Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.691 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 61 m2 68,86 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư dự án Kingston, 146 Nguyễn Văn Trỗi, P8, Q. Phú Nhuận của CĐT NovaLand.- DT: 61 mét vuông.- 1 PN lớn và 1 PN nhỏ.- đầy đủ...
      Kingston Residence, 146, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,16 tỷ tại Bình Tân

      4.16 tỷ 121 m2 34,39 triệu/m2
      - DT: 121m2, gồm 3 PN và 3  nhà vệ sinh, hướng Nam mát mẻ có gốc, nằm gần xa thang thoát hiểm, tạo cảm giác riêng tư hoàn toàn, không tiếp giáp với...
      Akari City Nam Long, 77, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Thiện Tâm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 2

      4.25 tỷ 97 m2 43,82 triệu/m2
      Chuyên chuyển nhượng dự án của CĐT Điền Phúc Thành.Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 toilet. Giá:...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Phú Nhuận

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 675 Nguyễn Kiệm, P9, Q. Phú Nhuận, TPSài Gòn.65 mét vuông giá 3,1 tỉ còn thỏa thuận. Có hỗ trợ vay NH.- chung cư mới...
      675, Đường Nguyễn Kiệm, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      CẦN bán nhanh chung cư JAMILA DT: 76 mét vuông CÓ 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh View nội khu hồ bơiCửa chính hướng Đông Nam. logia...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 0 m2
      Rổ hàng Victoria Village Novaland Q. 2 cập nhật 07.2023, 2 phòng ngủ giá 3,9 tỉ 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỉ giá thật.căn hộ Victoria Village trong...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, giá 3,56 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.56 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư One Verandah, Q. 2 - tòa căn hộ: Soleil.DT: 80.23m.Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.Cửa hướng: hướng Tây Bắc, logia hướng: hướng Đông ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,57 tỷ tại Quận 4

      3.57 tỷ 71 m2 50,29 triệu/m2
      giá tốt nhất Gold View, tin đăng thật 100 phần trăm.chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Gold View.- Căn 2PN1 toilet.- DT: 71 mét ...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cộng Hòa Plaza, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Có việc cần bán ngay căn hộ chung cư chính chủ Cộng Hòa Plaza Q. Tân Bình, 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh, DT: 100 mét vuông, giá 5...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 50 m2 68 triệu/m2
      # Bán sang nhượng căn hộ chung cư cao cấp The Everrich Infinity Q. 5(đc: 290 An Dương Vương p4 q5).+ căn hộ chung cư office-tel/1 phòng ngủ...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      Bán rẻ bán ngay căn hộ chung cư Scenic Valley- Phú Mỹ Hưng, Q. 7 .- Vị trí: Gần trường học quốc tế Nam HCM, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT,...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ The Park Avenue, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 11

      4.6 tỷ 71 m2 64,79 triệu/m2
      chung cư trung tâm The Park Avenue Novaland. MT đường 3/2, Q. 11. Gần sân vận động Phú Thọ.+ Chiều cao 32 tầng;+ Một tầng có 14 căn. 6 thang máy.+ tầng ...
      Dự án The Park Avenue, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 58 m2 75,87 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư 1 PN DT 58 m2.giá 4,4 tỉ đầy đủ nội thất - có thỏa thuận cho KH mua.View Đông Bắc tầng cao nhìn về Đồng Văn Cống.Tiện ích...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 60 m2 73,34 triệu/m2
      Đi nước ngoài, cắt lổ sâu để bán ngay nhà thuộc dự án Bản Ngọc Garden, đường Thạnh Lộc 44, P. Thạnh Lộc, Q. 12 TPHồ Chí Minh. Nhà 5 tầng, có thiết kế lắp...
      Dự án Bảo Ngọc Garden, Đường Thạnh Lộc 44, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 phòng ngủ tầng 16.căn hộ góc 2 view.giá: 3,150 tỉ.Bàn giao nội thất luxury smathome.Đảm bảo giá mềm nhất...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.65 tỷ 86 m2 42,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Carillon 7, Q. Tân Phú.* Thông tin chi tiết về chung cư:- Thiết kế: 86m, 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Tình trạng: Nhà mới,...
      Dự án Carillon 7, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ Newton Residence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,75 tỷ tại Phú Nhuận

      4.75 tỷ 75 m2 63,34 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn 2 PN dự án Newton Residence, góc đường Nguyễn Trọng Tuyển và Trương Quốc Dung sát ngay đường Nguyễn Văn Trỗi, P8, Q. Phú Nhuận.- DT:...
      Dự án Newton Residence, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Carillon 7.Tọa lạc: 33 Lương Minh Nguyệt, Tân Thới Hoà, Tân Phú, TP.HCM. Đảm bảo giá siêu mềm nhất thị trường không ảo.- Thiết...
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.