Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.674 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 56 m2 tại Phường Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 56 m2 77,68 triệu/m2
      - DT: 56m (7x8).+ Nhà 2 tầng có 3 PN, 2  phòng vệ sinh+ hẻm ô tô né nhau, có logia rộng thoáng, có thể cho thuê gần 10tr/thang- Nằm trên tuyến...
      Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khoái - 2 - Quận 4, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà Q. 4: Nhà tốt, kèo thơm, 5 tầng hoàn công, cư dân hiện hữu!- Khu vực trung tâm Q4, giáp ranh Q1.- Cách 50m ra ngay MT đường Nguyễn Khoái, đối diện...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2  phòng ngủ căn hộ chung cư An Khang đầy đủ nội thất View thoáng đẹpDT 90m, đã có SHR có thể công chứng ngay...
      Dự án Cao ốc An Khang, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Đ
      Trường Thọ - Bđs Nhà Khu Đông Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 50 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 50 m2 77 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà hẻm 89 nhựa 6m,Đường Số 4 (Gò Xoài), từ MT đs 4 chạy thẳng vô 7 căn là tới DT : 5 x 10m, vuông vắn không lộ giới. nhà c4...
      Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 55 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 55 m2 79,1 triệu/m2
      Nhà mới nhỉnh 4tỉ TL Hương Lộ 2 Q. Bình Tân ngang 4mx13.5m hỗ trợ Bank.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Vị trí: Ngay trung...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 215 m2 tại Xã Đông Thạnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 215 m2 20,94 triệu/m2
      Hạ giá sập sàn.Nhà nát gần Chợ Đông Thạnh - MT đường DT6 thông 6m.DT: 6.5 x 32. Cn 215 mét vuông thổ cư. sổ hồng.KDC đông đúc. Không ngập.Hướng:...
      Đường ĐT 6, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 0 m2
      Đường số 14A Bình Hưng Hòa A Bình Tân.Nhà kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng, gồm 4  phòng ngủ, có thể làm thành 5 phòng ngủ.Hẻm 4m ô tô vào nhà,...
      Đường Số 14A, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 1 tầng, 195 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đặng Thúc Vịnh - Hóc Môn, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 195 m2 23,54 triệu/m2
      Nhà bán nhanh hẻm xe hơi gần Đặng Thúc Vịnh 8 x 26m, chỉ nhỉnh 4 tỉ.- Nhà vị trí đẹp hẻm ô tô 5m rất gần MT Đặng Thúc Vịnh, chợ Đông Thạnh, Hóc Môn.-...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Chánh Hiệp 26 - Quận 12, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 84 m2 58,34 triệu/m2
      bán nhanh nhà 2 MT KD đường Tân Chánh Hiệp 26, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12.* DT: 84 mét vuông, công nhận đủ.* Giá 4.9 tỉ bớt lộc.* Ra Nguyễn Ảnh Thủ...
      Đường Tân Chánh Hiệp 26, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m , giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      + Về quê cần bán nhanh ngôi nhà vừa xây năm 2023 cho ai hữu duyên.+ Kết cấu: 3 tầng BTCT với 3 phòng ngủ, 3 toilet, sân thượng trước sau.+ DT:...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 64 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      quyết tâm bán trước tết. giảm hẳn 800tr, giá mới 3.4 tỉ tl khu vực vua về tiện ích. hoàng diệu 2 linh trung. nhà mới 2 tầng 3 phòng ngủ, 2 nhà...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng, 48 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 48 m2 72,92 triệu/m2
      - Cần bán ngay nhà đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B Q. 9 ngay trường cao đẳng Công Thương.- Vị trí đẹp, cách MT đường chỉ vài bước chân, 5 ph ra ngã 4 Bình...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất tại Đường Dương Đức Hiền - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 0 m2
      hẻm xe hơi vào nhà Tây Thạnh - Chủ cực gấp bán trước tết - 4*13m -50.4m2 3 phòng ngủ.Kết bạn Zalo 0962 728 ***.* Em Đức Chuyên - Tân - Phú để theo...
      Đường Dương Đức Hiền, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 80 m2 62,38 triệu/m2
      Bán nhà phố trục chính Thạnh Lộc, Q. 12 gần cao đẳng Điện Lực, ngã 4 Ga.Đường 15m hiện hữu, cư dân đông tiện mở văn phòng công ty, tạp hóa, quán ăn...Nhà...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 10m tại Đường Thạnh Lộc 4, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 1 trệt 3 lầu MT đường Thạnh Lộc 44, P. Thạnh Lộc, Q. 12.- DT: 4x20m thổ cư đủ. diện tích sử dụng: 168m2.- Xây 1 trệt...
      Đường Thạnh Lộc 44, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 12 - Thủ Đức, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Gia đình sắp dọn tới nhà mới nên cần bán lại ngôi nhà xây dựng cẩn thận, pháp lí sạch sẵn sàng công chứng ngay trong ngày.Đường trước nhà 8m, KDC...
      Đường 12, Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 2 tầng, 32 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 32 m2 101,57 triệu/m2
      Bình Tân - nhà mới đẹp - 3 tỉ 250.Bán nhà hẻm 24/ Đường số 16 - P: BHH A.- Dt 4m X 8m 1 trệt, 1 lầu 2 WC, 2  phòng ngủ.- Hẻm 5m thông thoáng.- Nhà mới...
      Đường Số 16, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 34 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 34 m2 100 triệu/m2
      Nhà 1 đời chủ ngay chợ Rạch Ông P2 Q8.Bán nhà Nguyễn Thị Tần hẻm ba gác. Thông tứ phía.3.4 tỉ TL chính chủ.- 4,3x8m (34 mét vuông đất), nhà 1 lửng +...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.