Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.726 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      * Vị trí Vàng : Ngay Ga Xe Lửa MT Phạm Văn Đồng - Cách Sân Bay 2 kilomet thuận tiện các Q. trung tâm lớn Tp HCM - DT : 50 mét vuông -...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 44 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 625 triệu

      625 triệu 44 m2 14,21 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 4x11m 2 PN sổ hồng - 625 tr ở ngaynhà CÁCH HÓC MÔN TẦM 10P ĐI XE, VỚI DT 44m² (4x11m) nền thổ cư, MUA BÁN CÔNG CHỨNG SANG TÊNKết cấu: 2...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 500 tr

      500 triệu 40 m2 12,5 triệu/m2
      nhà CÁCH HÓC MÔN TẦM 10P ĐI XE, VỚI DT 40 mét vuông (4x10m) nền thổ cư, MUA BÁN CÔNG CHỨNG SANG TÊNKết cấu: 2 tầng, 2 PN và 2  nhà vệ sinh...

      Cần bán căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      DT rộng, tiện xây mới, KDC có thể xây 4 tầng.Nhà đang cho thuê, dòng tiền lưu động.Nằm giữa Q. 3, 10, Tân Bình, tiện di chuyển.Gần trường học, BV, sân bay,...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Hóc Môn, giá 600 triệu

      600 triệu 52 m2 11,54 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 4x13m 2 PN sổ hồng - 600 tr ở ngaynhà CÁCH HÓC MÔN TẦM 10P ĐI XE, VỚI DT 52m² (4x14m) nền thổ cư, MUA BÁN CÔNG CHỨNG SANG TÊNKết cấu: 2...

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 30 m2 333,34 triệu/m2
      giá shock MT KD, vị trí thuận tiện đầu tư.nở hậu, hoàn công, 5 tầng, 5  phòng ngủ, 5  phòng vệ sinh.khu trung tâm, gần các trường học, BV, sân...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 253 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 253 m2 9,1 triệu/m2
      Tân thạnh đôngLô này đẹp tuyệt- ngay chợ chiều -trường tân thạnh đôngĐất Góc 2 MT Đường Nhựa - Ấp 4 Xã Tân Thạnh Đông. Củ Chi1/Huỳnh Minh Mương. Gần Chợ...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 43 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 43 m2 118,61 triệu/m2
      + Gọi 0834181121/p>+ Cô Sáu bán nhanh để đi đinh cư+ Vị trí hẻm xe hơi thông Ní Sư Huỳnh Liên, giáp khu Bàu Cát , tiện ích xung quanh đây đủ+ Kết cấu nhà...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 130 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Quận 3, giá 70 tỷ

      70 tỷ 130 m2 538,47 triệu/m2
      ngôi nhà phố 800 Nguyễn Đình ChiểuDT đất: 130,99  mét vuôngDT sàn: 214,34  mét vuôngGiá mong muốn: 70 tỉcontact chính chủ: Mr Hùng: 090361123Hai
      800 Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 64 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 64 m2 104,69 triệu/m2
      Bán nhà lê đức thọ, 4 x 16m, 4 Tầng, hẻm oto, giá 6.7 tỉMô tả:+ Vị trí gần phạm văn chiêu, lê văn thọ, nguyễn anh, phan văn trị…+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán khách sạn góc 2 mặt tiền Hoàng Sa, Q1, 12x15m, hâm + 6 tầng, 180 tỷ

      180 tỷ 236 m2 762,72 triệu/m2
      Bán hotel góc hai MT nội bộ đường Hoàng Sa, P. Đa Kao, Q. 1, khu vực đắc địa trung tâm – gần Nguyễn Đình Chiểu – đoạn đường 2 chiều, thuận tiện giao thông...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 452 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 170 tỷ

      170 tỷ 452 m2 376,11 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Thủy, Thảo Điền, TP. Thủ Đức | quỹ đất lớn hiếm có📍 Nằm trên trục Xuân Thủy – tuyến đường trung tâm đẹp và sầm uất bậc nhất Thảo Điền. Khu vực...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 61 m2 tại Đường Ấp Bắc - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 61 m2 204,92 triệu/m2
      + DT: 4*15,5m. Trệt 3 lầu, st. Có 6 phòng ngủ - 6 toilet . (St có thể làm thêm 2 phòng ngủ)+ Vị trí Trường Chinh - Ấp Bắc.  Hẻm 5m...
      Đường Ấp Bắc, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 296 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 38 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 18 tỷ

      18 tỷ 296 m2 60,82 triệu/m2
      Cần sang nhượng khu đất nằm tại đường 38, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức.Vị trí thuộc KDC hiện hữu, cách chợ Hiệp Bình ~ 500m, thuận tiện kết nối Phạm Văn...
      107 Đường 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Tây tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Sở hữu ngay miếng đất đẹp nằm gần trung tâm hành chính Củ Chi, khu vực đang phát triển mạnh về hạ tầng, cư dân và tiện ích. Vị trí thuận tiện kết nối QL...
      Đường Trung Lập, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 88 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 88 m2 200 triệu/m2
      -Tôi hạ giá lỗ nhà 4lau ngay MT Phạm Hùng,Q. 8 -DT: 5.5x17m -Ngang lớn rộng thoải mái KD tất cả ngành nghề: spa,mini mart,NH,nhà...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 30 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 12 - Quận 12, giá 520 triệu

      520 triệu 30 m2 17,34 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu , 2 phòng ngủ, 2 toilet, PK, bếp.- DT: CN 30 mét vuông (3*10)m. - Giá 520tr có thỏa thuận thêm cho khách...
      Đường Tân Chánh Hiệp 12, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 35 m2 tại Đường Tôn Đản - 10 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 490 tr

      490 triệu 35 m2 14 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Tôn Đản, Phường 10, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!