Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 10

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Rivera Park SG Q. 10,DT: 65 mét vuông, 2 PN, tặng FULL ntLầu cao, căn view Q. 1 hướng Đông Nam thoáng mát, tiện ích có siêu...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sky Garden , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Thông tin cơ bản: (Giống hình).- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- giá : 3,2 tỉ- Nhà trang bị nội thất đầy đủ.- Hồ sơ pháp lí đầy đủ.- KDC an...
      Dự án Sky Garden I, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 113 m2 37,17 triệu/m2
      chung cư:- TT 30 phần trăm nhận nhà.- 18 tháng sau TT tiếp.- CK 24 phần trăm hơn 1 tỉ VNĐ.- Tặng bộ nội thất 100tr.- Tặng 2 năm pql.Nhà đã bàn...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Bán căn Sunrise city Central giá: 4 tỉ (đầy đủ nội thất và đồ dùng cao cấp). Dọn va li vào ở đc ngay!DT 76m, căn 2 PN CÓ SỔ view góc sông và đường...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 10

      3.6 tỷ 50 m2 72 triệu/m2
      Hot. Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, căn hộ cao cấp Xi Grand Court, Lý Thường Kiệt, Q. 10.Căn 50m2, 1 phòng ...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      chung cư view siêu đẹp nhìn trực diện sông Bạch Đằng giá cực rẻ tòa.Nghi Thienhomes chuyên bán & cho thuê chung cư cao cấp Q. 4 giá rẻ!Thông tin chung ...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 97 m2 35,06 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 PN 2 WC Moonlight Boulevard kế bên Aeon tên lửagiá 3 tỉ 400 tr công chứng mua bán gấp gọn Giá thị trường 3 tỉ 600 tr ( giảm...
      Dự án Moonlight Boulevard, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,55 tỷ tại Tân Phú

      3.55 tỷ 103 m2 34,47 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 103 mét vuông, dự án Oriental PlazaTiện ích đầy đủ hồ bơi, phòng gym,...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ tại Thủ Đức

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      Bán chung cư tầng 3, block căn hộ B căn hộ chung cư Opal Riverside khu bờ sông mát mẻ, yên tĩnh, view thoáng, không bị chắn view.giá bán 3 tỉ 1, DT...
      Dự án Opal Riverside, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 58 m2 72,42 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm (đăng đúng một căn 1).Hot! Chưa bao giờ phòng KD Feliz bên em hết hàng hot!+ chung cư 1 PN, 1  nhà vệ sinh, 1 + giá...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 2

      4.25 tỷ 97 m2 43,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư Lexington Residence - 67 Mai Chí Thọ, An Phú, Q. 2Cần bán gấp căn hộ chung cư:- DT 97m2,- Thiết kế 3 PN, 2wc- Lầu 7, căn hộ góc,...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Kris Vue, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2

      3.4 tỷ 68 m2 50 triệu/m2
      Do chuyển gấp về thành phố Hà Nội nên gia đình cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ 2 toilet căn hộ chung cư Kris Vue tầng cao view thoáng nội ...
      Dự án C3 PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4 tỷ tại Quận Bình Tân

      4 tỷ 78 m2 51,29 triệu/m2
      Bạn đang tìm căn hộ chung cư gần trung tâm nhưng giá phải tốtBạn đang tìm căn hộ chung cư gần trường để tiện cho con mình đi họcBạn muốn mua căn hộ ...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5 tỷ tại Quận 10

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      chung cư Kingdom 101 2 phòng ngủ - 2 toilet.DT: 72 mét vuông.giá: 5 tỉ, Có bao thuế phí, không bao sổ.nội thất đầy đủ.View TP.Tây Bắc.
      Dự án Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 70 m2 45 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi đặc biệt dành cho KH giữ chỗ sớm nhất phân khu Glory Heights:+ Hỗ trợ LS lên đến 7 năm.+ đặt chỉ từ 30 tr đồng/chung cư.+ Tặng ngay 1 chỉ...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Ehome 5 The Bridgeview, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 7

      3.15 tỷ 82 m2 38,42 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Ehome 5 The Bridgeview, khu Nam Long Trần Trọng Cung, Q7.Cách trung tâm Q. 1 chỉ 4 kilomet, cách Phú Mỹ Hưng chỉ...
      Dự án Ehome 5-The Bridgeview, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Đ
      Bạch Ngọc Hồng Điệp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 94 m2 42,03 triệu/m2
      Bán chung cư khu dân cư Sunrise Riverside.- DT: 95  mét vuông.- Tình trạng: đầy đủ nội thất.giá 3.95 tỉ (bao gồm thuế, phí và trừ lại...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Bán CH Him Lam Riverside, Q7, đường D1, P. Tân Hưng, Q. 7.Nhà nội thất đầy đủ.DT 100m, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.KDC an ninh, yên tĩnh.Tiện ích nội...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.