Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.691 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ Sky 89 The New Icons, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky 89 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 72 mét vuông, view sông, đã bao gồm thuế phí và trả lại 5 phần trăm ra...
      Dự án Sky 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,7 tỷ tại Phú Nhuận

      4.7 tỷ 70 m2 67,15 triệu/m2
      Bán chung cư.Chính chủ ký gửi bán chung cư 2 PN và 3 PN tại Prince Residence.- chung cư 2 PN / 2 phòng vệ sinh DT 70m2 tầng 9. giá: 4.7 tỉ (nthành...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 2

      4.25 tỷ 74 m2 57,44 triệu/m2
      chung cư 2 PN:+ DT 70 mét vuông giá: 4,250 tỉ, sổ hồng riêng.- Tiện ích:Masteri An Phú chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho cuộc sống hiện đại:+...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cần bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet view LM 81.Giá đã mua bán gốc 4,5tỉ.giá cắt lỗ 4,3 tỉ bớt lộc.liên hệ 0901 422 *** xem nhà...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 6

      3.4 tỷ 88 m2 38,64 triệu/m2
      The Western - Q. 6 hàng thật - giá siêu mềm (100 phần trăm) giá HĐ!- 2 phòng ngủ 50m2, tầng cao, view đẹp, giá chỉ từ 1.930 tỉ.- 2 phòng ...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ SaiGonRes Plaza, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      CẦN bán nhanh căn hộ chung cư CC SAIGONRES (BT),, 84m², 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, NTCB, căn hộ góc.CỬA Đông Bắc.VIEW hướng Đông Nam,...
      Dự án Saigonres Plaza, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 5

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Tản Đà Court.ĐC: 86 đường Tản Đà, P11, Q5, TPHồ Chí Minh.DT: 80 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, bán...
      Tản Đà Court, 86, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,24 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 59 m2 55 triệu/m2
      Quy mô: DT hơn 5,852,04  mét vuông gồm 1 tòa căn hộ 23 tầng nổi, 2 tầng hầm. 3 tầng là TTTM, dịch vụ, tiện ích.- Mật độ xây dựng: 38,78 phần ...
      Dự án Viva Plaza, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Centum Wealth, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      - Bán căn 3 phòng ngủ Centum Wealth.- 85 mét vuông nhà đã trang bị full nội thất cao cấp.- Hướng logia nắng sáng mát mẻ, view hồ bơi cục đẹp.-...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,53 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.53 tỷ 64 m2 55,16 triệu/m2
      Tại Glory Heights, dân cư không chỉ sở hữu cho mình căn hộ chung cư đẳng cấp phiên bản giới hạn mà còn bỏ túi 3 thiên đường xanh ngập tràn sức sống: ...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 4

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp The Gold View Q. 4.- đc: 346 Bến Vân Đồn, Q4.- DT: 80m.- giá : 3.3ty- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.-...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 91 m2 42,31 triệu/m2
      Chuyên quản lý mua bán 100 phần trăm căn hộ chung cư Riviera Point, The View Riviera Point Keppal Land Q. 7, TP.HCM giá siêu mềm. 0902 037 ***...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Cityland Park Hills, Phan Văn Trị, Gò Vấp. - DT: 75m2, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, bancol, view thoáng mát. - Tiện ích: khuôn viên...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 toilet, bếp, phòng ăn. Giá: 3,5 tỉ.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, phòng ăn. Giá:...

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 81 m2 60,5 triệu/m2
      Thông tin:- DT 81m2.- View nội khu hồ bơi.- giá 4.9 tỉ đã có sổ.* Giỏ hàng bán Vista Verde giá mềm tháng 12*.Giá 1 phòng ngủ: Từ 3.3 tỉ đến 4 tỉ.Giá...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 55 m2 58,19 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 1 PNGIÁ 3.2 tỉDT: 55m2SHR lâu dài vĩnh viễn, nội thất đầu tư xịn xò cao cấpLầu cao view thoáng, view TP lung linh về đêmHỗ trợ vay NH...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Đường Thuận Việt - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 90 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2  toilet, căn hộ góc.- tòa căn hộ A, tầng thấp, thoáng mát, view đẹp.- Phòng khách &...
      Dự án Thuận Việt, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,53 tỷ tại Quận 7

      3.53 tỷ 67 m2 52,69 triệu/m2
      chính chủ muốn bán chung cư.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet.- DT: 67 mét vuông.- chung cư bán đầy đủ những nội thất cơ bản từ chủ đầu ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.