Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 8

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      căn hộ ĐÃ CÓ SHR 📕📍 căn hộ The Pegasuite 1 - 1002 Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8☎️ Xem nhà call ngay : 0942 908 *** gặp Giãng Chi Mộng. ...
      The Pegasuite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      - đc: Dự án Celadon City, Đường N1, P. Sơn Kỳ, Tân Phú, HCM.- Vị trí tầng cao, hướng logia hướng Đông Bắc, cửa chính hướng Tây Nam.- logia view đẹp...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 4

      4.85 tỷ 75 m2 64,67 triệu/m2
      bán ngay chung cư Rivergate Q. 4.- 2PN-2 nhà vệ sinh 75 mét vuông, lầu cao- đầy đủ nội thất, view sông đẹp- Giá: 4.850 tỉ (đã bao gồm...
      Dự án River Gate, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Hoàng Phan Thái - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      * ngôi nhà phố đường Hoàng Phan Thái cách chợ Bình Chánh 5p, QL1A 4P.DT: 8x10m. DT sàn 255m.Thiết kế: 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      Chuyên bán và cho thuê căn hộ chung cư Scenic Valley 1 - Phú mỹ hưng giá mềm nhất thị trường.Cập nhật thông tin giá mới nhất 24/24.Thông tin căn hộ ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 113 m2 33,63 triệu/m2
      Bảng báo giá + chính sách mới nhất trong tháng 5/2023------Cơ hội sở hữu chung cư "ĐẸP NHẤT, XỊN NHẤT" - đc mệnh danh là MiniPenthouse tại dự án khu phức...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,6 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      FLASH SALE3 phòng ngủ +2 phòng vệ sinh DT 85 mét vuông View công viên 2hec ta, nội khu hồ bơiGiá gốc 3,940tyGiảm 315,205,318vnd---...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Sở hữu quỹ đất MT đường Lò Lu mở rộng 30m.- Dự án cao cấp hiếm hoi tại Q9 đc triển khai bởi CDT Gamuda Land - Malaysia.- Năm 2023 kí cọc,- 2024 có HDMB mới...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Him Lam Riverside giá rẻ.- DT: 60 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. giá 2.630 tỉ.- DT: 78 mét vuông,...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ cao cấp River Gate trí đắc địa ngay MT đường Bến Vân Đồn, tiếp giáp Q1.đc: 151 - 155 Bến Vân Đồn, P6, Q4, Thành phố Hồ...
      River Gate, 151 - 155, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 3

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      * Tiện ích: Cao ốc Screc cao 22 tầng bao gồm 3 block căn hộ căn hộ (A, B, C) với 468 căn hộ chung cư đc thiết kế hài hòa giữa không gian và thiết bị...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      Giảm 200tr bán ngay ,bán ngay CH Oriental Plaza tại P. Tân Thành Q. Tân Phú. DT: 85m. Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh phòng khách, bếp +...
      Dự án Oriental Plaza, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 10

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư cao cấp KingDom101.Căn 1 PN DT 60m2.Có phòng bếp riêng, layout y hình e đăng.Nội thất cơ bản của CĐT cao cấp, y hình.Rẻ hơn...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,3 tỷ tại Phú Nhuận

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư Golden Mansion - Novaland, Nhà đẹp nội thất đầy đủ.Đ/c: Số 119 Đường Phổ Quang, P. 9, Phú Nhuận.- DT: 75m2, thiết kế 2 PN - 2  nhà...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 106 m2 29,25 triệu/m2
      Bán căn hộ Oriental Plaza số 685 Âu Cơ, Q. Tân Phú.DT 106m, 3 PN lớn, 2 WCs...+ đầy đủ nội thất Tiện ích: Đầy đủ các tiện ích xung quanh căn hộ.+ Siêu...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư Him Lam Riverside 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh căn hộ góc hai mặt view sông.- căn hộ chung cư lầu cao thoáng mát đón...
      H
      Đoàn Nguyễn Đức Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      giá tốt nhất thị trường Q. 9:- 1 PN 55 mét vuông - 3.5 tỉ.- 2 PN 74 mét vuông - 4.5 tỉ.- 3 PN 97 mét vuông - 6.5 tỉ.Dự án có 2400 căn....
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 76 m2 53,95 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Rivera Park Tp HCM 2  phòng ngủ 76 mét vuông giá 4,1 tỉ.- DT: 76 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ -...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.