Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 110 m2 31,82 triệu/m2
      Bán chung cư Giai Việt, Q8, 110 mét vuông 3 phòng ngủ tặng nội thất, 3ty5.Đã có sổ hồng riêng, công chứng sang tên nhận nhà ngayTầng cao view...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 49 m2 79,6 triệu/m2
      Đây là căn hộ chung cư 1 phòng ngủ có bán gần như giá cực rẻ hiện tại, chính chủ đang cần tìm khách mua, FPLand hỗ trợ mọi thủ tục, hỗ trợ xem...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 140 m2, giá 4 tỷ tại Đường Ngô Chí Quốc - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 140 m2 28,58 triệu/m2
      KDC Sông Vĩnh Bình, đường bàn cờ rộng 10-22m có vỉa hè cây xanh rất đẹp.Gần Chợ Đầu Mối Thủ Đức, trường học, BV... khu công nghiệp Lớn.Thuận Tiện Ra QL13...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 76 m2 40 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.- DT: 76 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nội thất như hình.View đẹp mát mẻ.- Tiện...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Sun Village Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      Bán căn hộ Sun Village - Q. Bình Thạnh.DT 95m 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá 4,5 tỉ.View nắng sáng, thoáng mát.contact: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Sun Village Apartment, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Glory Heights là phân khu đc ví như là bản sao của The Landmark tại vin Grand Park.Vị trí đắc địa của Glory Heights nằm ngay đối diện công viên rộng 36ha và...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Saigon Pavillon, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      Bán Saigon Pavilion Q3.DT 55m, 1 phòng ngủ, giá 4.7 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 6

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Bán chung cư Lucky Palace, Q. 6.DT: 86 mét vuông, 2 phòng ngủ, tặng nội thất, nhà view đẹp lầu cao, thoáng nhận nhà ở ngay... Có SHR.giá 3.5...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- Loại chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng loza máy giặt riêng.- DT: 75 mét vuông.- View sông, tầng trung, có logia rộng.- Giá...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư RichStar - DT 100m2, 3  phòng ngủ, 2  toilet, giá 4 tỉ nhà cực kỳ đẹp.- Tiện ích: phòng gym, hồ bơi, siêu thị,...- Nhà...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,21 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.22 tỷ 74 m2 56,91 triệu/m2
      * Dự án Lumiere Boulevard với 24 vườn xanh thẳng đứng nằm giữa đại đô thị vin Grand Park TP. Thủ Đức.- CĐT Masterise Homes nhà phát triển BĐS hàng hiệu lớn...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 143 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 143 m2 34,97 triệu/m2
      Em Nhi mến chào quý KH, xin cảm ơn quý khách đã tin tưởng và đồng hành cùng Hưng Thịnh trong suốt thời gian qua.Dự án Avatar Thủ Đức đang có chương trình...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      L
      Đàm Nhi - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 70 m2 55 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 2 PNGIÁ 3,85 tỉDT: 70m2View thoáng, logia rộng, giá mềmVị trí trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi dễ dàngNằm ngay vincom, Tuyến...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 71 m2 47,19 triệu/m2
      Tổng hợp chung cư HCM south bán thô, có SHR:2 phòng ngủ, 71 mét vuông: 3.35 tỉ.3 phòng ngủ, 95 mét vuông: 3.8 tỉ.3 phòng ngủ,...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 96 m2 44,28 triệu/m2
      Jamila Khang Điền.- Mã căn: A. 11.02.- 3 PN.- DT: 96,4 mét vuông.- đầy đủ nội thất.- Đã có sổ hồng.- View Global City.- Giá: 4,250,000,000.Hannah...

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      CHUYÊN căn hộ chung cư HIM LAM RIVESIDE Q. 7DT : 78m2 giá 3,2 tỉ DT:60m2 giá 2,65 tỉDt :110m2 giá 4,5 tỉ Dt :145m2 giá 5,9 tỉ đến 6,5 tỉ Dt: 118m2 giá...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 60 m2, giá 4,45 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.45 tỷ 60 m2 74,17 triệu/m2
      chào bán 22 ngôi nhà phố QL 13 .P Hiệp Bình Chánh TP Thủ ĐứcGần trường đại học luậtGần chợ bình tr Xung qoanh đầy đủ các tiện ích hiện hữu Kết cấu nhà 1...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 83 m2 45,19 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Carillon 1 giá cực rẻ trường.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.- DC 189 đường Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình.- Carillon 1 nằm...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.