Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2

      4.35 tỷ 70 m2 62,15 triệu/m2
      Chủ ngộp bank bán ngay căn 02 phòng ngủ tại Masteri Thảo Điền.---- giá chỉ còn 4. X tỉ (X rẻ nhất thị trường).- Nội thất mới keng 99.99 phần ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,46 tỷ tại Bình Tân

      3.46 tỷ 80 m2 43,25 triệu/m2
      Bán chung cư compound Akari City, MT Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư Nam Long.* DT 80m2 (10.3x7.7m), hướng Nam gió mát view Phú Mỹ Hưng. Chiều ngang MT view...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh chung cư cao cấp ở Icon56, 56 Bến Vân Đồn, Q. 4.- 1 PN và 1 toilet.- DT 50m.- đầy đủ nội thất cao cấp.- View sông...
      Dự án ICON 56, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 8

      3.05 tỷ 92 m2 33,16 triệu/m2
      Tầng 30 - view hồ bơi nhìn về Q. 5.Bao toàn bộ thuế phí sang tên.Hỗ trợ vay NH Vietcombank.Căn 3 phòng ngủ 92m2 Dragon giá 3 tỉ 050 tầng 29.Căn...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,75 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      Giỏ hàng trực tiếp CDT.căn hộ chung cư sân vườn tầng 3.Chính sách TT giãn.Nam Long hỗ trợ LS 8 phần trăm, chỉ trả lãi chênh lệch 1.9 phần ...

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.3 tỷ 84 m2 39,29 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 84m gồm 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh tại Richstar Q. Tân Phú.- nội thất đầy đủ đẹp, view hồ bơi thoáng mát, khách lên...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ 155 Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 60 m2 50,84 triệu/m2
      Cc 155 Nguyễn Chí Thanh P9Q5, bán căn hộ góc lô B lầu 6.6Giá 3 tỉ 050. Nội thất như hình, có 2 máy lạnh. Có SHR thời gian sử dụng đất lâu dài 60,4...
      Dự án 155 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 10

      3.6 tỷ 62 m2 58,07 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Rivera Park Saigon, P. 14, Q. 10, ngay khu Đồng TiếnDT: 62 mét vuông, gồm 2 PN, 1 phòng tắm. căn hộ...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,04 tỷ tại Quận 9

      3.04 tỷ 77 m2 39,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư Jamila Khang điền giá rẻ vị trí đẹp, tiện ích vui chơi giải trí dành riêng cho dân cư năng động như hồ bơi, TTTM, công viên bờ sông, khu...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Sky Center, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 74 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 2 tolet, 1 phòng khách, logia thoáng mát view đẹp.- Tiện...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, đối diện trung tâm Crescent Mall, nhiều tiện ích tầng 3 hồ bơi tràn, BBQ.+ block căn hộ B là block ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua liên hệ: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Lữ Gia Plaza, Q. 11, TP Thành phố Hồ Chí Minh.- DT...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 49 m2 61,23 triệu/m2
      Tọa lạc tại quỹ đất vàng ngay trung tâm Q. 2 hiện tại và là trái tim của TP khu Đông HCM trong tương lai, Precia là viên ngọc quý đón trọn nhịp sống phồn...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 2 tầng, 50 m2, giá 4,96 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 38 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.96 tỷ 50 m2 99,2 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố xây sẵn, đường Hà Huy Giáp (cạnh CĐ Điện Lực) Thạnh Xuân, Q. 12.- DT đất 50 mét vuông, DT sử dụng 200m2- Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2...
      Dự án The Sol Residence, Đường Thạnh Xuân 38, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 6

      3.7 tỷ 102 m2 36,28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn Q6, 102 mét vuông, 2 phòng ngủ, view hồ bơi, có SHR, giá thật 3.7 tỉ, gọi ngay 0903 833 *** Gặp Xuân...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 93 m2 50,54 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Nguyễn Ngọc Phương DT : 93 mét vuông thiết kế 3 PN , phòng khách và 2 WC , tặng nội thất Giá : 4,7 tỉ chôt , giá thật không ảo...
      Dự án Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 2

      3.15 tỷ 73 m2 43,16 triệu/m2
      sang nhượng chung cư Cc Bộ Công An, đường số 3, P.An Khánh, TP.Thủ Đức (Q. 2 cũ).căn hộ góc, thông thủy 73m22 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Chung cư Bộ Công An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,19 tỷ tại Bình Chánh

      4.2 tỷ 95 m2 44,15 triệu/m2
      Hàng CĐT 0915 765 ***- MP8 - Tầng cao(04): 4.194.114.000.- DT: 95m2 - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- chung cư đã hoàn thiện có thể ở hoặc đưa...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.