Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh dự án Carillon 7.DT 86m.Giá: 3,6tỉ.Tiện ích đầy đủNhận nhà ở ngay.NH hỗ trợ vay liên lạc 0909 279...
      Dự án Carillon 7, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      Thông tin chung cư: GoldView.- DT: 65m2.- View: Sông, Q. 1.- Số PN 1.- Tình trạng chung cư: nội thất đầy đủ cao cấp.- Tiện ích hồ bơi, phòng gym, BBQ,...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Richmond City, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      4.8 tỷ 86 m2 55,82 triệu/m2
      Dự án Richmond Cityđc: 207 Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh, Sài Gònchính chủ cần bán căn 3 PN, 2  phòng vệ sinhDT: 86m2giá 4.8 tỉBao gồm nội thất:...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,16 tỷ tại Bình Thạnh

      4.16 tỷ 68 m2 61,18 triệu/m2
      Khách Kẹt bank cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ.Đảm baỏ giá cực rẻ Thị trường.+ giá 4,16 tỉ.68m2 - 2 phòng ngủ.View Hàng Xanh...
      Dự án Wilton Tower, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 68 m2, giá 5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 68 m2 73,53 triệu/m2
      Bán nhà Hà Huy Giáp ngã 4 ga Q. 12 vị trí đẹp.Gần trường - chợ - siêu thị.Mô tả: 4x17m đúc trệt lưởng 3 lầu, 1PK, PA, 4 phòng ngủ, 1 pSHC.Phòng thờ,...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      FLASH SALE3 phòng ngủ +2 toilet DT 85m2Giá gốc 3,870tyGiảm 451.000.000vnd--- Flash sale còn 3,419tyTT 3 đợt đủ 30 phần trăm nhận nhà ngay....
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      chung cư cao cấp Golden Mansion Phổ QuangDT: 69 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ rộng rãi có logia và lô gia giặt phơi riêngNhà full sẵn nội thất...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 97 m2 45,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh. căn hộ chung cư giá 4.4 tỉ. CHỐT NHANH+ căn hộ chung cư Sunrise City, đường Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7.+ DT 97m gồm 2 PN,...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Chính chủ, kẹt tiền cần bán sớm căn hộ chung cư, đã có SHR công chứng sang tên nhanh - đc : 128 hồng hà, P9, phú Nhuận - Diên tích : 73m2- Giá : 5 tỉ bao...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Cityland Garden Hills, 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 85 m2 56,48 triệu/m2
      Bán gấp căn hộ căn hộ Cityland Park Hills, Phan Văn Trị, Gò Vấp. - Diện tích: 85m2. - Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, logia...
      Dự án Cityland Garden Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 58 m2 51,73 triệu/m2
      Cần bán căn hộ MT đường Vĩnh Viễn, Q. 10 Hồ Chí Minh.căn hộ nằm ở tầng 2, không có thang máy, căn hộ chỉ có 6 căn hộ chung cư thôi, căn hộ đc nhà...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      chung cư CII - TOWER - MT ĐIỆN BIÊN PHỦ F.25, Q.Bình THẠNHHàng ngộp cần ra 3 căn bán giá gốc không chênh lệch - tầng caoCam kết mức giá mềm nhất khu vực -...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 87 m2 40,23 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Hà Đô, Đường Nguyễn Văn Công, Q. Gò Vấp.- DT 87 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Có SHR, hồ sơ pháp lý rõ ràng,...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Cần bán nhiều chung cư Happy. Valley Phú Mỹ Hưng:Thông tin chung cư:- DT: 86 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 3,8 tỉ- DT:...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 86 m2 58,14 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp The Flemington.- đc 184 Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11.căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 toilet, 116m, SHR.giá...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận 4

      3.35 tỷ 65 m2 51,54 triệu/m2
      Bán lỗ rẻ căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 81m2 tháp A2 nhà đẹp giá 2,85 tỉ bao hết chung cư dịch vụ sở hữu 37 năm.Bán lỗ rẻ căn 2 phòng ...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,96 tỷ tại Quận 7

      4.97 tỷ 91 m2 54,53 triệu/m2
      liên hệ: 0938 390 *** - Ms. Thúy. Để biết thêm thông tin chi tiết về dự án và bảng giá chính xác từ chủ đầu tư Keppel Land.Nhân dịp Xuân đến Tết về, chủ ...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ SaiGonRes Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Thạnh

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Bán chung cư Saigonres Plaza ở Nguyễn Xí, Q. Bình Thạnh, 2 phòng ngủ, 72 mét vuông.contact 0903 002 ***
      Dự án Saigonres Plaza, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      S
      Nguyên Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.