Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 5

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Có 2 hầm để xe rộng rãi thoáng mát , hồ bơi tràn sưởi ấm , BBQ ngoài trời , thang máy nhập khẩu sử dụng thẻ từ riêng đội ngủ bảo vệ 24/24, 5p tới chợ an...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      Chỉ với 5 phần trăm ký HĐMB, liên kế khu công nghệ cao Q. 9. CK ngay 5 phần trăm khi TT cọc 100 tr.- Một siêu phẩm ngay trung tâm TP Thủ Đức-...
      Dự án Chung cư Elysian, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 94 m2 53,2 triệu/m2
      Keppel Land chào bán đợt cuối giỏ hàng chung cư The Infiniti tại Q. 7. Dự án tọa lạc ngay bên khu trung tâm hành chính Phú Mỹ Hưng hiện đại. Dự án có thể...
      The Infiniti Riviera Point, 02 Nguyễn Văn Tưởng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 51 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 51 m2 96,08 triệu/m2
      👉👉 CHỈ 2,45 tỉ ĐƯA TRƯỚC 50 phần trăm DỌN vô ở ngay CÒN LẠI TRẢ GÓP 0 phần trăm LS 😮😮 "TRAO CHÌA KHOÁ Ở NGAY" ngôi nhà PHỐ SIÊU ĐẸP...
      The Sol Residence, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      4.5 tỷ 98 m2 45,92 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet DT 98m đã có sổ.View chính Bắc, ngắm toàn cảnh TP, có thể ngắm hết các điểm bắn pháo hoa vào dịp lễ...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 7

      3.15 tỷ 88 m2 35,8 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- căn hộ chung cư thiết kế: 3 PN + 2  nhà vệ sinh.- DT: 88  mét vuông.- đầy đủ nội thất.- giá: 3.150 tỉ.- giá thuê: tr /...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ Res Green Tower, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      Chủ định cư về quê nên cần bán lại căn hộ cao cấp Resgreen số 7A đường Thoại Ngọc Hầu phường Hòa Thạnh quận Tân Phú Tp HCMThiết...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      căn hộ chung cư Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, đối diện trung tâm Crescent Mall,Nhiều tiện ích tầng 3 hồ bơi tràn, BBQ nuớng.tòa căn hộ B là tòa căn ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      *** GIÁ đang TỐT KỶ LỤC phân khúc căn hộ chung cư trục Võ Văn Kiệt*** Vốn ban đầu 1 tỉ, ký ngay HĐ.*** Lịch TT trải dài đến tháng 5/2026:-Năm 2023: Chỉ...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,76 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      3.76 tỷ 69 m2 54,5 triệu/m2
      - DT: 69m2 thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh- giá: 3,760 tỉ- Nhà có sẵn nội thất thiết kế đẹp- Tiện ích: phòng tập phòng gym, khu vui chơi trẻ em, hồ...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh căn hộ Opal Riverside khu bờ sông mát mẻ,yên tĩnh, view thoáng, không bị chắn viewgiá bán...
      Dự án Opal Riverside, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 76 m2 57,24 triệu/m2
      Môi giới có tâm nhất Masteri. Cập nhật rổ hàng mới nhất tháng 5, 6 giá cạnh tranh. liên lạc: 0932 319 *** Liêm.Cập nhật liên tục rỗ hàng Masteri Thảo Điền...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 47 m2 106,39 triệu/m2
      Thông tin chung cư: Tháp: Aqua 4  phòng ngủ: 1  nhà vệ sinh: 1DT: 49m2 Nội thất: Full *Tiện ích nội khu:- miễn phí phòng gym, Pool, phòng...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 92 m2 47,83 triệu/m2
      DT: 92.5m (2 phòng ngủ + 2 toilet + 2 logia).- giá: 4 tỉ 4 nhận nhà ngay (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng + chênh lệch).- View Bancon hướng ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.1 tỷ 61 m2 50,82 triệu/m2
      chủ đầu tư Nam Long mở giỏ hàng những căn cuối tại chung cư Akari City tòa căn hộ AK9 với chính sách đặc biệt chưa từng có. Lịch TT trải dài đến tháng...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 10

      4.8 tỷ 73 m2 65,76 triệu/m2
      Kẹt tiền nên tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2  phòng ngủ Kingdom 101, Q. 10.View ngắm hoàng hôn cực đẹp.* DT: 73m, 2 phòng ngủ +...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 2

      4.85 tỷ 95 m2 51,06 triệu/m2
      - Thiện chí cần bán nhanh căn hộ chung cư Imperia An Phú.+ Loại căn 2 PN, 2 toilet, lô gia phơi đồ. + DT 95m2.+ Giá: 4,850 tỉ. đã bao gồm thuế phí...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      - Quý KH tham quan nhà mẫu cơ hội trúng vàng và thêm một căn hộ Ehome của Nam Long.- Chỉ TT trả chậm 30 phần trăm (trong 18 tháng) nhận nhà,...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Quân Đỗ - Pkd Nam Long - Nlg Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.