Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà 46 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3.35 tỷ

      3.35 tỷ 46 m2 72,83 triệu/m2
       NHÀ NGAY P. 12, KHU TRUNG TÂM SẦM UẤT CỦA GÒ VẤP💥 DT: 5.6 x 9.8 (m) - NGANG KHỦNG siêu hiếm TẠI GÒ VẤP💥 Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ 2...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 83 m2, giá 3.7 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 83 m2 44,58 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 590 cách Mạng Tháng 8 Q.3, vị trí ngay trung tâm Q.3, đối diện công viên Lê Thị Riêng, chung cư mới thoáng mát, nhà mới...
      Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp mảnh đất 120 m2 tại Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      - Không Xoay đc dòng tiền cần Bán nền thổ cư Sát Khu HimLam P. Linh Chiểu, Thủ Đức DT 5x25m mét vuông, hẻm xe hơi Sổ Riềng, nhỉnh 5 tỉChính Chủ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Linh Chiểu

      Cần bán ngay nhà đẹp 30 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.15 tỷ

      4.16 tỷ 30 m2 138,34 triệu/m2
      Nhà Huỳnh Tấn Phát bán, P.Phú Thuận, Q.7, 3Lầu, Giá 4tỷ15+ Nhà ngay trung tâm Q. 7+ DT: 3.6 x 8+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu BTCT.+ Nhà sạch mới...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 663 m2 tại Đường Phú Hiệp - Phú Mỹ Hưng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4.61 tỷ

      4.62 tỷ 663 m2 6,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất tại Đường Phú Hiệp, xã Phú Mỹ Hưng, huyện Củ Chi, HCM- DT: 663m²(10mx66m), có 30m² thổ cư còn lại đất cây hàng năm kết hợp SX.- Đất ví...
      Đường Phú Hiệp, Xã Phú Mỹ Hưng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 76 m2, giá 4.9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 76 m2 64,48 triệu/m2
      Cần bán chung cư Indochina Park Tower, Số 04 Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1. - Vị trí đắc địa, ngay trung tâm Q. 1, Kế bên kho bạc nhà nước Q. 1,...
      Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - 1, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Chính chủ rao bán nhà Q. 1 DT: 4m x 16m, vuông vắn, công nhận đủ 64m2 Hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu. gồm 5 phòng, nội thất đầy đủ. HĐ...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 68 m2, hướng Đông tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Nghé - 1, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 68 m2 55,59 triệu/m2
      Cực phẩm nhà ngay đ. Lý Tự Trọng,P. Bến Nghé, Q1 - Giá 3tỉ 780, Nhà nội thất đầy đủ - SHR sẵn Nhà nằm gần chợ Bến Thành. - DT: 68m ngang...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 78 m2, giá 3,78 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.78 tỷ 78 m2 48,47 triệu/m2
      - Vị trí dự án: MT Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TPTP.HCM.- chủ đầu tư: Nam Long Group và đối tác Nhật: Hanshin Properties Corp và Nishi Nippon...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 70 m2, giá 3 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ: Công năng vượt trội, tiện ích đầy đủ, chất lượng vượt tầm giá.Khu vực an ninh,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 95 m2, giá 4 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Cần bán căn 95 mét vuông GĐ 1 Mizuki Park.Thiết kế: 3PN-2 toilet - logia thoáng mát đón gió tự nhiên.giá: 4tỉ bao thuế-phí sang tên.sổ hồng ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Quận Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 72 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - 3 - 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Res 11 Đầm SenĐC: 205 Lạc Long Quân, P3, Q. 11, TPHCMDT thiết kế: 72m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, căn hộ góc rất thoáng, có...
      Số 205 đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 38 m2 tại Đường 3/2 - 11 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      Nhà giá rẻ hẻm ô tô Q. 10, đường 3/2 nhà 4 tầng.Nhà 4 Tầng BTCT, 3 Tháng 2, Q. 10, Giảm Sâu Chỉ Còn 4.6 tỉ (TL).Mô tả:- Khu vực an ninh, dân trí, tiện...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - 7, giá 3.6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      Nhà Lê Văn Lương bán, P.Tân Kiểng, Q.7, 40 mét vuông, Giá 3ty6+ Nhà ngay trung tâm Q. 7 đường Lê Văn Lương P. Tân Kiểng Q. 7+ DT: 5 x 8+ Kết cấu:...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 23.6000003814697 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Hưng Đạo - 7 - 5, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 23,61 m2 148,31 triệu/m2
      -DT:3x10-với vị trí trung tâm Q. 5 nằm gần BV An Bình và các NH lớn như Agribank, ACB, cùng với khu vực ẩm thực phong phú của người Hoa, đây là điểm đến lý...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 36 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      2,"2":16777215,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":16711935' data-sheets-value='"1":2,"2":"Chính chủ gấp bán nhà hẻm xe hơi Lê Văn Sỹ, P. 13 Q. Phú Nhuận,...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, 13

      Cần bán nhanh căn hộ 70 m2, giá 3.4 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh Cao Ôc 44 Đặng Văn Ngữ Q. Phú Nhuận, căn hộ chung cư tầng cao thoáng mát view Đặng Văn Ngữ. DT: 75 mét vuông 2 PN...
      Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 3.49 tỷ

      3.49 tỷ 50 m2 69,8 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng riêng 50 mét vuông đường Huỳnh Tấn Phát TTNB.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 toilet, giếng trời, đầy đủ nội thất,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.