Thông tin mô tả
Bán đất tặng mặt bằng
*Vị trí thông từ đường Lâm Văn Bền ra Tân Mỹ
- Nhận nền 4tỷ6/156
Chủ hỗ trợ 100
Giá: 4,6 Tỷ
Diện tích: 156 m2
Giá/m2: 29,49 Triệu/m2
411978
Mua bán
Bán đất tặng mặt bằng
*Vị trí thông từ đường Lâm Văn Bền ra Tân Mỹ
- Nhận nền 4tỷ6/156
Chủ hỗ trợ 100
Mai Ngọc
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2
Đường Trần Trọng Cung, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
950 triệu
62 m2
Quận 7, TP Hồ Chí Minh
150 tỷ
496 m2