Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 72m2 - nội thất đầy đủcăn hộ chung cư thuộc căn hộ góc - Không đối nhà ai - Riêng tư tuyệt đối logia hướng Nam mát mẻ, nhà 3...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 75 m2, giá 3,18 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.19 tỷ 75 m2 42,47 triệu/m2
      - Nhà vừa xây ở hẻm Lê Đức Thọ, 80 m 2( 5x16) P. 16 Q. Gò Vấp gần trường cấp 1 Lê Đức Thọ- Nhà vừa xây thiết kế đẹp, thích hợp gia đình ở, rộng rãi.-...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 67 m2 55,23 triệu/m2
      1 căn thích hợp để đầu tư cho thuê hoặc để ở tại Eco Green Thành phố Hồ Chí Minh.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet 66m2, thiết kế full kính bếp...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      - Vị trí giao thông thuận tiện, gần TTTP, cao tốc, đi các Q. lân cận như: 1, 2, 4, 9, Bình Thạnh, Thủ Đức.- View hồ bơi, sông bao thoáng mát, nhà mới nhận...
      D’Lusso, 9, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Phú

      3.8 tỷ 97 m2 39,18 triệu/m2
      Cần bán CH 3 phòng ngủ Ruby Celadon Aeon Tân Phú. Giá 3.18 tỉ có sổ hồng riêng.DT: 97 mét vuông.Căn 3 phòng ngủ, 2 toilet - Sở hữu...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Giá: 2,9 tỉ.* Căn 88m, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,15 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 70 m2 45 triệu/m2
      chung cư cao cấp Sunrise Riverside, Novaland, liên kế Phú Mỹ Hưng, vị trí trung tâm KĐT Q. 7, nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Hữu Thọ.Di...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Kẹt tiền NH cần bán lỗ 700tr chung cư Phú Mỹ Hưng Q. 7. Gần trường học Canada và khu căn biệt thự Chateau danh giá.DT: 70m2 thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Hưng Phúc Premier , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 69 m2 65,22 triệu/m2
      Thông tin mô tả: Cần bán ngay CH Hưng Phúc (Primer) Phú Mỹ Hưng, Q. 7.Nhà nội thất đầy đủ.- DT: 69 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN + 2 phòng vệ ...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Riva Park, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 4

      3.4 tỷ 77 m2 44,16 triệu/m2
      chung cư Riva Park - Nguyễn Tất Thành - Q. 4DT : 77m2 - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh có nội thấtLầu cao view thoáng mátgiá : 3t4 contact 0974...
      Dự án Riva Park, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 60 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.66 tỷ 60 m2 77,5 triệu/m2
      #ATL01căn biệt thự mini 2 tầng MT đường Trường Lưu, P. Long Trường, Q. 9.DT: 151.3 mét vuông, ngang 8m (đất ở: 60.5 mét vuông).- Kết cấu: 1...
      Đường N3, Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 02 PNGIÁ 3.9 tỉDT: 70m2Nhà đẹp, view thoáng, logia rộngSHR lâu dài, đầu tư sinh lời nhanh nhiềuNằm vị trị trung tâm, giao thông đi...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 53 m2 86,8 triệu/m2
      Chuyên Những căn hộ chung cư Hà Đô giá mềm Nhất Thị Trường - Đủ Loại 1 2 3  phòng ngủ - Sổ Hồ Trao Tay Giỏ Hàng Full căn hộ chung cư Mới Nhất...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Riva Park, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 4

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp Riva Park số 504 Nguyễn Tất Thành P. 18 Q. 4. Nhà đã có SHR, nội thất luxury, có đầy đủ tiện ích phục vụ riêng biệt như hồ...
      Dự án Riva Park, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Kris Vue, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      Hot! Do chuyển gấp về quê ở nên gia đình cần bán lại.Nhiều căn 3 phòng ngủ căn hộ Kris Vue DT từ 100 mét vuông đến 122 mét vuông.Tầng cao...
      Dự án C3 PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư River Panorama - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 90m. View sông.- Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet. Nhà như CĐT bàn...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Grand Riverside, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 4

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Cần Bán Hoăc Cho thuê Căn Grand riversideĐC : Grand Riverside, Đường Bến Vân Đồn, P. 2, Q. 4, Sài Gòn lầu IV-10 , 78m2 , 2 phòng ngủ , ntcb . bán...
      Dự án Grand Riverside, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Riva Park, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 79 m2 44,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Riva Park số 504 Nguyễn Tất Thành P. 18 Q. 4. Nhà lầu cao view đẹp . bán ngay giá siêu mềm Không thỏa thuận 3.5ty Sang tên
      Dự án Căn hộ Riva Park, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.