Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 76 m2 60,53 triệu/m2
      * Chính sách đặc biệt chỉ dành riêng cho 30 căn hộ chung cư xanh Lumiere Boulevard Tại vị trí đẹp nhất Đại Đô Thị vin Grand Park.* căn hộ chung cư...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Căn hộ Saigon Mia, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,1 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      4.1 tỷ 78 m2 52,57 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư cao cấp Saigon Mia khu Trung Sơn.- Thông tin chung cư.- Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, để lại toàn bộ nội...
      Dự án Sài Gòn Mia, Đường Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      giá chỉ: 3.9 tỉ - thỏa thuận - DT: 70 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet logia rộng thoáng - full nội thất nhà đẹp, tầng cao -...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      Giảm ngay 50tr trong tháng! Cần bán chung cư thương mại, căn hộ Bộ Công An, Bình An, Q2 (rất ít căn thương mại).* Thuận tiện để gia đình ở + cho thuê hơn...
      Dự án Chung cư Bộ Công An, Đường 3, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.15 tỷ 65 m2 48,47 triệu/m2
      Bán CH Richstar P. hiệp tân, Q. tân phú2 phòng ngủ, 1 toilet, 65m2 tầng cao, đầy đủ nội thấtgiá 3.15 tỉ bao sổ, nhà đẹp ,view thoáng mát- Tiên...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Sun Village Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 95 m2 50 triệu/m2
      Bán chung cư Sun Village - Q. Bình Thạnh.DT 95m 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá 4,75 tỉ.View nắng sáng, thoáng mát.contact: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Sun Village Apartment, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Saigon Pavillon, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 3

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      Bán Saigon Pavillon Q3.DT 55m2, 1 phòng ngủ, giá 4.7 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 89 m2 51,69 triệu/m2
      Chủ căn hộ chung cư cần bán ngay 1 phòng ngủ-2,3 tỉ, 2 phòng ngủ-3,2 tỉ, 3 phòng ngủ-4,6 tỉ căn hộ Moonlight Đường Đặng Văn Bi, P....
      Dự án Moonlight Residences, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Sao Mai, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 5

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp Sao Mai, Q. 5 để đi định cư.- đc: 153 - 161 Lương Nhữ Học, P. 11, Q. 5.- DT: 90 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN, 2...
      Sao Mai, 153 - 161, Đường Lương Nhữ Học, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Happy One Premier Thạnh Lộc, mới bàn giao tháng 12/2022.Vị trí Đường Hà Huy Giáp, P. Thạnh Lộc, Q. 12, Tp. Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án Happy One Premier Thạnh Lộc, Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Him Lam Phú An, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Do kẹt tiền chính chủ e Cần bán chung cư nội thất đầy đủ gồm:giường ngủ master.Tủ gỗ full trần 2 phòng.Tủ học + bàn học thiết kế full tường.giường ngủ...
      Dự án Him Lam Phú An, Đường Thủy Lợi, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Q
      Nguyễn Lê Trúc Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      bán ngay chung cư Richstar Novaland 3  phòng ngủ 90m2 giá 4,3 tỉ- DT: 90m2, gồm 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Giá bán ngay 4,3 tỉ.- Có...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 81 m2 46,92 triệu/m2
      chung cư khu cư xá Điện Lực đường Trần Não, P Bình An, Q. 2.Vị trí MT đường Trần Não, trung tâm Q2. Khu vực có bảo vệ 24/7 an ninh cực yên tĩnh.DT...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,05 tỷ tại Bình Tân

      3.05 tỷ 79 m2 38,61 triệu/m2
      - Rỏ hàng chung cư Akari Bình Tân e gửi tới chung cư giá siêu mềm nhất hiện tại tới quý anh/chị.- 56 mét vuông (2 phòng ngủ - 1 toilet)...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5 tỷ tại Quận 6

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      CHỦ bán ngay chung cư LUCKY palace , Q. 6 , Đường phan văn khỏe , ngay khu vực chợ lớn _ DT 114 m2 , 3 PN , Hồ bơi tầng 6 , _ nhà đẹp SHR chính chủ ,...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      2  phòng ngủ 69m² 2 phòng ngủ +2 nhà vệ sinh + BANCON + SÂN PHƠI. DT 69m²Giá gốc 3,2ty- TT 30 phần trăm trong vòng 6 tháng nhận nhà...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ Centum Wealth, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 9

      3.05 tỷ 80 m2 38,13 triệu/m2
      - Đi định cư nước ngoài, mình cần bán căn hộ chung cư tâm huyết, đã đầu tư rất nhiều. Đã chỉnh sữa lại công năng trong nhà đê phù hợp.- Tất cả các phòng...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Gò Vấp

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Hà Đô, Đường Nguyễn Văn Công, Q. Gò Vấp.- DT 85m2 - 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Có sổ hồng riêng, hồ sơ pháp lý...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.