Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,5 tỷ tại Phú Nhuận

      4.5 tỷ 65 m2 69,24 triệu/m2
      Bán chung cư Kingston Residence.- đc: 146 Nguyễn Văn Trỗi, P8, Phú nhuận.Thông tin chung cư, bao gồm:- DT: 65m, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh....
      Kingston Residence, 146, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 4

      3.1 tỷ 50 m2 62 triệu/m2
      Thông tin chung cư: GoldView.- DT: 50 mét vuông.- View: Sông, Q. 1.- Số  phòng ngủ 1.- Tình trạng chung cư: đầy đủ nội thất cao cấp.- Tiện...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,1 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 63 m2 49,21 triệu/m2
      - căn hộ góc 63m2, 2 PN, 1  nhà vệ sinh, 2 logia thoáng mát.- Ngay sát công viên Phú Nhuận, cách đường Phan Xích Long 500m, siêu thị Co. Op Rạch...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3.8 tỷ 83 m2 45,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư Mizuki Park suất đặc biệt cho giỏ hàng trực tiếp chủ đầu tư Nam Long* TT khoảng 1tỉ trong vòng 12 tháng, mỗi đợt chỉ 5 phần ...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 74 m2 60,82 triệu/m2
      giá tốt nhất thị trường Q. 9:- 1 PN 55 mét vuông - 3.5 tỉ.- 2 PN 74 mét vuông - 4.5 tỉ.- 3 PN 97 mét vuông - 6.5 tỉ.Dự án có 2400 căn....
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 70 m2 54 triệu/m2
      Đang kẹt tiền nên cần bán cho chủ mới thiện chí- Giá: 3.780 tỉ bao phí- Hiện trạng nội thất đầy đủ đẹp- DT: 70 mét vuông, ngăn 2 PN, 2...
      Golden Mansion, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      - Vị trí: Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, Tp Hồ Chí Minh.- Tiện ích: fitness, hồ bơi, siêu thị, khuôn viên rộng, nằm ở vị trí trung tâm thuận tiện đi lại. An...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,64 tỷ tại Bình Thạnh

      4.64 tỷ 80 m2 58 triệu/m2
      gọi ngay để sở hữu: 0972 806 ***.Đang bàn giao - Hỗ trợ vay.Vị trí: MT Điện Biên Phủ (Bên cạnh Pearl Plaza - liên kế Vinhome Tân cảng).Quy mô: Gồm 2 tòa ...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,25 tỷ tại Bình Chánh

      3.25 tỷ 78 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 78 mét vuông.- Thiết kế đẹp 2 PN, 2  nhà vệ sinh, nhà mới 100 phần trăm chưa ở.- giá cam kết rẻ nhất thị trường 3,25...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3.8 tỷ 86 m2 44,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ Mizuki Park. nội thất đầy đủ xịn, đẹp. View Landmark. Đã có sổ. giá mềm nhất.Nhà cửa sạch sẽ. Như mới...
      Dự án Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 11

      4.6 tỷ 87 m2 52,88 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn hộ The Flemington Q. 11 đường Lê Đại Hành.- DT: 87m, 2 PN, nhà đẹp view cao thoáng mát.- Tiện ích: Hồ bơi, siêu thị, NH,...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 3

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 2 logia , căn hộ chung cư Screc Tower Q. 3 - chung cư góc nên có thiết kế 2 logia , 2 PN , 2 tolet , view nhìn về hướng Trường Sa...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,35 tỷ tại Tân Phú

      3.35 tỷ 102 m2 32,85 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Oriental Plaza, Âu Cơ, Tân Phúcăn hộ chung cư vị trí đắc địa trung tâm hành chính Q. tân phúĐầy đủ tiện ích, căn hộ góc 2 logia...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 11

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Res 11.- đc: 203 Lạc Long Quân, P. 3 Q. 11, TP. Tp HCM.- DT: 72 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Tiện ích:...
      Res 11, 203, Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 65 m2 64,62 triệu/m2
      chính chủ dễ thương gửi bán căn 2  phòng ngủ Masteri Thảo Điền, P. Thảo Điền.- Giá rẻ vì kẹt tiền ạ.- Giá: 4,2x tỉ, bé tỉ chưa bao gồm thuế phí, còn...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,9 tỷ tại Tân Phú

      3.9 tỷ 91 m2 42,86 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp RichStar chủ đầu tư Novaland, Q. Tân Phú.Tiện ích: fitness, hồ bơi (miễn phí), siêu thị, spa,...DT: 91m2.Thiết kế:...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2

      4.35 tỷ 74 m2 58,79 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà nhanh 24/24!* liên lạc để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0902 985 *** Ms. Phương (24/24).* Cam kết giá rẻ hơn thị trường, trả sát...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      - Hỗ trợ LS 7 năm áp dụng duy nhất cho KH đặt sớm.- đặt chỉ 30 tr/căn.- Nhận ngay ưu đãi 1 chỉ vàng khi quý KH chuyển hoá cọc thành công.* NĐT nào đã từng...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.