Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ

      4.91 tỷ 50 m2 98 triệu/m2
      Bán giảm mạnh chung cư vin Golden River Q. 1, giá mềm 1 phòng ngủ - 4,9 tỉ, 2 phòng ngủ giá 7,4 tỉ, 3 phòng ngủ - 14 tỉ, 4 phòng ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Sun Village Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 95 m2 48,43 triệu/m2
      Bán chung cư Sun Village - Q. Bình Thạnh.DT 95m 3 phòng ngủ, 2 toilet giá 4,6 tỉ.View nắng sáng, thoáng mát.liên hệ: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Sun Village Apartment, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 73 m2 64,39 triệu/m2
      Masteri An Phú, P. Thảo Điền, Q. 2, Sài Gòn.call ngay Bảo: 0842 032 ***zalo, viber, call, whatsapp).Vị trí đẹp, sổ hồ rõ ràng, quản lý khép khín, khu cân...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 71 m2 64,79 triệu/m2
      Cập nhật liên tục rổ hàng Masteri Thảo Điền tất cả các căn hộ chung cư với giá siêu mềm nhất thị trường.Hỗ trợ tư vấn và xem nhà free 24/24.LH 0372 714...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 98 m2 39,8 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay CH Carillon 1 đường Hoàng Hoa Thám Q. Tân Bình, DT 98 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 3 tỉ 9, sổ hồng riêng đầy đủ, nhà có sẵn ở...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Hưng Phúc Premier , 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Hưng Phúc, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 97 mét vuông 3 phòng ngủ 2vs nhà trống sổ cầm tay 4.5ty chốt nhanh.- Tiện...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 60 m2, giá 5 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố cao cấp 5 tầng sổ hồng riêng hoàn công ở ngay.+ DT đa dạng: 50m, 60m, 70m, 90m.+ 5 tầng thang máy: 1 trệt - 1 lửng - 2 lầu - 1 sân thượng.+...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 50 m2 98 triệu/m2
      NHÀ Ở TP.HCM Hà Huy Giáp Q. 12- Giáp Gò Vấp CÓ SHR TỪNG CĂN - ĐÃ HOÀN CÔNG Nhà vừa xây 100 phần trăm. Chỉ 5 tỉ/ CĂN (đẹp như hình) nhà mặt tiền...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,51 tỷ tại Bình Tân

      3.51 tỷ 78 m2 45 triệu/m2
      * chào bán chung cư Akari GĐ2 với nhiều chính sách ưu đãi từ chủ đầu tư Nam Long Group:- TT 30 phần trăm NH hỗ trợ 70 phần trăm giải ngân...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán Masteri Thảo Điền, 1 PN.Giá 3.1 tỉ.View thoáng, logia rộng.sổ hồng riêng lâu dài, pháp lí đầy đủ, đầu tư sinh lời nhanh và nhiều.Nằm vị trí trung...

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 122 m2, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 122 m2 40,58 triệu/m2
      Saigon Airport Plaza tại Số 1 Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình, TPSài Gòn. Nằm ngay cạnh sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất,+ DT: 122m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Sài Gòn Airport, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 89 m2 41,02 triệu/m2
      Thông tin mô tảDT: 89 m²giá : 3 tỉ 650 trThiết kế: 3 PN, 2  nhà vệ sinh.Nhà trang bị full nội thất.Để đc tư vấn và biết thêm thông tin về những...
      Dự án Sky Garden II, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 71 m2 64,09 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ view Bitexco Precia Q2, tầng trung giá 4,55 tỉ 71m2 2  phòng ngủ 2  toilet có sổ.Đang cho thuê 15tr/tháng.Giá đã...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 53 m2 89,63 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hà Centrosa, p. 12, Q. 10, Thành phố Hồ Chí Minh:+ DT: 53m2.+ Bao gồm 1 PN, 1  toilet.+ Đã hoàn thiện nội thất.+ Đã có SHR pháp ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, 200 Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      Cần tiền bán chung cư Q. 7, tặng nội thất đầy đủ cao cấp, giá rẻ hơn thị trường 300 tr, giá 3,5 tỉ thỏa thuận cho người mua thiện chíchung cư có 3...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      * Vừa hay giá mềm - đầu tư hay ở đều hợp lý tại Vista Verde - resort an cư tốt nhất - giá chung rẻ nhất Trung Tâm Thạnh My Lợi, Tp. Thủ Đức.* Ms Quỳnh Như...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ 155 Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3 tỷ tại Quận 5

      3 tỷ 61 m2 49,19 triệu/m2
      Cc 155 Nguyễn Chí Thanh P9Q5 chung cư lầu 17 lô A17.5.Bán 3 tỉ nội thất như hình: 2 máy lạnh, tủ, bếp, bàn ăn, tủ lạnh, máy giặt.DT: 61m2 2 PN 1vs, không...
      Dự án 155 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Căn hộ Newton Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,7 tỷ tại Phú Nhuận

      4.7 tỷ 78 m2 60,26 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay chung cư cao cấp Newton Residence,+ DT: 78 mét vuông, 2 PN, 2 toilet, view cực đẹp, thoáng mát,+ Thiết kế theo phong...
      Dự án Newton Residence, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.