Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.691 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,46 tỷ tại Quận 7

      3.46 tỷ 86 m2 40,24 triệu/m2
      căn hộ chung cư Q7 SAIGON RIVERSIDE COMPLEX 3 phòng ngủ 86 mét vuông bán ngayCăn 3 phòng ngủ 86 mét vuông rẻ hơn thị trường...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      V I N H O M E S C H Í N H S Á C H S Ố C T Ớ I NÓ C* CK 10 phần trăm CHO KH CÓ đặt ** HỖ TRỢ LS 7 NĂM khoảng NHƯ TRẢ GÓP KHÔNG LÃI * giá BẤT...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Mỹ Khánh 4, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 118 m2 32,21 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư Mỹ Khánh 4.- DT căn hộ chung cư 112m - 118m.- Nhà thiết kế 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ với những thiết bị cao...
      Dự án Mỹ Khánh 4, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Him Lam Riverside view đường D1, Q1.DT: 100m2 gồm 2 phòng ngủ 2 toilet.sổ hồng.View hướng đông.Cửa chính hướng Tây.Giá...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 67 m2 61,2 triệu/m2
      Lumiere Boulevard là điểm đến tuyệt vời nhất tại đại đô thị vin Grand Park:1. Khu duy nhất trong 72 tòa cao tầng tại vin Grand Park thiết kế biệt lập, an...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 85 m2 38,24 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư ORIENTAL PLAZA , ÂU CƠ .DT : 85 mét vuông , nội thất đầy đủ .Thiết kế : 2 PN , 2 tolet và logia .giá : 3,25 tỉ + anh ...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Newton Residence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Phú Nhuận

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      bán gấp căn 75 mét vuông căn hộ chung cư Newton Residence.Có HĐMB - công chứng sang tên nhanh.2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá siêu ...
      Dự án Newton Residence, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,45 tỷ tại Tân Phú

      3.45 tỷ 87 m2 39,66 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Carillon 7 3 PN giá 3,450tỉ.Nhà đã có SHR.Vay LS ưu đãi nhất có thể.Giao thông thuận tiện dễ di chuyển.dân cư tri thức,...inbox...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 53 m2 67,93 triệu/m2
      CHUYÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ DỰ ÁN căn hộ chung cư AVATAR THỦ ĐỨC, P. TRƯỜNG THỌ, TP. THỦ ĐỨC, Sài Gòn - CVTV MINH PHẠM: 0909 411 *** phòng kinh doanh...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,29 tỷ tại Quận 2

      3.29 tỷ 67 m2 49,11 triệu/m2
      Cập nhật mới nhất ngày 14/7 rổ hàng căn hộ chung cư Victoria Village, 2 phòng ngủ giá 3.29 tỉ, 3 phòng ngủ giá 4.8 tỉ. L/H 0911 493 ***- Em...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 3,18 tỷ tại Quận 7

      3.18 tỷ 44 m2 72,28 triệu/m2
      Eco Green Saigon.Kẹt tiền bán gấp căn 1 phòng ngủ đã làm hết đầy đủ nội thất.- DT: 44m2 1 phòng ngủ - 1 toilet.giá: 3.18 tỉ.(bao hết...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      Giảm giá mạnh.Cần bán ngay căn duplex thông tầng La Astoria Q2.đc: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) Tp. Thủ Đức.- DT: 89 mét vuông...
      La Astoria, Số 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Quận 10

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      chung cư KINGDOM 101 - CHUẨN SỐNG XANH GIỮA TRUNG TÂM Q. 10Thông tin chung cư: 2 PN, 70 mét vuông, 2WC Tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi, fitness, BBQ, sân...
      Dự án Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Cần băn chung cư 2 phòng ngủ 75 mét vuông nội thất cơ bản New City Thủ Thiêm view ngoại khu. Giá 4,5 tỉ bao thuế phí. liên lạc: 0901 205 ***-...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 76 m2 45,4 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Himlam RiverSide (Đường D1, P. Tân Hưng, Q. 7).- DT: 76 mét vuông. 2 PN, 2 WC. Bếp, phòng giặt, phòng khách, lầu cao,...

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Carillon 1 đường Hoàng Hoa Thám Q. Tân Bình, DT 80m2, 2 phòng ngủ, giá 3 tỉ 8, sổ hồng riêng, nhà có sẵn ở ngay,...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 81 m2 61,73 triệu/m2
      Bán - sang nhượng chung cư cao cấp Vista Verde - Phan Văn Đáng, Q. 2.Giá 5 tỉ đã có sổ (giá rẻ nhứt).DT: 81m2 gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 74 m2, giá 4 tỷ tại Tân Bình

      4 tỷ 74 m2 54,06 triệu/m2
      DT: 74 mét vuông, giá bán: 4 tỉ còn trừ lại 5 phần trăm sổ ~ 120tr cho Khách.Tầng trung, view thoáng.Nội thất thiết kế hợp lý như hình.Tặng kèm...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.