnh: 67m2, tầng cao thoáng.- Giá 4,05 tỉ (bao gồm thuế phí).- Nhà mới, đẹp, còn nguyên bản như bàn...
      Richmond City, 207C, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Bán chung cư nội thất đầy đủ như hình tầng cao view sân bay cực đẹpGiá chỉ: 3.8 tỉ (bao hết phí)DT: 73 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,49 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.49 tỷ 72 m2 48,48 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. liên lạc: 0982 918 ***.DT thông thuỷ 72m thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, (có thể làm...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 74 m2 50,68 triệu/m2
      Cần tiền làm việc khác nên cần bán ngay chung cư tại căn hộ Rivera Park SG, đường Thành Thái, P. 14, Q. 10, ngay khu Đồng Tiến.DT: 74m2, gồm 2 PN, 2...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.